Trải nghiệm sớm HUAWEI Watch Fit 3 tại cà phê Tinh tế, trúng luôn Watch Fit 3

Pnghuy
15/5/2024 9:54Phản hồi: 52
Trải nghiệm sớm HUAWEI Watch Fit 3 tại cà phê Tinh tế, trúng luôn Watch Fit 3
Sáng thứ 7, ngày 18 tháng 5 năm 2024, mời anh em đến cà phê Tinh tế (số 70 Bà Huyện Thanh Quan Q3) dự buổi offline trải nghiệm HUAWEI Watch Fit 3, mẫu đồng hồ thông minh thể thao sẽ ra mắt tại Việt Nam vào ngày 17 tháng 5 năm 2024.

Như vậy, anh em đến tham dự sẽ là những người đầu tiên được trải nghiệm sớm mẫu smartwatch này của HUAWEI. Watch Fit 3 được ra mắt trong một sự kiện mà mình vừa tham dự tại Malaysia, rất nhanh sau đó thì sẽ có một sự kiện tại Việt Nam vào ngày 17 tháng 5 năm 2024.

Anh em tham dự offline chắc chắn sẽ có cơ hội trúng quà nha, bao gồm:

• 1 chiếc Watch Fit 3.
  • 1 chiếc Smart Band 9.
  • 3 đèn bàn thông minh.
  • 5 balo.

Mời anh em đăng ký tham dự bằng link dưới đây:
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

công nhận giống hãng A thật, từ thiết kế tới giao diện nhìn phát tưởng ad bỏ ảnh nhầm
@pirates89 Nô bộc phải nhảy vào bênh chủ ngay chứ sao nữa b 😃)
@pirates89 T có phải loại não phẳng như bọn mày đâu. Bọn m cãi ko lại nên nói kiểu này à. Lũ Mỹ nô thì chỉ cào móng thối thôi
@Timkelvin Ủa bạn ko bit hả, nước kế bên nổi tiếng là copy cat mà, người dân bên đó gọi những sp copy từ thương hiệu lớn là "hàng A" luôn đó
Mong chỉ ai có dky trong list mới cho tham gia random. Chứ nhìu người lợi dụng vô rất trễ hoặc dẫn bạn bè, ng thân theo chuộc lợi
@anhlucky2 Btc sẽ cố gắng từ chối những bạn đến trễ để dành quyền lợi cho những bạn đến đúng giờ nhé 😍
@hoasen Dạ chị.
@hoasen Dạ chị
Con fit 3 giá sao ae nhỉ
@hoangthanh1994 Khoảng 3 triệu chưa trừ quà.
@maicasio Thế chắc giá thấp nhất khoảng trên 2 triệu một chút.giá khá tốt
100% giống Apple Watch.
@fire_phoenix Nhưng rẻ hơn.
@Hủ Lô pin trâu hơn
Đi ngang hoài mà ko có thời gian để dự ..haizz
thôi rồi, xong lun, công ty lớn vậy mà lẽo đẽo theo đít Apple vậy mãi mãi tụt lại phía sau thôi.
@nam_mo_a_di_da_phat Chứ sao mà tinhte còn ăn tiền pr bẩn bựa nữa chứ 😆. Nghe nói chủ tịch bài trừ cơm sườn mà ta
P.Nhat
ĐẠI BÀNG
một tháng
@VincentLai Tinhte giờ ở cái tầm không phải lo không "abc..." rồi. Miễn còn số lượng tương tác đủ trong diễn đàn thì cha con vẫn nhận pr với ads kiếm tiền hà rầm. Mà nói tới tiền thì...à mà thôi.
@P.Nhat Chủ tịch lúc nào cũng vỗ ngực tự xưng không thiếu tiền á bro ơi 😅
@P.Nhat Phải làm để lãnh lương ma bạn, công việc của các mod viết bài thì phải có lương chứ, mà thôi kệ có bài đa dạng cho mình xem cũng được.
@nam_mo_a_di_da_phat còn apple to vậy cứ lẽo đẽo nhờ nước người ta sản xuất không vậy hihi
Cái này chạy hệ điều hành gì vậy anh em
@yellowcard HarmonyOS của Huawei b ơi
@yellowcard HarmonyOS, bản chất RTOS
Thay đổi hoàn toàn thiết kết với Fit 2 luôn
17/5 ra mắt thì khi nào mới giao hàng ta. Thấy các shop chưa bên nào cho đặt trước.
@haithanh079 mình mới cọc bên di động Việt, trừ quà voucher các thứ còn 2tr3 😃
@Megustas4ever tới tận 24 mới giao hàng :v
Thấy con này đẹp. Pin ổn. Thấy lâm smart nói kết nối với ios và đt huawei có nhiều cái hay hơn đt android
@alphi Với IOS nó hạn chế nhiều cái, như k thêm nhạc k thêm đc mặt đồng hồ mới, còn zalo face nó nhận cuộc gọi ầm ầm 😁
Demon_Cute
ĐẠI BÀNG
25 ngày
@hóng drama con huwei gt4 thêm bình thường. thậm chí còn chụp được ảnh từ xa, anroid ko làm được cơ
Đúng là hàng tàu, ra sau nhưng cứ thích nhái mẫu mã theo hãng khác.
Không biết em Watch Fit 3 này có add được thẻ xe, thang máy,... không các bác nhỉ? Đi làm cầm 3-4 cái thẻ oải quá
@anhtuan%05 nghe đâu bản ở Việt Nam không hỗ trợ
@Megustas4ever mình mới hỏi bên Huawei, bản dây nylon và dây da trắng có hỗ trợ nha bác, còn các bản dây cao su bình thường sẽ ko có ạ
@anhtuan%05 con này chép đc thẻ thang máy với thẻ xe máy á bạn?
NhanNguyen03 đã đăng ký tham gia.
Qúa đã luôn
Giờ thị trường này bão hòa rồi, ko thiếu con giá rẻ mà dùng tốt ko thua kém gì AW, con Watch Fit 3 này là 1 ví dụ điển hình...thậm chí 1 vài yếu tố thua của nó cũng ko ảnh hưởng đáng kể tới việc pin nó trâu và nó rẻ hơn AW rất nhiều
@HDD18HAMLONG Pin trâu hơn, đo đạc thể thao ngon hơn. AW giờ thụt lùi quá nhiều so với phần còn lại rồi.
nhìn nhanh tưởng A cơ ạ
MashiXx
ĐẠI BÀNG
25 ngày
con này giá về vn bao nhiêu nhỉ 😁
nhìn đẹp phết
mi đai

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM