Pin dự phòng xanh đỏ tím vàng kèm cáp tiện lợi cho ae não cá vàng nhé !!!

1/11/2022 1:27Phản hồi: 29
Pin dự phòng xanh đỏ tím vàng kèm cáp tiện lợi cho ae não cá vàng nhé !!!
Mua từ đợt sale 10/10 mà h mới có dịp khoe cho ae 1 con pin dự phòng baseus ban đầu mk chỉ mua 1 em thôi nhưng dùng thấy tiện lên xúc thêm 2 em nữa cho cô e gái 1 cái e và cho cô ny 1 e ae cùng em unbox em nó xem có gì nhé.

1,Thiết kế

Như bao em thiết kế khác cũng trồi hình sản phẩm lên hộp nhìn sơ qua là biết mình mua gì nhìn trực quan.

Mặt sau thì có thông tin sản phẩm và thông số kĩ thuật mã qr và mã vạch ae có thể check nhé!!
Thiết kế nhỏ gọn hình dáng quốc dân của mấy em sạc dự phòng.

Có phần dây sạc kèm theo thay thế dây có thể sách tay hoặc treo vào đâu đó mà không lo nghĩ việc treo vào đâu cả dây dày dặn chắc chắn nên ae yên tâm mà k lo bị đứt.
Được trang bị màn hình led to nửa già e pin dự phòng công dụng nhất là để hiển thị phần trăm pin nhưng nhìn đen chũi khá là ok.
Phần mặt trên được làm bằng nhựa nhám không bóng có in công suất maximu của e nó 20w.
Mặt sau làm trơn bóng và có in vài thông số như model dung lượng và các an toàn mà em nó đạt được.
Các góc cạnh thì được bo tròn và làm bằng nhựa bóng loáng nhìn đúng sướng con mắt luôn ạ.
Trang bị 2 cổng đầu vào IP và type-c ,2 cổng đầu ra type-c và usb tiện cho ae nào dùng ip mà k cần phải mua thêm nhiều dây sạc để sạc cho em nó.

2, Thông số kĩ thuật phụ kiện đi kèm

Dây sạc usb to type-C dài 25cm.

Quảng cáo

Giấy hướng dẫn sử dụng sticker của hãng và 1 phiếu bảo hành.

• Thương hiệu: BASEUS
  • Tên sản phẩm: Pin sạc dự phòng
  • Loại pin: Pin Lithium-ion polymer
  • Công suất: 10000mAh / 3.7V / 37Wh
  • Công suất định mức: 5800mAh (5V / 3A)
  • Tỷ lệ chuyển đổi năng lượng: ≥75%
  • Đầu vào iP: 5V / 2A; 9V / 2A
  • Đầu vào Type-C: 5V / 3A; 9V / 2A
  • Đầu ra Type-C: 5V / 3A; 9V / 2.22A; 12V / 1.5A
  • Đầu ra USB: 4,5V / 5A (SCP); 5V / 4,5A (SCP); 5V / 3A; 9V / 2A; 12V / 1.5A
  • Đầu ra cáp Type-C: 4,5V / 5A (SCP); 5V / 4,5A (SCP); 5V / 3A; 9V / 2A; 12V / 1.5A
  • Tổng đầu ra: 5V / 3A
  • Kích thước: 117 * 70,6 * 25mm
  • Trọng lượng: Khoảng 236g

3,Công suất

Em sạc con 7plus thì được gần 3 lần từ hết pin lên đến gần đầy sạc nhanh không khác gì cắm thẳng trực tiếp từ nguồn AC.

Sạc thẳng từ dây trực tiếp kèm trên em pin dự phòng luôn siêu tiện k cần phải nhớ nhớ quên quên rằng đã đem theo dây sạc chưa đối với những người mà hay quên như em.
Sạc 3 thiết bị cùng lúc 1 cổng ra usb và 1 type-c và 1 dây đi kèm e thì mua phân loại chân IP.

4,Có nên mua hay không

Phù hợp cho những chị em phụ nữ mà đeo túi sách nho nhỏ và hay quên đem theo dây sạc thì em nó sẽ là phù hợp.

