iPhone 8 chụp ảnh vườn tết. Đam mê đến từ sự nhỏ gọn và một Camera quá đủ cho nhu cầu

ngghuyy
28/1/2023 4:1Phản hồi: 107
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dạo này có trend khổ zâm ah ae iTinhte?
đoc đến ip8 này tao méo thể nào quên được một đứa cuồng iphone mà nó có con iphone 8 của nó,
hôm đó ttao đang giơ cái điện thoại androi của tao lên chụp đêm. mà nó vừa thấy hình hơi nhòe nhòe nó phán luôn ảnh chụp cùi không bằng iphone 8 của nó. tao im lặng cho đến khi bức ảnh được chụp xong nó méo giám nói gì nữa.
mình không gây war nhưng nhiều bạn chỉ biết mỗi iphone xong phán này phán kia. thích thì dùng không thì thôi
mà mình dùng con px6p thấy cũng mượt, pin được 6 h nửa ngày sạc 1 lần mình cũng bình thường chấp nhận
@thienthantronglongme2 Có 1 chuyện bé cỏn con cũng cay cú thế bạn trẻ
@kulele không biết bạn lớn hơn mình bao nhiêu tuổi. nhưng sự thật là ở ngoài mấy đứa cuồng iphone nó hay khịa tôi lắm. trong khi dùng mấy con x mấy con 8 mấy con 7 mà chúng nó hay khịa nên cay thôil.
và nó nói là thà nó mua một con iphone cầm nên người ta biết là iphone chứ không dùng android.
bạn cứ khi nào bị nó nói đi rồi biết.
mà tôi cũng có khi nào dùng iphone đâu mà biết
Ảnh này thua MI4 xiaomi
ironkend
ĐẠI BÀNG
một năm
Nhìn chung thì iphone vẫn dễ chụp và đẹp, còn chuyên hơn thì vẫn là đất diễn của máy ảnh
thôi bạn ạ
Rio007
ĐẠI BÀNG
một năm
Đẹp, nhanh gọn.
cần lắm 1 chỗ mua uy tín, mình đang xài 11 mà vẫn thấy cấn tay
Tạm đủ dùng thôi 😁
Mày vui tính vãi
Đã 6 năm tuổi nhưng rất chất lượng.
Hiển nhiên chúng ta sẽ thấy nó ko đẹp, ko nét, ko sáng.. là do chúng ta đã tiếp cận với các máy đời cao hơn, hình ảnh được chụp với công nghệ ngon hơn, nét hơn, chất lượng hơn.😓
máy nóng, pin yếu
chất lượng và độ bền phần cứng của apple thì mấy cái máy cao cấp của bọn china gọi bằng cụ ,máy china lúc mới mua chụp ok ,nhưng dùng 1 năm là chụp khác biệt ngay ko dc như lúc đầu ,còn iphone thì bao năm vẫn như lúc đầu
Cuối năm 2021 cũng làm em ip8 dùng làm máy phụ cho nhỏ gọn mà cấu hình hơi yếu , chậm quá nên đổi qua SE thì ngon mà pin đuối quá cuối cùng mua 13 mini xài đến giờ thì chưa có gì để chê
Thiết nghĩ apple nên bỏ dòng SE tập trung làm dòng mini giá rẻ ngang ngang SE thì hợp lý hơn
@sontrangvnvt Mình thích cầm máy nhỏ nhỏ gọn gọn vậy. Lọt trong lòng bàn tay rất thích. Nhưng chụp thì ok chứ type chữ khó và chỉnh ảnh cũng khó vì màn nhỏ. Cũng nhanh hết pin nữa. Xài vui vẻ để nghe nhạc hay máy phụ thì ok hơn
Em cũng dùng 8, nước ảnh kiểu cũ ko tươi như xs trở lên nhưng cũng ok la
@nicktruongg96 Đời sau ảnh tươi do màn amoled thôi chứ jpeg ra là như nhau thì phải
Tối thui và bè bệt
Trước Tết cũng dùng iphone 8 làm máy chính. Mọi chức năng đều ổn, đáp ứng nhu cầu hàng ngày (không game). Chỉ có pin thì đuối quá, ngày phải sạc 2 lần.
@huyhuy3586 Máy chính thì không ổn chút nào. Trừ khi nghe gọi only. Pin kém quá
@ngghuyy Mình làm văn phòng. Chỉ nghe gọi và nt. Lúc nào cũng kè kè cọng cáp sạc
Đẹp quá
CuogTR
TÍCH CỰC
một năm
bản 8 vẫn còn đẹp quá
CuogTR
TÍCH CỰC
một năm
mình cũng đang xài SE 2022 vì sự nhỏ gọn đây
S20 FE góp phần ngày tết

Xu hướng

Bài mới