Một vòng ASUS Expo 2015 tại Hà Nội

Didu
17/10/2015 4:52Phản hồi: 69
Một vòng ASUS Expo 2015 tại Hà Nội
Gần một tháng sau khi tổ chức tại TP.HCM, sự kiện ASUS Expo 2015 đã diễn ra tại Hà Nội dành cho những người tới tham quan, trải nghiệm trọn bộ sản phẩm mà ASUS kinh doanh tại Việt Nam. Expo năm nay diễn ra trong hai ngày 17 và 18/10 tại cung thể thao tổng hợp Quần Ngựa. Hình ảnh bên dưới sẽ cho các bạn cái nhìn tổng quan về sự kiện năm nay, các sản phẩm được mang tới trưng bày cũng như những điểm nổi bật.

ASUS Expo 2015 được tổ chức bên trong cung thể thao Quần Ngựa. Trong hai ngày 17 và 18/10, mọi người có thể tới tham quan, có thể đến đó đăng ký mà không cần đăng ký trước.

Ngay khi bước vào bên trong là một sân khẩu lớn hình tròn dựng ở chính giữa. Bên ngoài trưng bày các sản phẩm như điện thoại, máy tính, bên trong cũng có trưng bày.

Chếch sang bên trái là sân khấu chính.

Gian trưng bày máy tính netbook Eee PC của ASUS. Họ rất tự hào về dòng máy này, họ nhận họ là nhà sản xuất khai sinh ra dòng netbook trên toàn cầu.

Một chiếc netbook được thiết kế bởi Karim Rashid.

Một chiếc netbook được anh @cuhiep độ lại từ xưa cũng được mang tới trưng bày ở đây.

Chi tiết về chiếc netbook đã được độ thêm D-com 3G của anh cuhiep. Bên ngoài dán da Khắc Tên.

Trưng bày các mẫu máy tính khác nhau của ASUS.

Quảng cáo

Các bạn trẻ đang nghe đại diện ASUS phát biểu khai mạc sự kiện.

Chiếc máy tính NX90 rất sang trọng hồi xưa cũng được trưng bày. Đây được coi là bản hòa tấu của thiết kế và âm thanh.

Tiếp đến là các máy tính xách tay, có chiếc cài Windows 8, có chiếc đã cài sẵn Windows 10.

Rất nhiều máy để người tham quan có thể trải nghiệm.

Quảng cáo

Máy tính bảng ZenPad 8.0.

Những máy tính cho công việc thì hiệu năng được đặt lên hàng đầu.

Máy tính và màn hình rất đẹp của ASUS.

Một chiếc ZenPad gắn kèm bàn phím ngoài.

Một PG đang hướng dẫn cho khách tham quan.

Tiếp tục trải nghiệm...

ASUS dành riêng một khu khá rộng để trưng bày các bo mạch, quạt tản nhiệt... hiệu năng cao của mình.

Hầu hết các sản phẩm này đều có 4 năm bảo hành.

Hệ thống case máy tính đẹp mắt của ASUS.

Đã có bo mạch chủ với Intel Skylake thế hệ 6.

Còn đây là khu trưng bày điện thoại ZenFone, đạt 238 giải thưởng toàn cầu trong năm 2014.

Một bạn đang chơi game đua xe với điện thoại ZenFone gắn trên vô-lăng, xuất ra màn hình ngoài.

Bộ sưu tập ZenFone 2015 với nhiều model khác nhau.

Có cả ZenFone Zoom nhưng không dùng được, chỉ ngắm thôi.

Lại còn cả những chiếc điện thoại xưa cũ nữa.

ZenFone sắc màu.

Nhiều bạn trẻ đang trải nghiệm điện thoại ZenFone.

Có cả ZenFone màu hồng sành điệu.

Đồng hồ ZenWatch 2.

DSC_4150.jpg DSC_4151.jpg
Khu trưng bày các màn hình, màn hình chơi game của ASUS với công nghệ AMD FreeSync.

Nhiều màn hình độ phân giải cao, đủ các tỉ lệ.

Một chiếc MX299Q tỉ lệ 21:9.