Ae nào cần dung lượng lớn hơn thì mua loại cao hơn nhưng mk mua loại 10000mAh này vì nó nhỏ gọn nhẹ để trong túi lúc đi chơi đeo k cảm giác đang đeo tạ.

Quảng cáo

A chị em nào mà đam mê màu sắc giống mk thì chắc là cũng ưa vì màu thiết kế nhìn trông rất xinh
Điểm trừ là bề mặt led rất dễ bám vân tay khi ae mua về mà lúc bóc seal ý nhìn trông đã mắt cực kì k lỡ bóc seal luôn ấy chứ.
Mình mua em này trên lazada với giá gần 500k vì đợt đó sale còn trên shopee còn 528k ae có thể tham khảo nhé !!!!!

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ctrl c
TÍCH CỰC
một năm
Ủa, mình mua sale 10/10 shopee cũng tầm 500k mà 20k mAH nè
@thiennlt Thế á bác mua loại nào vậy
ctrl c
TÍCH CỰC
một năm
@Trẻ trâu bờm 536k, được thêm 37k xu nữa xem như có 500k cho cục 20k mAh à
@thiennlt Mà bạn mua gian này ở nước ngoài hay vn vậy b
ctrl c
TÍCH CỰC
một năm
@Trẻ trâu bờm nước ngoài á
mình mua được 22.5W 20k mah giá 600k
ctrl c
TÍCH CỰC
một năm
@nguyenhung303 22.5W là sợi dây sạc type C, 20W là iPhone đó bác
@nguyenhung303 Vâng tại e cần nó nhẹ vứt túi cho đỡ như đeo tạ ý mà bác chứ cũng chênh nhau mấy bác à
@thiennlt Chuẩn rồi bác ơi
Cười vô mặt
@Trẻ trâu bờm tuỳ nhu cầu thôi, mình thường đi đông nên mua 20k cho nhóm dùng luôn
@thiennlt à, giờ mới để ý 😁
Giờ con nít viết sai chính tả tùm lum, không biết dấu phẩy có tồn tại trên đời mà vẫn duyệt lên đúng đệ cuhiep
@thaiduy911 Dạ e cám ơn bác e đã sửa rồi ạ mong bác thông cảm giúp e ạ
mylovee
ĐẠI BÀNG
một năm
Lão cá vàng,, viết tắt của ông lão và con cá hả??
@mylovee Dạ đợt đi học vần l n e lại nghỉ học nên hơi thiếu xót tí bác à
@Trẻ trâu bờm tôi tin bạn nghỉ học hôm ấy, tôi còn chắc rằng bạn cũng nghỉ học hôm học phân biệt s và x nữa
Con này dùng một thời gian sẽ bị loạn màn hình, số mất nét.
Từ ngày xài cục pin dự phòng có magsafe là Mophie Snap+ 5000 mỏng nhẹ bọc vải thì thấy mấy cái pin thô bỉ thế này thật thô thiển quá.... hahaha
Lời khuyên chân thành cho ai mua sạc iphone, đừng mua em này
Dây sạc lighting sạc được vài bữa thì bị thiết bị từ chối, phải mua dây ngoài cấm nên khá phiền
nhìn dễ thương ghê
rồi cái khối đen đen kia nó có tác dụng gì nhỉ
sailam57
ĐẠI BÀNG
một năm
@minhquanptit Nó hiển thị phần trăm pin, output input thông số bạn nhé
Sản phầm này tích hợp cáp dùng khá tiện lợi, Baseus dùng thia hoàn toàn an tâm rồi
NHỏ gọn tiện lợi mình sẽ mua một cái , cám ơn bạn
Đã dùng tầm 1 năm, sau 6 tháng thì cáp lightning theo máy bị hỏng, sau 1 năm thì lâu lâu bị hiện tượng sạc full 100% báo 0% 😃 , rút ra cắm vào ổ điện để nhận lại 100% mới đem đi sạc điện thoại được, ngon nhưng không bền như tưởng tượng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019