[QC] Ra Mắt Bộ Kê Tay Phím Cơ SEN, tặng kèm miếng da Lót Chuột

Khắc Tên
17/5/2023 13:55Phản hồi: 65
[QC] Ra Mắt Bộ Kê Tay Phím Cơ SEN, tặng kèm miếng da Lót Chuột
Kê tay bàn phím cơ SEN gồm hai miếng tách biệt khi để xa và thành một miếng khi để gần. Bộ đôi này sẽ giải quyết được vấn đề khó khăn của kích thước bàn phím cơ và kích thước kê tay. Kê tay phím cơ SEN làm bằng da bò tự nhiên với các lỗ chân lông, da hạt tạo ra sự thoáng mát cho tay khi để lên. Hai miếng tách rời cũng giúp anh em có thể mang đi dễ dàng hơn và phối màu kê tay theo sở thích… dĩ nhiên là có khể khắc tên lên như các sản phẩm khác của Khacten.com.

Giải quyết vấn đề kích thước của phím cơ và kê tay

Bàn phím cơ có nhiều kích thước khác nhau tuỳ theo số phím, mỗi khác, mỗi thiết kế… và như vậy kê tay muốn đẹp thì mỗi kích thước bàn phím phải đi với từng kích thước kê tay. Nhưng vấn đề này gần như không được giải quyết mà người dùng phải chấp nhận sự lệch pha đó, chỉ có vài bộ phím có làm luôn kê tay là giải quyết được vấn đề.

Kê tay phím cơ SEN với hai miếng tách biệt với thiết kế đẹp giúp cho tự bản thân nó là một món đồ trang trí trên bàn nên nó có thể linh hoạt đứng cạnh làm kê tay cho bất kỳ bàn phím kích thước nào và màu sắc nào, nên anh em sẽ có cảm giác đẹp của phím không liên quan đến kê tay và ngược lại.

Tay để lên da, lõi bằng gỗ cho cảm giác mềm mại và nhẹ nhàng

Lớp gỗ nhẹ (cao su) sẽ cho anh em cảm giác để tay lên một vật liệu nhẹ nhàng. Lớp lót bên trong cho cảm giác êm ái. Lớp da ngoài cùng với các lỗ thông hơi tự nhiên hay ở bản da hạt gồm các phần lồi lõm nên khi anh em để tay lên sẽ có nhiều đường thoát hơn, lùa gió qua được nên cảm giác để tay lên luôn mát mẻ, thoải mái, không rít.

Da được may ôm miếng gỗ ở trạng thái mà khi sử dụng anh em sẽ không thấy, không chạm vào gỗ. Da được may liền miếng hai mặt không phân biệt mặt trên mặt dưới.

Gỗ làm thủ công, Da cắt laser, khoét lỗ chỉ laser và khâu bằng tay

Thiết kế và hoàn thiện của Kê tay phím cơ SEN theo phong cách của các sản phẩm khác của Khacten.com với truyền thống gần 20 năm nay. Laser được dùng để cắt và khoét lỗ chỉ nên anh em sẽ thấy được đường chỉ, đường cắt chính xác và thẳng tắp, điều mà các sản phẩm may bằng máy hay khâu tay thủ công hoàn toàn không có được.

Trong sản phẩm này gỗ nhẹ, xốp là điều kiện duy nhất cần thiết và nằm ở bên trong nên Khacten.com lựa chọn hoàn thiện đơn giản, thủ công cho gỗ.

Sản phẩm kê tay phím cơ SEN có giá 950.000đ/bộ. Trong ngày ra mắt, khi anh em mua 1 bộ Kê Tay Phím Cơ SEN sẽ được tặng kèm miếng da Lót Chuột.
  • Duy nhất trong ngày 18/5/2023
  • Áp dụng trên website Khacten.com , các kênh facebook, zalo và tại 2 cửa hàng Khắc Tên Sài Gòn và Khắc Tên Hà Nội.
  • Anh em chọn 2 sản phẩm Kê Tay Phím Cơ SEN và Lót Chuột bỏ vào giỏ hàng, ở phần thanh toán sẽ có code giảm giá cho miếng da Lót Chuột.

KE TAY PHIM CO_4.jpg
Kê tay với bàn phím cơ là cần thiết để việc gõ thoải mái và bảo vệ cổ tay.

