Mở bán iPhone 15 Series tại F.Studio by FPT ngay trong đêm

Lư Thế Nghĩa
28/9/2023 13:59Phản hồi: 76
Mở bán iPhone 15 Series tại F.Studio by FPT ngay trong đêm
Chuỗi bán lẻ FPT Shop đồng loạt mở bán iPhone 15 Series rất sớm, ngay 0 giờ 1 phút ngày 29/9/2023. Sự kiện mở bán diễn ra ở F.Studio by FPT (Lê Lợi, Q1) thu hút rất đông khách hàng đến nhận máy, tham gia chương trình bốc thăm may mắn giảm giá hoặc mua phụ kiện.

Địa điểm mở bán bắt đầu đón khách từ khoảng 23h ngày 28/9, với các chương trình giải trí vui vẻ như ca nhạc, mini game nhận quà. Trước đó khoảng 20h đã có 1 trận mưa tương đối lớn, may mắn là thời điểm mở bán iPhone 15 Series thì trời đẹp.

Ở F.Studio by FPT, khách hàng đã đặt cọc trước đến thanh toán phần giá trị còn lại của máy.

Sự kiện có chương trình in mặt lưng điện thoại miễn phí phục vụ xuyên suốt.

Đúng 0 giờ 1 phút, đại diện F.Studio by FPT mở cửa hàng đón khách nhận máy. Thông tin mình nhận được thì nếu chưa đặt trước, khách hàng bắt buộc phải chờ đợt sau. Số lượng iPhone 15 Series đợt đầu hầu như không còn hàng cho khách vãng lai, tất cả đều có chủ.

Trong lúc chờ đợi thì có thể trải nghiệm ở khu vực trưng bày, có đầy đủ các phiên bản từ iPhone 15, iPhone 15 Plus, iPhone 15 Pro đến iPhone 15 Pro Max.

Khách nhận iPhone 15 Pro và kiểm tra kỹ càng, kích hoạt luôn để sử dụng với sự hỗ trợ của nhân viên.

Quảng cáo

1 khách hàng nữ hào hứng khi tự tay khui seal iPhone 15 Pro Max màu Titanium tự nhiên.

1 khách nữ khác thì chọn bản Pro Max màu xanh.

Thanh toán xong và vui vẻ ra về với iPhone mới.

Quảng cáo

FPT Shop nhận được hơn 10,000 đơn đặt trước cho iPhone 15 Series, trong đó gần 95% lượt đăng ký chọn iPhone 15 Pro và iPhone 15 Pro Max, phiên bản iPhone 15 Pro Max dung lượng 256 GB chiếm tỉ lệ đến 74%. Về màu sắc thì màu Titan tự nhiên của Pro Max cùng màu hồng trên bản iPhone 15 và iPhone 15 Plus chiếm tỉ lệ lớn, tương ứng 60% và 50%.

76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đông vui nhộn nhịp. Khác hẳn với không khí vắng tanh, lạnh lẽo, quỷ dị của đêm mở bán thiên hà vỏ nhôm khay sim nhựa 😆
| Sent from Mr.Anderson Using 2 IPHONES 15PROMAX 512GB |
@Mr.Anderson haha, quan trọng là lợi ích người dùng thôi bạn. Đỡ hơn trong tinhte có mấy con bot ifan :v
@Mr.Anderson Công nhận những thằng có chữ ký kiểu này về cơ bản cũng làm màu và XL như thằng DIEN-DAM-NHAT1981
@Mr.Anderson tội nghiệp những con bò biết mình bị vắt sữa mà vẫn phải cười 😃)
@sướng từ nhỏ Còn những con bò nhét nắm cỏ 3 củ vào mồm kêu cụn là cụn, kêu ụm là ụm nó càng tội hơn.
Hôm qua làm quả vietlot 6/55 hi vọng trúng giải đặc biệt để mua 15 mà trượt mất rồi. Hẹn FPT khi nào mình trúng giải thì mua nhé 😁.
joe1111
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Sao con 15 Pro ế chổng đít ra nhỉ? Ngay cả trên livestream cũng k có nhiều ng mua
joe1111
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@thaikool Mình dùng 2 máy s23u và ip 14 pro nhưng nếu chỉ xài 1 máy và phải chọn apple thì mình cũng chọn promax thôi vì màn to dễ làm việc/ sử dụng hơn.
Chứ pro màn nhỏ m toàn để nghe gọi

Vậy nên ý bạn là mua theo phong trào có phần k chính xác lắm
joe1111
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@vn123123 Liên quan éo j mà mang sam vào đây, cmt có não đi chứ rác quá
@thaikool việc đó phán xét để làm gì đâu nhỉ. bạn có tiền bạn thích gì bạn mua. bạn quan tâm trải nghiệm nhưng với ngta là cảm giác được cầm cái cấu hình mạnh nhất đó mới là vde họ qtam.
yếu tố cầm nắm như bạn nói chỉ dc đúng 1 điểm đó thôi mà.
@Vumep73 Đắt nhất thì chưa chắc vì bản 1TB khá ế. Bản 256GB là được lựa chọn nhiều nhất. Thế nên mới nói là bản cao nhất, chứ ko phải đắt nhất. Nói chung chú trọng bề ngoài hơn bên trong
Unbox trước 00:00 àh?
quá khổ. tội
@mapmapuu bác nch buồn cười quá, bác ở Mỹ thì đồng lương nó sẽ phải tương ứng với market, tự dưng bác đem lương ở Mỹ so với lương ở VN. Engineer thì bác chắc chắn có học rồi, nhưng cái so sánh nó thể hiện bác cay cú quá, đâm ra cùn (hoặc bác còn trẻ maybe)

Cái thứ hai vì sao phán người ta rảnh, họ cũng mai đi làm nhưng họ xin nghỉ 1 ngày trong năm hoặc 1 buổi sáng để đc sở hữu đồ mới, với bác nó không vui nhưng với họ nó vui, nó cảm xúc, vậy là ok rồi.

