Lạc xoong

Lạc xoong

Mời chia sẻ về áo Polo, may mắn nhận nhiều áo Polo mặc cả tuần

cuhiep
10/5/2024 2:17Phản hồi: 622
622 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ht20453
ĐẠI BÀNG
24 ngày
Mua áo của Uniqlo nhiều, rất ưng ý về chất liệu và màu sắc.
Thích chất vải của polo
conanakid
ĐẠI BÀNG
24 ngày
Kiểu dáng lịch sự, có thể vừa mặc đi làm đi chơi. Mình thích màu xanh đen
l0ngku
TÍCH CỰC
24 ngày
thích polo vì mặc đi làm nó tiện hơn sơ mi
dangquang2
ĐẠI BÀNG
24 ngày
Nói về quần áo thì Nhật Bản nên xếp hạng bét. Cứ quần áo Việt Nam mà phang
Trước đây mình cũng chỉ thích áo không cổ vì cảm giác thoải mái, nhưng sau khi đi làm thì mới biết được áo có cổ tạo cho con người mình lịch sự hơn, kiểu như áo không cổ để đi chơi, áo có cổ để đi làm..., thích áo màu đen và tím, áo yêu thích là Uniqlo và Hollister, chất liệu tốt mà giá cả khi giảm cũng vừa
Hào Lý
ĐẠI BÀNG
24 ngày
mình có bận áo polo của lacoste, uniqlo và coolmate :v lacoste với uniqlo thì bận đi chơi còn coolmate thì để đi làm.. nói chung tiền nào của đó..
Polo Trắng mãi đỉnh ạ, mình thích nhất Polo của Lacoste
Cười vui vẻ
Tung-DT
ĐẠI BÀNG
24 ngày
Cũng có nhiều áo Polo và là áo chính để mặc đi làm hàng ngày 😆
Mình có cái màu hồng mặt mát thoáng, đặc biệt không có logo nên rất thích, mình thích hồng nhưng hồng của Uniq thì không quá đậm so với Hãng khác nên vẫn đẹp và phù hợp cho ngừoi manly như mình, ai không tin hôm nào nhận Vietlot mình sẽ chụp 😃
pettomax
ĐẠI BÀNG
24 ngày
Mình cũng thích đồ của Uniqlo,đa số mình order bên Nhật về vì mình cảm thấy chất lượng có vẻ tốt hơn hàng bán ở Việt Nam.Hiện tại giá yên Nhật thấp nên hàng mua bên Nhật rẻ hơn mua ở Vn khá nhiều.có nhiều model chỉ bán ở Nhật mà Vn không có bán.Riêng về áo Uniqlo,mình thấy chất lượng, kiểu dáng kích cỡ rất phù hợp với người Vn mình,giá cả cũng không quá cao.Áo polo Uni cũng vậy,phù hợp nhiều lứa tuổi,chất liệu vải cũng tốt,giá cả phù hợp.
Mình thích màu xám, màu đen và xanh đen.Nói chung mình là fan của Uni vì giá cả khá phù hợp với tài chính của mình.
Đồ của Uniqlo mình thích nhất là dòng áo khoác chống nắng, quần jean và áo polo
anlvin
ĐẠI BÀNG
24 ngày
áo Polo là một món đồ thời trang cơ bản nhưng không bao giờ lỗi mốt. Với thiết kế tinh tế, chất liệu đa dạng và khả năng phối đồ linh hoạt, áo Polo là lựa chọn không thể thiếu trong tủ đồ
Tôi thích thương hiệu uniqlo
Tôi thích chất liệu sản phẩm của uniqlo
Tôi thích màu sắc các sản phẩm của uniqlo
Khi đi store xem đồ
Khộ
Áo polo có thể sử dụng trong nhiều trường hợp, đi chơi đi thể dục đi làm luôn cũng ok 😁
Polo thì dễ phối đồ và cũng nghiêm chỉnh hơn so với áo thun không cổ. Cty mình vẫn mặc Polo hằng ngày, mình chỉ thích 2 màu trắng và đen vì trắng mình sạch sẽ và đen thì mình đỡ péo hơn. haha. chỉ hơn bực là phần viền tay thường hay có thun bóp nên cảm giác sẽ hơn bó bó khó chịu, brand nào làm bo tay áo ko pó gthi2 mình sẽ chịu ngay. da mình thuộc loại da trắng nên các màu khác cũng không sao cả, mình có vài cái màu xanh và xám để mặc cuối tuần đi chơi, cafe. mà công nhận hàng Uniqlo chất liệu tốt, nhưng sau khoảng thời gian dùng lăn khử mùi thì phần ngay nách hay bị ố nhanh hơn., mình dùng Nivia men
Tủ đồ của mình 90% là Polo và T-shirt. Theo ý kiến của mình thì Polo là phương án cân bằng giữa T-shirt và Sơ mi. Đủ trang trọng và thoả mái cho những dịp không quá đặc biệt nhưng cũng không được quá thoải mái. Trước giờ chưa có cái Polo nào của Uniqlo. Trước giờ chủ yếu xài đồ Coolmate, có đủ bộ sưu tập Excool. Nhưng mà dạo này ngừng mua rồi, CM làm áo dạo này hơi chán 😁 Mình thích mặc màu nature. Đang tìm brand mới để mua áo, nếu trúng thiệt thì coi như xài thử xem thế nào.
prince2408
ĐẠI BÀNG
24 ngày
Nhìu màu sắc để mặc được nhìu ngày
03 điều mình thích:
- Mặc linh hoạt
- Dễ phối đồ
- Tính thoải mái

màu mình thích
- Trắng

Loại ưa thích
- Uniqlo, Tommy