KE TAY PHIM CO_17.jpg
Kê tay hai mảnh giúp linh hoạt hơn khi sử dụng.

KE TAY PHIM CO_5.jpg
Da sẽ giúp cho bàn phím cơ vốn bằng nhôm, nhựa được hài hoà hơn.

Độ dày và vát phù hợp với bàn phím cơ.

Có 4 màu da cho anh em lựa chọn

KE TAY PHIM CO_14.jpg
KE TAY PHIM CO_21.jpg
Nâu bò pullup mã 174
KE TAY PHIM CO_20.jpg
Đen hạt mã 73
KE TAY PHIM CO_19.jpg
Xanh rêu hạt mã 158
KE TAY PHIM CO_18.jpg
Đỏ hạt 165
--------------------------
Thông tin sản phẩm
Chất liệu : Da bò, gỗ
Kích thước: 150x102x19mm
Trọng lượng : ~300gr
Công nghệ : Cắt, khắc bằng Laser cho độ chính xác tuyệt đối trên sản phẩm
May thủ công hoàn toàn, mang đến trải nghiệm tốt nhất cho người dùng
Thiết kế bởi Khắc tên
Sản xuất : Việt Nam.

Link sản phẩm: https://khacten.com/products/ke-tay-phim-co-sen/

Kê tay phím cơ SEN

Kê tay phím cơ của Khắc Tên được làm từ chất liệu da bò bọc gỗ cao cấp, vừa đẹp mắt vừa bền chắc. Thiết kế mềm mại và chắc chắn giúp kê tay không bị di chuyển khi sử dụng, giúp tăng hiệu quả công việc và tránh tình trạng mỏi cổ tay
khacten.com
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đề xuất lắp thêm nam châm để 2 cục có thể ghép thành 1 cục cho những ai thích
@nhatminh305 Hợp lý nè
tmphu89
ĐẠI BÀNG
một năm
@nhatminh305 Đồng ý kiến, vừa nhìn 2 miếng đã nghĩ ngay đến có nam châm ko
@nhatminh305 quá hợp lý
mua thanh gỗ óc chó 190k vừa mát vừa ko dính tay =))
@huykhanh95hup Toàn lùa gà hút máu bác nhỉ,hic.
cnkb93
ĐẠI BÀNG
một năm
@toilachi9 Một brand đang cố gắng bán sản phẩm của họ thì có gì sai nhỉ?
bluechan
ĐẠI BÀNG
một năm
j xấu vậy trời.. 2 miếng gỗ thừa xong ốp miếng da vào vậy là xong ah.. ko có công thái học j ráo trọi.. da thì 1 time để mồ hôi nó thúi lắm
Da này có bị trượt không nhỉ shop?
@Quy Le Anh không bạn 😁
Cứ gỗ mà dùng, ai như mình mà bị cường giao cảm, tăng tiết mồ hôi tay mà xài kê tay này thì dự đoán 1 tháng thôi nó bong da vừa bốc mùi. Ý kiến cá nhân mình nhé.
@Dr D da này mà làm bong được thì cũng lạy bác.
18K
CAO CẤP
một năm
@Dr D Da thật thi khó bong lắm, vấn đề chỉ là mốc và mùi thôi. Riêng kê tay mình không đề xuất sử dụng da thuộc
Vậy là sau hơn nửa năm chủ tịch nhá hàng các kiểu, cuối cùng đã chính thức ra mắt với cái giá quá ư là tinhte. Thôi mua khúc gỗ về gọt đẽo theo ý thích ngon hơn!
Đúng là bánh vẽ
@nguyenhuynhdinhtan98 hiểu bánh vẽ là gì không vậy hihihi
Nó đẹp & hấp dẫn cho tới khi xem giá...