Náo nhiệt hơn cả là khu ROG với giải đấu liên minh huyền thoại giữa 7 đội. Bên dưới là một số hình ảnh khác diễn ra trong buổi sáng thứ 7. Các bạn có thể tới tham dự sự kiện trong hôm nay và ngày mai tại cung thể thao Quần Ngựa, Văn Cao, Hà Nội.

DSC_4162.jpg DSC_4163.jpg DSC_4164.jpg
DSC_4166.jpg DSC_4167.jpg DSC_4171.jpg DSC_4172.jpg DSC_4175.jpg DSC_4177.jpg DSC_4179.jpg

DSC_4157.jpg DSC_4159.jpg
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fu09fjtnhj
TÍCH CỰC
9 năm
Thích mấy em màn hình máy tính kia thôi.
fu09fjtnhj
TÍCH CỰC
9 năm
Cho hỏi thu nhập hàng tháng của thành viên tinhte cao nhất là bao nhiêu vậy. Thấy có sự kiện công nghệ gì ở nước ngoài hay trong nước cũng đều có mặt. Chắc lương khủng lắm à.
fu09fjtnhj
TÍCH CỰC
9 năm
@Zoro21 tinh tế có chức năng lọc cmt có từ cấm sẽ thông báo tới BQTđể kiểm duyệt, thế nên bình luận mới l đăng đc 2 phút đã bị blog nick luôn, đợt mới lập ních bị dính một lần vì ctm có chữ bác h_ ồ nên, chửa đc 2 phút blog nick luôn, thân. !
Zoro21
TÍCH CỰC
9 năm
@fu09fjtnhj Thanks vì thông tin bổ ích 😃
P/s: Mất một tuần mình không vào được tinhte buồn thiệt 😔, mà sao nó không cho mình thoát nick cũ ra nhập nick mới vào hả bác, em để chế độ nhớ mật khẩu vào luôn tinhte nên không thoát nick cũ được :(.
fu09fjtnhj
TÍCH CỰC
9 năm
@Zoro21 ko cho thoát nick mới thâm, tinh tế diễn đàn công nghệ làm vậy để cho chừa những ai vi phạm ko tái phạm nữa
nhatdungne
ĐẠI BÀNG
9 năm
@fu09fjtnhj VOZ cũng thế thôi. Cứ dùng trình duyệt khác mà vào. Ko thì dùng CCleaner xóa cookies các kiểu cũng dc.
laobantien
TÍCH CỰC
9 năm
Zen ngon nhủ
Bác nào cho hỏi Đồng hồ ZenWatch 2 giờ giá bao nhiêu nhỉ?
Khoái nhất là cái này
azthang
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Anhking Cái PSU nó ngốn nhiều không bạn 😕 ?
Anhking
ĐẠI BÀNG
9 năm
@azthang Lúc đầu thì bt thôi! nhưng về sau là biết mặt nhau liền à,VGA nguồn phụ nó hút kinh lắm 🆒
1stwind
ĐẠI BÀNG
9 năm
@azthang "PSU" là "power supply unit" , tức là cái nguồn máy tính bác ơi.
Tốn điện là CPU và VGA, chứ k phải cái PSU.
nhocbobilsvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@baotam2101 lần đầu nghe thấy đèn led ngốn điện đấy
Xấu hơn Sony làm tuần vừa rồi.
@Trịnh Đình Quang Anh SONY LÀM CÓ TÍNH CHẤT TẬP TRUNG QUY MÔ HƠN!!! CHỈ CÓ 1 SÂN KHẤU TRÌNH DIỄN VÀ QUY TỤ TẤT CẢ MỌI NGƯỜI VÀO MỘT GÓC CÒN TRẢI NGHIỆM THÌ AI ĐI TRẢI NGHIỆM KHU NÀO KHU NẤY KHÁC NHAU?!!! 😁
CÒN ÁSUS MỖI NƠI MỖI MỘT SỰ KIỆN THẰNG SÂN KHẤU THI ĐẤU GAME LOL HÒ HÉT MỘT KIỂU,THẰNG BIỂU DIỄN THI NẮNG KHIẾU 1 KIỂU,CÁC THẰNG KHÁC CŨNG ỒN ÀO KHÔNG KÉM!!!! NÓI TÚM LẠI LÀ CHÓNG MẶT,ĐAU ĐẦU BỞI TIẾNG ỒN 😕😕😕

