HTC One M8 cũng có phiên bản Google Edition, giá bán 699$

vuhai6
25/3/2014 17:8Phản hồi: 92
HTC One M8 cũng có phiên bản Google Edition, giá bán 699$

Một tin vui cho những ai thích dùng Google Edition đó chính là chiếc HTC One M8 mới ra mắt cũng sẽ có phiên bản này và được bán trên Google Store. Cùng với việc HTC mới đây đã đưa 6 phần mềm riêng của mình lên Google Play (bao gồm cả Blinkfeed) thì việc lựa chọn M8 Google Edition không quá khó khăn và bạn vẫn không bỏ mất những dịch vụ hay ho của hãng. Hiện tại bạn đã có thể đặt hàng One M8 Google Edition trên cửa hàng trực tuyến của Google, với giá bán 699$, rất tiếc là ở Việt Nam thì không vào được và bạn cần nhờ người nhà ở nước ngoài hoặc chờ thương gia xách về bán.

Nguồn: Engadget
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Năm nay có khi kiếm con M8 rút ra cho nó rực rỡ nhỉ, em g2 của mình rút ra ko đc chú ý, chỉ tự sướng 1 mình ^^.
E này khá hoàn hảo nhưng vẫn hy vọng Galaxy F còn hoàn hảo hơn nữa 😃

Gửi từ Iphone 5s của tôi.
@leuleu9x Thím này k cập nhật tin tức ah ceo ss bác bỏ tin đồn dòng F rồi mà 😃))
Nói thật con này ko thất bại mới lạ, hãy so sánh thông số với G2 thì biết, cấu hình hơn chả bao nhiêu. kích thước quá to, trọng lượng quá lớn, mà ngược lại màn hình vẫn bé hơn G2, pin thì còn bé hơn nhiều luôn (2600mA so với 3000mA của G2).
Thiết kế hơi nữ tính, bo tròn quá nhiều, mặt trước có một dải đen khá to chỉ chứa nguyên chữ HTC rất mất thẩm mĩ.
Mình không ấn tượng lắm với các siêu phẩm mới ra mắt năm nay như S5, Z2 giờ là M8 này....tệ quá...
Ghi chú tham khảo:
HTC New One 2014.
Kích thước: 146,4 x 70,6 x 9,4 mm
Trọng lượng: 160 g
Màn hình: 5 inch Full HD
Pin: 2600 mA.

G2
Kích thước: 138.5 x 70.9 x 8.9mm
Trọng lượng: 143 g
Màn hình: 5.2 inch Full HD
Pin: 3000 mA.
@thichlangthang Vậy thánh ôm g2 mà sài😁
@thichlangthang http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/san-pham/dien-thoai/pin-cua-htc-one-2014-tot-hon-galaxy-note-3-2969176.html

nè bưởi, bưởi thích so sánh thì vô đây mà coi ^^
tungjty
TÍCH CỰC
10 năm
@thichlangthang thế ông này chưa đọc bài review One 2014 ăn đứt G2 về khoản pin ah, lục lại bài trên tinhte nhé thánh phán
@thichlangthang G2 đoạt được bao nhiêu giải thưởng của các tạp chí, trang web công nghệ uy tín rồi hả bạn?
Good job. Khi HTC biết phải định giá thế nào là hợp lý, có thể họ sẽ đi lên trong những năm tới.
tn2108
TÍCH CỰC
10 năm
Thích mấy phiên bản chính của Google, nhẹ nhàng và luôn được cập nhật nhanh chóng. Giờ thì ngoài đẹp mà ruột cũng đẹp. HTC ONE M8 quá tốt 😃
anhbi127
TÍCH CỰC
10 năm
Mà ở Việt Nam! Hiếm khi thấy ở đâu bán mấy phiên bản này
Nữ tính quá HTC ơi 😁
Đẹp thì có đẹp nhưng Fan chẳng còn.. HTC ơi..........

Mình chỉ sài 5s😁. Mình chỉ sài 5s:D. Mình chỉ sài 5s:D. Mình chỉ sài 5s:D. Mình chỉ sài 5s:D.
DLQ
TÍCH CỰC
10 năm
E chỉ chờ Z2...Ko biết bao giờ e nó cho đặt gạch ở US
m hỏi suốt mà k ai biết nhỉ
m muốn mua z-ultra bản rom gg mà ở vn k biiets ccỗ nnà có k
tks
Mình thấy ấn tượng và kết nhất là cái camera trước 5mpx của em All New One này thôi, ngoài ra những mặt khác thì vẫn hài lòng với em All Old One 😁.
nhiều bạn trẻ ngây thơ nghĩ 700$ * 20 = 14 củ là sao nhỉ, đô 21 công thêm tax 7% nữa thì con này ~ 16 củ chưa tiền ship, hơi bị đắt.
@mrpinochio Tax mà 7% gì, 10% lận. giá đó về vn thì > 16 😁
@angle_squall tax ở Mỹ là 8% bạn nhé
@ichiro_dao Bạn mua hang ở nước nào? Mỹ hay VN. Đang nói mua ở VN tự nhiên lôi tax ở mỹ, vãi trình độ đọc hiểu.
@angle_squall Trình độ đọc hiểu gì, tui chỉ đang so sánh mức thuế 2 nước mà 😕
Cầm trên tay rồi thì có chê cụng vậy thôi
ggunf
TÍCH CỰC
10 năm
Không có gì đặc biệt ngoại trừ Google Edition.......Thôi thỳ Vẫn Sam, vẫn LG.......để thêm tiền mua lại 1 em N4 chơi 😁:D:D
ongnooii
TÍCH CỰC
10 năm
Có thể cài thêm mấy phần mềm trên store thì bản GPE cũng hay. Nhưng chắc tính năng camera thì không được như bản M8 chạy Sense rồi. Thêm vào đó mình cũng không thích giao diện Android gốc lắm. Các icon và màu hơi quê nhưng bù lại được cái nhẹ.
Mình đã từng dùng G2, S4, A870, 880, XZ, IP5.. không thấy em nào dùng mà nhìn không chán cho đến khi dùng HTC One.
Kể ra khi dung One cũng được mọi người chú ý hơn vì nó đẹp vượt trội so với những máy kia.
Em M8 ban đầu nhìn k thick, nhưng bây h xem ảnh rõ hơn thì thấy nó thật đẹp, sắc sảo, thế mới xứng danh siêu phẩm.
Chắc chỉ em này mới làm mình muốn thay thế One.
@phanthai1985 :rolleyes:
Mình thấy em M8 này không có điểm gì thực sự nổi trội so với các đối thủ. Hơi buồn chút.

Bản Google Edition thì hình như hơi hiếm ở Việt Nam, nhưng có bản này đồng nghĩa với việc sẽ cài lên được các em bản Sense 😃
Quan tâm M8 khi nào lên kệ ở VN.... để mua M7 khi nó xuống giá
hungpleiku
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngocminhsteel me too!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119