Hình ảnh Google Nexus 4 màu trắng ở Việt Nam

sonlazio
17/6/2013 3:23Phản hồi: 173
Mình vừa mượn được một chiếc Nexus 4 màu trắng do các thương gia nhập về. Nexus 4 là sản phẩm có cấu hình khá ấn tượng ở nửa cuối năm ngoái và đến thời điểm này thì nó vẫn bảo đảm khả năng sử dụng tốt cho chúng ta. Khi mới ra mắt, Nexus 4 chỉ có màu đen còn màu trắng vừa được giới thiệu ở Google I/O 2013 vừa qua. Mời các bạn xem những hình ảnh về Nexus 4 trắng, chúng ta sẽ có bài đập hộp trong ngày mai.
[prebreak][/prebreak]
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã từng xài màu đen và bán đi trong vòng 27 ngày chưa đầy 1 tháng. =))))
@snape89 Con note 2 đứa em gái nó đang dùng bác muốn coi chờ nó về em quang lên cho coi luôn s4 cũng có luôn. Chụp từ note 2 nè bác.
2013-06-11 18.47.28.jpg
snape89
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kkzbanana Note 2 mà sao chụp gần xấu thế bác, hình bị rổ y chang tấm đầu tiên, em xài ip5 chụp gần thấy đẹp lắm, màu sắc tươi tắn nữa.
@snape89 Mình test khả năng chụp thiếu sáng đó, trong phòng ánh sáng yếu ngồi wuay lung ra của sổ.
@edpham ==> Sao dạo này thả ra nhiều vậy nhỉ! Tạo được tài khoản Tinh tế mà phán 1 câu nghe buồn cười...

Nếu không biết
Gì thì nghe người khác nói hay hơn bạn ạ,
đUa đòi chi người ta cười!
Không đẹp cho lắm so với loạt siêu phẩm các hãng hiện nay.
Nhokakaza
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn màu đen vẫn đẹp hơn. Men hơn.
Bt
Tiếc mỗi cái camera chưa tốt

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn
đàn ông cứ màu đen mà chiến
đẹp và dùng không chán mắt
Giờ em này tầm bao nhiêu nhỉ. THích con lg optimus g hơn em này
Mình nhớ là đọc đâu đó trên TT kũng có nói về phiên bản màu trắng có thêm khe kắm thẻ nhớ thì fải,đúng kô bạn?.

Sent from my Lenovo P700i using Tinhte.vn
con này có vẻ không còn nóng nữa
ndacthien
TÍCH CỰC
11 năm
@xuhariver Con này cực hot lúc ra đời nhưng bị LG tưới cho 1 xô nước lạnh nên nguội ngắt cho đến giờ.
tho nau
TÍCH CỰC
11 năm
hot ở thời điểm mới ra mắt nhờ giá rẻ, nhưng cấu hình bây giờ so với mức giá của nó thì không còn rẻ nữa, lg quá mơ mộng rồi.
vuhungls90
ĐẠI BÀNG
11 năm
c
Chắc do máy chạy nóng ! Cam ko tốt và pin pin
Thế Mà cứ bảo cài sẵn 4.3

Sent from my C6602 using Tinhte.vn
màu trắng luôn đẹp nhỉ
banhtieu
TÍCH CỰC
11 năm
Nexus này dùng ngon mà . quá mựơt ... Các bác chưa dùng thì đừng có phán cấu hinh Này nọ . hiệu năng con này phải nói là trê cả tuyet. Vời
@banhtieu bác nói chuẩn cmnr thằng nào chưa dùng cấm phán bừa:p
@banhtieu Con này cấu hình có thấp đâu
Red Man
TÍCH CỰC
11 năm
Trước mà trắng luôn nữa thì ngon nhỉ 😁
mình cũng từng xài con đen 16gb mua hết $348 ở thời điểm mới bán ra và bán đi sau một tuần sử dung ,li do chính là đang hot hang và bán được giá tốt $AUD489
@i-phone-phone-ai-phone-em Bullshit! 348 AUD is the price of nexus4 8Gb version on playstore australia. If you go with 16Gb version you have to add up 50 AUD to your payment...
@Longvu88 nhầm thôi,cứ nhớ là chỉ có 16gb va 32 gb/mua lâu quá rồi. chứ lúc đó có bản 16 gb thì bán di dc hon $500;). làm gì nong tinh thế 😁 ..
chờ em 5 vậy
Con này mà bán đúng giá google play Store thì đắt hàng như tôm tươi , tiếc là google k trợ giá trên thế giới , giá ngon quá mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019