BẠN COI VIDEO MỘT VÒNG ASUS EXPO 2015 CỦA MÌNH LÀ BIẾT 🆒🆒🆒

tươi vui
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn em ZenFone Zoom mà nhớ lumia 1020. ZenFone Zoom còn cha còn mẹ nên làm giá để coi không cho sờ. Còn em 1020 là con rơi nên dù chất lượng cũng không ai thèm nhắc tới
@tươi vui CÒN EM SO SÁNH ZENFONE ZOOM VỚI SAMSUNG S4 ZOOM THẤY KẺ 3 LẠNG (ZOOM 3X)
NGƯỜI 10 CÂN (ZOOM 10X) 😁
CŨNG ĐÃ THỬ TÍNH NĂNG ZOOM TRÊN ZENFONE ZOOM NHƯNG MÀ NÓ KHÔNG ĂN ĐƯỢC S4 ZOOM LÀ CHẮC CHẮN!!! :D
1 170.JPG
nohero2004
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Cuong Nb Mic thu âm của con Galaxy có vấn đề hay sao ý? Lúc to, lúc nhỏ, nhất là những lúc zoom
minh sp c
TÍCH CỰC
9 năm
@tươi vui có sờ mà. ở khu trung tâm đấy ạ. e thấy n cùi bắp :chụp chậm, nhiễu hạt, zoom 3x khó sử dụng. chỉnh iso xuống thấp thì ev k tự động tăng lên, chỉnh tay ev lên r thì vẫn tối. bắt buộc phải tăng iso
@Cuong Nb Muốn ghj tên vào cuộc đua chụp ảnh thì đầu tiên vượt qua SS đã
Anhking
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chỉ quan tâm mấy con màn và VGA 😕 Có cụ nào trên này mua màn rồi thì cho ý kiến với:eek: So với BenQ , LG thì thế nào 😔
Kabm
CAO CẤP
9 năm
không thấy card và USB wifi hả, kiếm đỏ mắt không thấy ở đâu hết. Giờ ngay cái điện thoại cũng xài wifi chuẩn ac rồi mà hàng cho máy tính vẫn là mấy chú lởm vài trăm nghìn!
Screen43
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xin hỏi khi nào bán zenpad s 8?
Đạt photo
ĐẠI BÀNG
9 năm
image.jpeg Tinh tế viết bài nhanh thật
Các bạn có thể xem đầy đủ ảnh và videos Asus expo 2015 tại cung thể thao quần ngựa hà nội của mình nữa nhé!!! :p:p:p ẢNH TRƯỚC CÒN VIDEOS SAU NHÉ 😁 (VÌ ĐANG UPLOAD RẤT LÂU :D )
hãy like nhé!!! :D:D:D
https://tinhte.vn/gallery/albums/trai-nghiem-asus-expo-2015.3133/
MỘT VÒNG ASUS EXPO 2015 NHÉ!!! CHẠY LOĂNG QUĂNG NÀO CÁC BẠN ƠI!?!? 😁
NHỚ LIKE NHÉ!!! :D
songtruong
ĐẠI BÀNG
9 năm
tối có gì không vậy
Đi một vòng mà sao ko thấy em nào xinh hết vậy
chờ mấy con 18" laptop 😁 :D
thi đấu Liên minh huyền thoại (LOL) tịa asus expo 2015 cung thể thao quần ngựa hà nội 😁 các bạn đón xem nè!!! nhớ like cho mình!!! :D

quanghashd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích nhất cái case quá đẹp. Hjkhjk
@quanghashd CẢ BỘ CHO BẠN NGẮM!!! 😁
1 163.JPG 1 161.JPG 1 175.JPG
Zoro21
TÍCH CỰC
9 năm
@Cuong Nb Bác nhiệt tình quá em xem chóng cả măt :D, Asus giờ em đang thấy mê nhất con laptop ROG GX 700 chạy tản nước mà sao ở sự kiện này nó chả trưng bày hả bác 😔.
minh sp c
TÍCH CỰC
9 năm
zen zoom cùi lắm ạ. bác nào ra trải ngiệm đi. ở chỗ trung tâm đấy ạ
@minh sp c

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119