Xin lỗi đồ Khắc Tên chỉ đáng giá khi sale 50%, riêng cái này thì KHÔNG!!!
Cười vô mặt
@vinhphucng25 thô nhưng thật nè.
@vinhphucng25 không sao bạn, Khacten.com sẽ có các ngày đó, bạn đợi được cứ đợi, anh em nào có khả năng thì cứ chiến trước thôi.
co 1 miếng dài lun hok ta?
@khoas_impression không bạn, bạn để hai miếng gần nhau là một miếng rồi hahaah
@cuhiep thêm nam châm là chuẩn
@suddenboy Chắc sẽ có kê tay 2 (có nam châm)
Kê tay mắc hơn bàn phím là có thật
18K
CAO CẤP
một năm
@Lão Trư Studio Thôi nào, tôi biết bạn là ai, bạn dùng phím gì mà haha kệ người ta bán về VKG đi bạn haha
@18K làm cái kê tay gỗ vừa rẻ vừa bền bạn nhỉ :v
18K
CAO CẤP
một năm
@Lão Trư Studio Mấy cu em streamer phím nó xui tôi không dùng kê, tôi cũng nghe theo giờ vứt hết kê tay đi rồi bạn
@18K vứt đâu chỉ mình với :v
Giá cao nhỉ
tuha1288
ĐẠI BÀNG
một năm
Xấu vl mà cái giá cũng vcl
maystar
ĐẠI BÀNG
một năm
Ông nào mà mồ hôi tay thì thôi rồi.
Sau khi dùng 1 time, bong chóc, thum thủm, rồi lột mịa lớp da vất đi. Rồi chợt nhận ra: "cm nhà nó, có 2 miếng gỗ đểu gọt nham nham, nhở nhở, mà nó chém mình 950K, đã vậy sao nó lại còn 2 miếng để đây trông rối mắt vậy trời, sao bọn mầy ko gộp mịa chúng mài thành 1 miếng đi. d.ờ m.ờ nó, hàng như loàn thế này mà cũng bán". SP này cho tôi, tôi còn đánh cho 7749 lần. Để đã trật nhà lại còn éo đc cái tích sự gì. Kê 2-3 miếng vào 1 chỗ thì xộc xệch rối mắt, nhìn như thằng lôi thôi, đã vậy lại còn cống 1 củ cho thằng hói =)). Đúng là sp công nghệ nhưng mà công nghệ này là công nghệ hót hay đến tận mây xanh =))
Da bò còn gỗ gì vậy anh 😁. Phải chi 2 đầu kia có nam châm hít lại khi cần thành 1 khối, còn ko thì tách ra. Vậy tinh tế và đa năng hơn.
làm miếng gỗ trên shopee vừa mượt vừa rẻ
Lướt 1 hồi thấy ae toàn chê giá cao.

Bạn tới tận nơi, sử dụng dịch vụ của Khacten, thì thấy rất đáng đồng tiền. Cái ví Sen 3 500k, nhưng tới có cửa hàng, 2-3 nhân viên phục vụ tư vấn, vẽ thiết kế, khắc Laser. Thì bạn sẽ thấy giá ko hề đắt. Bạn canh sale 50% mua cũng oke, so với giá các shop chỉ bán online thì cũng oke, đó là sự lựa chọn của bạn. Nhưng có điều kiện, hãy mua sản phẩm này với giá gốc. Hàng Made in Vietnam là đây chứ đâu.

Bởi vậy tại sao hàng giả, hàng nhái, dịch vụ khách hàng tệ tràn lan thỉnh thoảng cứ phốt hoài.
@nguyenson2402 copy, trời ơi, vui lòng cho xin sản phẩm nào copy ? cho xin sản phẩm kê tay nào chất lượng hơn.
@cuhiep cái gì của a làm a cũng bảo chất lượng những thực ra mình dùng tạm ổn thôi, có thứ siêu tệ như miêng dán da =))

như cái kê tay này dùng 1 thanh óc chó bao đẹp hoặc rẻ tiền hơn thì mấy cái thanh gỗ cao su, vừa mát hay vừa ko bẩn. chứ nhìn cái kê của a đã thấy nó rác bàn rồi
bluechan
ĐẠI BÀNG
một năm
@Nguyên Hardy viết j vậy pa... cái nào ra cái đó.. sao so sánh ngu vậy.. ko thấy kê tay ko có tính công thái học.. chỉ là gỗ thừa bọc da rồi chém ah
@Nguyên Hardy Ừ, nói dài nói dông, nói nhiều mất hay. Bạn ra cửa hàng mua 2 cục gỗ 950k để thể hiện tinh thần ủng hộ hàng VN đi chứ?
baoph
ĐẠI BÀNG
một năm
Tiền giờ mất giá quá 😂

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019