Kết quả chung cuộc Giải đua xe địa hình trên cát toàn quốc 2015

levuongthinh
12/4/2015 11:15Phản hồi: 26
Kết quả chung cuộc Giải đua xe địa hình trên cát toàn quốc 2015

Như vậy là Giải đua xe địa hình trên cát toàn quốc 2015 tại Mũi Dinh, Ninh Thuận đã kết thúc thành công. 34 đội đua trải qua 2 ngày thi đấu quyết liệt để cạnh tranh nhau danh hiệu vô địch ở 2 thể thức cho xe ATV/UTV và xe ô tô 4WD. Ở ngày thi đấu đầu tiên, các đội đua hoàn thành 3 bài thi số 1, số 4 và số 5. Ở ngày thứ hai, họ lần lượt chinh phục 2 bài thi còn lại là số 2 và số 3. Ngày thi đấu thứ hai vẫn diễn ra đầy hứng khởi và thu hút đông đảo khán giả đến xem. Dưới đây là kết quả chung cuộc do BTC công bố:

Một số hình ảnh tại lễ bế mạc và trao giải:

Các đội giành chiến thắng ở Thể thức 1 - xe máy dầu.

Các đội giành chiến thắng ở Thể thức 1 - xe máy xăng dưới 3.0.

Các đội giành chiến thắng ở Thể thức 1 - xe máy xăng trên 3.0

Các đội giành chiến thắng ở Thể thức 1 - xe bán tải.

Các đội dành chiến thắng chung cuộc ở Thể thức 1 - xe ô tô 4WD.

Quảng cáo

Các đội giành chiến thắng ở Thể thức 2 - xe ATV/UTV

26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko có PG mở champagne cho quán quân sao
vinhokss
TÍCH CỰC
9 năm
ảnh gái đâu? @@
Cho_Chet
TÍCH CỰC
9 năm
Vấn đề là các tay đua thì bằng xe nào để đoạt giải ở từng hạng mục thì Mod ko đề cập tới😔:(. Cái này giúp người tiêu dùng có cái nhìn khách quan khi muốn tậu 1 chiếc Pickup ưng ý.:rolleyes:

P/s.: Mình thì quan tâm đến Bt50 của Mazda xem dành ở vị trí nào mà mỏi mắt chả thấy, mỗi cái thông tin là máy xăng và diesel, chán đến nỗi gián chả buồn đập. Căn bản đang cho ẻm này vào tầm ngắm..:p
@Cho_Chet con e thj dang quan. tam navara 2015
nhutan266
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Cho_Chet Bác cũng giống em. Tìm mỏi mắt màn ko thấy thông tin về xe. Bác admin có thế update thêm đc ko nhỉ 😃
@Cho_Chet Ờ cái này đúng đấy. Mình quan tâm đến xe nào đạt giải chứ ko phải team lái ~.~
Cho_Chet
TÍCH CỰC
9 năm
@VYTIEN.AUTO Navara 2015 quá đẹp cả về nội lẫn ngoại thất. Giá cũng ngang Ford Ranger Wiltrack 3.2, hơn 8 lít, đắt hơn Bt50 mấy xọi, vò thế quá tầm với mình nên ko chọn đc...:d
VUQUTU
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Cho_Chet Cái này phải chờ xem hãng xe nào muốn đã, phải có lộc là chứ
đua chán bỏ mịa. vừa nắng vừa gió. hinh thức đua tung chiếc và bắm giờ. thấy nản. dân Làng Sơn Hải bỏ nhà bỏ cửa đi xem đua xe. ai cũng cảm thấy thất vọng. Mình ở Mui Dinh Từ sáng thứ . đến bua đua đâu thấy thất vong quá nên không xem nữa.
Thông tin đó sẽ được cập nhật sau nhé.

Nhưng thực sự thì ko ai xài xe nguyên bản để đua cả. Đa số đã độ kha khá rồi. Nên cũng khó nói lắm.
Cho_Chet
TÍCH CỰC
9 năm
@levuongthinh Độ thì vô cùng, nhưng cái căn bản vẫn nằm ở máy, hệ thống treo, hệ thống truyền lực v.v.v của từng hãng có những ưu điểm và khuyết điểm nào, dựa trên những thông số từng nhà sản xuất người sở hữu xe, sẽ tuỳ biến để tối ưu cũng như phát huy chiếc xe của mình theo sở thích Mod ạ!!! Tuning bao h cũng dựa trên "nền tảng" Mod nhé...:d
@Cho_Chet Ngoài ra còn yếu tố kinh nghiệm nữa.
Mình đang trên đường về lại Sài Gòn nên mai mới cập nhật được nhé.
Chắc Mazda BT50 đoạt giải hay sao mà thấy hình 1 là hình xe BT50.😁
Cho_Chet
TÍCH CỰC
9 năm
@samsungwave Cái mình cần là nếu có đoạt giải?! Thì là giải khuyến khích, ba, bét hay quán quân?! Có thể do mod thích dáng ẻm Bt50 nên mới để làm hình chính cho topic này cũng nên...😆
lúc trao giải thì chả thấy em pg xôi thịt nào cả 😁 :D
Bình Dương đoạt nhiều giải quá các bác 😃
madi3d8
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có clip 4K không các bác ? hình ảnh coi chán quá, ít hơn trên FB nữa
antibush
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giải này có Truyền hình trực tiếp k vậy các bác, muốn xem clip xem ở đâu vậy.
TNTANH
ĐẠI BÀNG
9 năm
xEza
TÍCH CỰC
9 năm
@TNTANH Mẫu đẹp mà hình bé quá nhìn ko sướng 😁
@TNTANH Hem dám xem nữa. Hôm qua mới xem có 1 chút mà mất hết .... 1/2 lít máu rồi. hic hic. Chảy máu mũi ghê thiệt.
dungkatemin
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xEza Xôi thịt thế còn j bác. Mỗi tội ít ảnh quá!:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Xe số 26 về nhất chung cuộc là chiếc Toyota Hilux nhé anh em.
Xe số 11 về nhì chung cuộc là chiếc Ford Ranger Wildtrack.
Đã cập nhật đầy đủ danh sách những xe dành chiến thắng nhé anh em. Khá bất ngờ khi một chiếc Toyota Hilux dẫn đầu và không có tên Mazda BT-50.
trời ơi là trời 😔(
tien2104
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mẫu có cái bụng bia nhìn cũng hay hay,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119