IFA 2024

IFA 2024

[QC] Peugeot Django - mẫu xe ga cao cấp đến từ châu Âu

vudieuuxanh
10/10/2023 12:54Phản hồi: 100
[QC] Peugeot Django - mẫu xe ga cao cấp đến từ châu Âu
Bữa em đi Thái du lịch chơi tình cờ thấy một em xe rất đẹp, kiểu vintage, cổ điển, rất hợp gu em. Về search mới biết đây là Peugeot Django và có bán ở ở VN luôn. Em thích lắm rồi nhưng không biết xe này thế nào, chất lượng ổn không. Mọi người ai lái xe này rồi cho em xin chút review với ạ
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chị em thích mấy con lạ lạ là quá hợp lý, có cái giá 70 củ cũng hơi với
@khanhtoan719 70 củ thì con này dù có đẹp cũng hơi mắc hơn mấy con phổ thông
@ThanhBeo11 70 củ đâu, h có 60 củ thôi, rẻ hơn vespa
mấy con này bán ở đâu nhỉ, thấy đâu có SR Django nào
@Tình Wenndy11 bán trong showroom Peugeot đấy, con này trưng bày ở ngoài đẹp hơn coi hình nhiều
con xe châu âu 60 củ abs sạc đầy đủ, chưa kể dáng xe thời trang chả đụng hàng với hãng nào, vậy mà bị underrated quá
vợ đòi mua con này từ hồi nó đáng gần 70 củ, giờ xuống 60 rồi chắc phải lấy xe cho bả vui quá
xe này là xe thời trang, ai thích phong cách nghệ thuật thì đi con này là bao hợp
chị gái tôi cũng đang xài con này, thấy nói đi cũng êm, ít hư vặt nên cũng đỡ chi phí nuôi xe
@vantoannn con này bền lắm bác, em chạy cũng lâu rồi thấy không hư hỏng gì, chỉ cần bảo dưỡng định kì là êm ru
màu xanh lá cũng đẹp lắm, em đang nghía bản này, để dành thêm vài tháng nữa là đủ lúa hốt em nó rồi
chiếc này em thấy ngon, rẻ hơn Vespa mà ko bị đại trà
@nguyenthuhaa đúng rồi Vespa bây giờ nhan nhản ngoài đường, con này ít bị đụng hàng hơn
con này có ở showroom ko cả nhà nhìn lạ mà sang thật
minhhuee
ĐẠI BÀNG
một năm
showroom ở sài gòn nhiều lắm, em mới ra thử cái bên quận 10, nhìn bên ngoài đẹp hơn hình
dòng Django này đẹp nhỉ, giờ đi coi xe ở đâu tiện mấy bác, có showroom riêng không
@Hoàng Hải 718 xe hãng peugeot nên cứ ra sr của peugeot coi thôi bác
đó giờ ra đường gặp con này kiểu gì cũng quay lại nhìn, mà hơi ít gặp
Nam real
ĐẠI BÀNG
một năm
@1122phong11 xe này độc mà, ít gặp đỡ đụng hàng
con này bữa có đi coi, option khá là ngon nghẻ, theo tôi thì giá 60 triệu cũng hợp lý
@Đức Hiếu Lê cân nhắc rồi đi coi có mua không bác ???
@nguyenbinh_02 đang kiếm lúa để cuối năm mua bác =)))
bữa em chạy thử con này của bà chị mê lắm mà thấy giá hơi chát xong giờ có khuyến mãi chắc suy nghĩ lại quá
ai mà sở hữu con xe này là đi trong phố bao nổi bật, nhìn thiết kế ấn tượng thật sự
ai biết con này giá bn k? ra showroom peugeot là có k cả nhà
@nguoimuxemtranh giá con này 68tr giờ ưu đãi giảm 7tr còn 61tr thôi đó bác
công nhận xe châu âu nhìn sang, đèn led nhìn khác biệt hẳn
giá con này ngang vespa k mn
@minhtan_qn mua vespa thì quá đại trà, mua django giờ là khỏi lo đụng hàng với con nào
mua con này chi mua vespa vẫn đẹp hơn
@nguyenthuhaa vespa đẹp kiểu hiện đại, còn con peugeot này nhìn nó cổ điển lịch lãm, cái này tùy gu thẩm mỹ mỗi người thôi
@dandelion72 con vespa mắc hơn con này 20 triệu cỡ đó, mà trong khi con này độc hơn lạ hơn ít đụng hàng hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019