Bác đam mê cái gì bác hóng hớt, muốn có thật sớm rồi người bên ngoài người ta không hiểu rồi phán, bác feeling như thế nào ;)
Yuire
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@trungmum Mỗi người 1 sở thích bác ơi. Cũng như ngày lễ có người thích ra ngoài chơi, có người thích ở nhà chill. Có người thích đi concept quẩy có người thích ngồi nhà xem TV. Họ tới đó vì không muốn chờ thêm hoặc tham gia event hoặc hò mình vào không khí sôi động ở đó, gặp ca sĩ đồ. Ở apple store nước ngoài cũng xếp hàng dài đó thôi. Bác không thích xếp hàng thì thấy tội người xếp hàng, ngược lại người xếp hàng họ thấy vui và biết đâu họ cũng tội những người ở nhà vì không tham gia được mấy event tại nơi tổ chức chẳn hạn. Tôi thì thuộc dạng khác. Chờ xem review ổn định, ra apple store xem tận mắt cái nào hợp mới quyết định mua =]] mua sớm nhiều khi hố =]]]
@Yuire đúng mỗi người mỗi cách nghĩ, mỗi tính cách khác nhau. nên tui thấy tội cũng đâu có gì sai, đúng ko?
Yuire
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@trungmum Uhm chính xác, 9 người 10 ý mà. Tôi cũng không thấy cmt của bác có gì để mọi người gay gắt lên =]]] tuy nhiên bác đã nêu quan điểm cá nhân thì phải chấp nhận đả kích từ hướng còn lại. Mà thường nó không có điểm dừng, chỉ dừng khi 1 trong 2 bên chủ động ngưng cmt =]]] kinh nghiệm cãi nhau trên mạng của tôi là thế, trái ý là tôi block luôn =]]
tmquyen
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Ước gì không khí này cũng sẽ diễn ra như đợt mở bán Samsung nhỉ?
tầm này mình dùng 6s lock sắp thành tối cổ rồi ^^
Nước ảnh chụp chán quá
mặc dù team đội bạn rất cay cú nhưng biết làm sao hơn bao năm qua vẫn thế rồi, đẳng cấp là dù có thay trái táo thành cục sh*t thì nó vẫn bán đắt như tôm tươi
Cười vô mặt
Gái FPT không đẹp bằng TGDD ha
thaikool
TÍCH CỰC
8 tháng
@hoangduong-lgc cái này xác nhận nha ! ^^
Ngộ nghĩnh nhỉ! Mình chả dám chê ai nhưng thấy giống kiểu mua máy để phục vụ mình thì đây có vẻ ngược lại chúng ta bị phụ thuộc vào máy, rồi khuya đứng xếp hàng mua máy !
@Belolem89 Người ta được tiêu tiền của mình một cách hạnh phúc, có gì khổ nhỉ
aladin.huy
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@Belolem89 HỌ THẤY VUI VẺ LÀ DC
@Đặng Trọng Nhân Có ai nói khổ cực gì ở đây đâu
@Belolem89 với bạn thì k hạnh phúc nhưng với ngta thì khác. thước đo ở đây được cả.
Mở hộp bây giờ iphone chỉ còn là cảm giác thôi 🤣 Bình mới rượu cũ ạ 🙏
Lương 5 chịu nhìn và đi ra
@Mr chanh 86 Lương 2.5 tr nhìn lương 5tr chỉ biết ước
@doublerick lương...à mà thôi...tôi làm gì có lương mà ước như 2 bạn
Im lặng đi
Công nhận các bác đam mê chứ em chưa từng nhận máy đêm 30 rạng sáng mùng 1 thế nào bao giờ toàn nhận máy lúc 17h chiều hôm mở bán vì còn đi làm hết giờ về
@Blade knight Thì mấy người tới mua cũng là con số nhỏ thôi bác hehe
inteit
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Tôi vào đây không phải để xem IP15
thaikool
TÍCH CỰC
8 tháng
Anh em châu Á cuồng nhiệt quá, không giống Store bên Âu, Mĩ. Ế sml ra, còn chẳng có ma nào thèm đến Apple Store nữa. =))
Pumkiie
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@thaikool dạ cụ bên kia họ backorder đến tận tháng 11 thì chả ế, ra store có hàng đâu mà mua. người mua trên toàn người đặt trước cả 1 tuần rồi mai đến cửa hàng xem còn đông ko 🤣
Ai làm gì thì kệ mấy cha sân si có đc gì k 😆
Re0
CAO CẤP
8 tháng
vui quá , hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119