Piaggio Việt Nam ra mắt Vespa Primavera Sean Wotherspoon, giá 135 triệu

MinhTriND
13/7/2020 11:55Phản hồi: 162
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp thật
Ngochd47
TÍCH CỰC
4 năm
Đẹp vì màu vàng ^^
màu sơn ko đụng hàng
AHoangCa
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cái này hợp với mấy bạn trẻ trẻ cá tính thôi 😆 chứ đi làm văn phòng nom ko hợp lắm 😁
DroneCT
ĐẠI BÀNG
4 năm
@AHoangCa Còn tùy văn phòng gì nữa như phòng chuyên creative thì bao hợp nhé b.Vespa mình thấy có người sơn mix 3 màu nhìn khá độc.
Xe dành cho các bạn cá tính, thích sự tươi mới
Giả sử đầu tư chiếc lead đi dán decal chắc đỡ chát hơn nhỉ 😃
con này chạy ở những cung đường phố men theo biển như bên Địa Trung Hải hoặc chạy ở Hội An với những khu phố cổ đầy màu sắc vintage thì đúng bài 😁
Mình tưởng chỉ có con gái mới có cà vạt thôi. Ai ngờ xe cho con gái cũng có cà vạt.
Không chỉ là phương tiện đi lại thông thường mà là biểu tượng thời trang, phụ kiện thời trang.
Dù sao giá mắc quá.
That Broly
TÍCH CỰC
4 năm
Gì mà căng z, phối lại màu sắc thôi mà đôn giá mấy chục triệu. Xe vẫn 125cc, phanh sau vẫn là phanh tang trống, làm mát bằng gió. Y như bản thường @@!
Hấp dẫn lắm với những ng mua xe chỉ vì ngoại hình và nghe phô diễn Marketing
Nhìn thoáng qua có vẻ đẹp, chạy đường bao nổi
bqthinh72
ĐẠI BÀNG
4 năm
Gắn thêm cái rờ mọt phía sau đi bán trái cây thì tuyệt vời.
Dòng này xăng cộ thế nào mấy bác
dannamviet
ĐẠI BÀNG
4 năm
@huynh tri 1996 Còn tùy điều kiện đường xá, lên xuống ga ntn nữa bác nhé, mình cũng đi Prima đời i-get sau này thì đường phố thì tầm 30-40km/l còn đi chơi thì có thể kéo lên 50km/ l là bt .Đời mới i-get sau này nó tiết kiệm xăng hơn mấy đời trước rất nhiều nên ai nói Vespa hao xăng thì toàn là chạy xe đời cũ hoặc chưa chạy bao giờ
@dannamviet à tks bác, mà bác 125cc hay 150cc ấy
Em đg đi ex chạy 53km 1 lit. K biêt máy 125cc này xăng ổn k
Chinh L Ng
ĐẠI BÀNG
4 năm
Máy cày mà màu mè dữ vậy.
mrbolvn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ai thích vespa chứ nghe tiếng máy của nó mình chả ham tí nào.
1m5 chạy chiếc này được không nhỉ?
@Thanh.Thảo Ko, 1m5 chạy đám vision đã thấy khó rồi, con này cao hơn vision 2cm thì phải. Chưa kể xác nặng dắt khó
@Thanh.Thảo Mang theo cái ghế nhỏ để chống chân ... con này nặng xác
@cupeastupid thấy vision cũng đâu tới nổi khó chạy đâu ta
@Thanh.Thảo Do bạn ko chú ý thôi. có đứa bạn 1m5 leo lên mấy con đấy toàn phải ngồi túm lại chỗ phần đầu yên mới chống dc chân, ko thể ngồi bt thoải mái dc. Đấy là con vision xác nhẹ nên chống chân nhón dc. Chứ con vespa nặng hơn 20kg, chống chân nhón rất nguy hiểm. Nếu lùn thì nên mua mấy con 50cc chạy cho dễ và an toàn.
Phù hợp với mấy anh chị em nghệ sĩ hơn.
Nhìn chiếc xe nhớ tuổi thơ đọc Bảy viên ngọc rồng, Sôn kô ku chở bulma bằng xe này
chiếc này chắc chạy 40km/h lại trong phố chơi chứ chạy trên nữa chắc nó lắc như đi catwalk
7200rpm
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Thạch Xuyên Sai lầm nha, Prima 2018 đi đường trường kéo lên 60 vẫn cực kỳ đầm bác nhé, mấy cái lỗi rung nồi, lắc đầu chỉ bị trên các đời máy 3vie, 2vie trước đó, 2017 trở đi có i-get là đã hết bị

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019