Loa đeo cổ: có khi anh em cũng cần một cái

cuhiep
20/2/2023 16:35Phản hồi: 145
145 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghe âm thanh mà không đặt nặng chất lượng âm thì thôi. phí.
atmh
ĐẠI BÀNG
một năm
Xấu quá xấu
mình chán mấy thể loại không dây và dùng pin rồi, dùng thời gian chai pin, kết nối không còn ổn định nữa, quay lại cắm dây cho nhanh gọn
@nowornever79611196 bạn đang lạc hậu chừng 10 năm, loài người đx thoải mái với tai nghe bluetooth rồi
comi
ĐẠI BÀNG
một năm
@cuhiep Cu Hiệp nói hơi cường điệu, tai nghe Bluetooth mới ổn định khoảng 5 năm trở lại thôi.
Nhiều đứa nó vô comment kiểu vô duyên mà tưởng mình hài hước. Tai nghe và loa có trăm ngàn loại mình cảm thấy hợp loại nào thì mua loại đó. Mình không hợp với loại này chắc gì người khác không cần, lý do nên mua và dành cho những ai cần dùng loại này cuhiep cũng đã nói trong bài còn ráng vào róng họng nói cho được.
Người xưa hay quá. Mãi đến giờ hậu thế mới làm ra 😆
Thấy khá hay ho
Lót dép hóng bản nâng cấp
thoi-trung-co-ba-vo-lam-dieu-hay-can-nhan-se-bi-deo-gong-vao-mat-57fc01.jpg
Tinhte có thêm 1 cháu mới và mẫu vậy @cuhiep
Không khả thi. Lý do mình đeo tai nghe bluetooth là không muốn người xung quanh nghe cái mình đang nghe, chất lượng âm thanh phải hay hơn loa ngoài, phù hợp với sinh lý của tai (tai mình nhiều dầu, dơ). Mình đang dùng loại tai nghe chụp tai của Jlab. 😂
Nhìn cái thiết kết y như miếng lót ngồi bồn cầu đeo lên cổ
Trông dị thật
Hay, lại phải trải nghiệm
trước mua con này của JBL, xong dùng đc nửa năm lăn ra hỏng, ko đâu nhận sửa và sửa đc thế là đắp chiếu 😔
Nói chung dùng thì khá ok, nhưng usecase phù hợp là nghe ở môi trường cá nhân nhưng ko muốn làm ồn (kiểu xem TV buổi tối, muốn âm thanh sống động nhưng ko ảnh hưởng tới hàng xóm hay người cùng nhà mà ở xa xa 1 tý) nhưng lại ko phù hợp khi muốn nghe cá nhân nhưng có đối tượng khác ngay bên cạnh.
@jealings Đúng vậy luôn! Nói chung cái phân khúc này rất là ngách, chui không lọt.
@jealings Con của tôi thì được 1 năm, mà pin bọn JBL hẻo lắm, nghe chừng 1h30 là hết pin. Cuhiep nói phét chứ nó phát tiếng ra xung quanh to đùng, không to như loa thường thôi, review thiếu nhân phẩm vãi.
wow, cái loa đẹp ghê 😍
hình ảnh_2023-02-21_105610323.jpg
Đi xe may nghe ko bị công an bắt vì ko để ý , sao ko để mà chạy Grap ?
So với tai nghe qua xương thì sao bạn ơi, Shock Run chẳng hạn
Thay vì cái này thì mua tai nghe truyền âm qua xương nhỏ gọn hơn nhiều, vừa nghe đc vừa không phải nhét vào tai vừa không phiền người khác
zuytan
TÍCH CỰC
một năm
xong cắm jack 3/5 đeo từ vai vào tai =))
dị hợm, sao lại có sản phẩm này nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019