HTC xác nhận thời gian cho phép đặt trước HTC One sẽ bị dời đến cuối tháng 3

Blaze1st
12/3/2013 21:8Phản hồi: 146
HTC xác nhận thời gian cho phép đặt trước HTC One sẽ bị dời đến cuối tháng 3
HTC One.jpg

HTC vừa mới đây đã chính thức xác nhận thời gian hãng cho phép khách hàng đặt trước chiếc HTC One sẽ bị dời đến cuối tháng 3, đầu tháng 4. Cụ thể, người phát ngôn của hãng điện tử đến từ Đài Loan này cho biết "Chúng tôi (HTC) sẽ bắt đầu cho phép người dùng tại một số thị trường đặt trước chiếc HTC One, sau đó hãng sẽ đưa máy đến với nhiều quốc gia hơn vào tháng 4". Rõ ràng thông tin này không mấy gì vui vẻ lắm với những ai đang chờ chiếc smartphone cao cấp của HTC, bởi theo như dự kiến thì One sẽ có mặt tại các chuỗi cửa hàng bán lẻ trên khắp thế giới vào ngày 15/3 tới đây. Về lý do vì sao dời ngày bán ra, HTC từ chối tiết lộ và không bình luận gì thêm.

Theo The Verge
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

archlehung
ĐẠI BÀNG
11 năm
e mua z10 rồi 😁,khỏi đợi
tyla81
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Hungdunghcmc Mai ra cellphone trên tay thử. Thấy ae bên sonyviet thần thánh nó lắm
@tyla81 bên wpviet và bên mysamsung cũng vậy mà. Bênh gà nhà, hi!

bác trên tay cùng Op G pro là ok. Confirm luôn ảnh chụp đủ sáng của Z thua Op G pro về hình ảnh luôn bác, nghe vô lý mà lại rất thật, hê hê! Mình dùng 920 và là thuộc số rất ít chê cam của nó, sau đó ...ai cũng chê, trừ là chưa mua máy hay chưa biết thế nào là chụp ảnh rõ, ha ha!!!
tyla81
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Hungdunghcmc kỳ cũng mua 920 đợt đầu, bị hở sáng đem ra TGDD cho đổi xong là đẩy luôn. Rút kinh nghiệm ko mua hàng Pre-order
@tyla81 Hi! Mấy lần định đẩy đi nhưng tiếc cái mượt mượt mà của em nó nên vẫn dùng kèm Android. Hjệu xuất sử dụng hơi thấp, được thêm cái design tàm tạm, lỗi out nét chưa khắc phục được, hi!
Thèm quá !! Hix
@Tèo bánh bèo sản phẩm được thế giới đón nhận thì sản xuất hàng loạt cũng k kịp .
Siêu phẩm...rồi lại rơi vào quên lãng giống như e bướm kia thui..
Khi mà s4 ra che hết ánh hào quang của e nó
Và..lỡ yêu Xp Z xừ nó rồi ..làm sao giờ?..làm sao đây😁...

Cl-Thui ko phải làm sao đâu à...:eek:

GT- vớ vẩn..có sao đấy..=))

Clgt- đêm nay âm u.ko có sao =))
@banchat9x thánh tăng:D
@Ga_depzai Rất quen..hình như cư dân Haivl:D
tjenkute
ĐẠI BÀNG
11 năm
@banchat9x chưa ăn sáng ak.tội nghê =))
@banchat9x Z pin có 2k3 thì phải ko trụ nổi đâu bác ^_^ loại này phải 3k trở lên mới ăn thua
namttn
TÍCH CỰC
11 năm
sớm hay muộn thì em vẫn vô đối năm nay rồi. Chúc mừng HTC có một sp đáng để lưu tên.
Nhưng mà HTC cũng nên xem lại chiến lược phát hành sp của mình. m nghĩ 1 năm tập trung tối đa cho 1 siêu phẩm / 1 hđh là đẹp nhất.
@namttn Iphone mới chưa ra mà sao bác biết năm nay Htc là vô đối hay quá vậy? Bác chém phê quá
Đợi 5s ra để húp cháo loãng ah
Kết em này quá 😃 Nhưng cái giá về VN chắc ko mềm đâu. 😔
Cho_Chet
TÍCH CỰC
11 năm
có khi nào hTc ra sản phẩm "1 bướm" ko nhỉ??!! 😁
hamyty
CAO CẤP
11 năm
Mình hết hứng thú với an roi rồi, chờ z10 và lu1000 thôi @@
lonmeloncha
ĐẠI BÀNG
11 năm
chac cho S4 ra roi ban chung
Mịa!!!!!!!!!!! Thị trường Việt Nam ko biết bao giờ đây ? kiểu này ko khéo lại chết với anh SAM nữa
Đợi 2 hôm nữa xem SIV như nào rồi quyết định ^_^
Mua One X hỏng xong không có phụ kiện thay là k thể yêu HTC đc rồi 😔
Anh xin lỗi anh sẽ nhớ em khi ở bên G pro 😆
Ra Sớm còn đây đc doanh thu Chứ ra muộn lại cạnh tranh với s4.
cubi2308
TÍCH CỰC
11 năm
Thích kiểu dáng của em này nhưng lại thích cấu hình của s4....hic
Nghe giang hồ đồn con 1 này yếu sinh lý lắm , nên ae suy nghĩ trước khi cưới về làm vợ :p
tonnie
TÍCH CỰC
11 năm
muốn ra cùng đợt với S4 cho khỏi hố như đợt OneX chứ gì
miễn đê thời hoàn kim của chú đã lụi tàn rồi, chú kh có cửa đâu ;))
mặt sau vỏ nhôm nhìn nó thế nào ý không thích bằng xperia z.
ko biết tại sao. nhưng ngày mai là s4 ra mắt rồi chả lẽ mấy ông htc cũng tin mấy mẫu s4 đó
Lại bị lùi hả? Thế lại bị SS cạnh tranh rồi😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019