[Hình ảnh] LG G4 bản da màu đỏ
sonlazio
5 năm trướcBình luận: 58Lượt xem: 16.756
LG G4 vừa bổ sung thêm một màu nữa để nâng tổng số màu của phiên bản da ở Việt Nam lên 3 màu: màu đỏ, màu vàng nâu và màu đen. Ngoài ra trước kia thì G4 xách tay cũng có màu xanh da trời rất đẹp nhưng lại chưa được phân phối chính hãng ở nước ta.

LG G4 màu đỏ nhìn khá đẹp, nhưng nó sẽ hơi tối hơn một chút, thiên về màu trầm chứ không phải đỏ tươi. Nó có một chút gì đó ngả ngả về màu hồng, giống như bản da vàng nâu đôi khi thấy giống màu cam.

Cũng như các bản G4 da khác, khi mời sờ vào thì các bạn sẽ thấy nó hơi trơn trơn, nhưng đó sau một thời gian sử dụng thì da sẽ mềm và sần hơn một chút. Khi này thì da của G4 mới thật sự đã, các bạn cần lưu ý nếu muốn mua máy nhé. Giá của G4 da chênh 2 triệu do với bản vỏ nhựa, tùy vào sở thích mà các bạn sẽ thấy nó xứng đáng hay không.

Tinhte.vn_LG_G4_Do.jpg Tinhte.vn_LG_G4_Do-2.jpg Tinhte.vn_LG_G4_Do-3.jpg Tinhte.vn_LG_G4_Do-5.jpg Tinhte.vn_LG_G4_Do-6.jpg Tinhte.vn_LG_G4_Do-4.jpg Tinhte.vn_LG_G4_Do-9.jpg Tinhte.vn_LG_G4_Do-7.jpg Tinhte.vn_LG_G4_Do-8.jpg
Cảm ơn Mainguyen.vn đã cho Tinhte.vn mượn máy
Hic, giá mà bản màu đen và đỏ này ra cùng lúc với màu da bò, thích màu đen hơn, trông nam tính.
Đứng bên cạnh anh da bò. Em nó nổi bật hẳn nha. 😁:D:D
Nhìn dày và xấu nhỉ...chả có tí đẹp nào.nói đùa chứ công nhân như e tay lem nhem .chắc vài hôm như lợn..nhất cái khoản chảy nc như tháng tháng 5 tháng 6 thì thôi rồi...😁:D:D
Thực sự thấy e nó ko đẹp cho lắm
Rất thích khoản cấu hình cao và giá rẻ của LG nhưng đặc biệt k thích khoản thiết kế và vỏ nhựa cho lắm ạ!
không đẹp bằng da của khắc tên 😃
như này mà vẫn có người chê xấu 😁
Đứa nào chê đưa đây để tau dùng hộ cho 🆒
Thích đám xe mô hình bên dưới hơn. Xê ra cho em xem đám ấy nào.
Toàn thầy phán. Ko biết dk ngắm thực tế và xài chưa mà chê xấu này nọ. Bản màu xanh xanh dương vẫn đẹp hơn. Rất tiếc e đã lấy da bò
qua ngon
Thích màu đỏ!
Con này nói thật đẹp hơn i6/s6, riêng cái cam i6 -s6 thì bì được mới lạ
Có 1 người bạn trong công ty đi qua FPT xem máy mới về mấy em nhân viên giới thiệu tính năng gì đó chụp mà ko cần nhấn gì hết (kiểu như bóp tay vào không khí). có ai biết cái này ko nhỉ?
@webzone.vn Cái đó là của camera trước, chụp theo cử chỉ xoè tay ra rồi nắm lại
@Master619 đấy gọi nà bóp vếu thần chưởng đấy pác 😆
@webzone.vn Cái này máy Lg được cập nhật lên Lolilop 5.0 có chức năng chụp ảnh camera trước bằng cách đưa bàn tay lên nắm lại sau 3 giây máy sẽ tự chụp. Mình dùng Lg GK cũng có tính năng này. Lg có những tính năng thông minh rất hữu ích nhất là theo dõi ánh mắt khi đọc tin tức không còn lo bấm phím nguồn mỗi khi màn hình tắt.😁
nhìn đẹp thé 😁 trong các bản của G4 thích nhất màu này :D
LG G4 bản quốc tế H815 & F500 Hàn đã Root được! Chờ xuống giá tí nữa & có nhiều ROM custom thì hốt thui! Quá đẹp & đã!! 😁
mình thích bản màu da trắng sữa hơi xanh
nhưng thực tế mình sẽ không mua G4
đợi cuối năm xem G4 pro Thế nào chứ G4 là flagship mà dày quá, không hấp dẫn
@nguyenthanhhieuthanson Đợi cuối năm sau xem G5 Pro ngon không rồi mua thể? Mà nếu đợi được cứ đợi tầm G10 chắc hài lòng rồi.
Giá như đỏ rực nhỉ - đảm bảo cá tính nhất hội :p
ôi, tôi yêu da đỏ, như e thổ dân da đỏ, ôi thổ dân da đỏ My My
@facebook.com/loptuva Em có mặt 😁 :p
@vinhphucng25 Đù,da đỏ kiểu này chắc em chớt quớ,nắng cực chịu k nổi hic:oops:
@facebook.com/loptuva Em nó đây, ôi da đỏ..xyz! ImageUploadedByTinhte.vn1437735894.306394.jpg
@vinhphucng25 Nói gì đây ...
@facebook.com/loptuva E thích cách dẫn chứng của bác =))))
Con này đẹp nhất ở chỗ không bố trí nút bấm ở viền, trông gọn gàng
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 239VIPhemilo
9.978 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 104CAO CẤPhoangsytai
3.435 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 89CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
MinhKhangPham+ 87TÍCH CỰCMinhKhangPham
747 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM