[QC] Thu điện thoại Samsung và iPhone cũ, lấy Galaxy S7 Edge tại FPT Shop

TTKM
12/1/2017 8:46Phản hồi: 223
[QC] Thu điện thoại Samsung và iPhone cũ, lấy Galaxy S7 Edge tại FPT Shop
Từ nay đến ngày 31/1, chỉ cần mang điện thoại cũ đến bất kỳ cửa hàng nào thuộc hệ thống FPT Shop trên toàn quốc, kể cả điện thoại “xách tay” cũ, bạn sẽ được đổi sang “siêu phẩm” Galaxy S7 Edge mới với chi phí tiết kiệm đến 6 triệu đồng.

Tết Nguyên đán đang đến rất gần, trong những ngày cuối năm này, mọi người đều tất bật hoàn thành công việc, bận rộn chuẩn bị cho gia đình mình một cái Tết sung túc và an vui. Giữa những hối hả của cuộc sống hiện đại, một trong những phong tục truyền thống dịp Tết của người Việt là “Tống cựu nghênh tân”, được hiểu là “Tiễn cái cũ, đón cái mới” vẫn được lưu giữ như một nét đẹp văn hóa.

Bắt nguồn từ truyền thống tốt đẹp đó, cũng như mong muốn người dùng được sở hữu siêu phẩm Galaxy S7 Edge một cách dễ dàng mà không quá bận tâm đến chi phí, FPT Shop đã thực hiện chương trình “Thu cũ đổi mới” dành cho hầu hết các điện thoại Samsung và Apple cũ, kể cả hàng “xách tay”, không còn đủ phụ kiện cũng như đã hết hạn bảo hành.

“Thu cũ - đổi mới” được xem là cơ hội hiếm hoi và đơn giản để người dùng "lên đời" siêu phẩm Galaxy S7 Edge mới với đầy đủ 4 phiên bản màu: Gold, Pink Gold, Blue Coral và Black Pearl từ một smartphone cũ. Đây cũng là chương trình tri ân của FPT Shop dành tặng khách hàng, để họ có thể dễ dàng sở hữu siêu phẩm “ăn khách” nhất hiện nay của Samsung.
Bạn được sở hữu ngay Galaxy S7 Edge mới với chi phí tiết kiệm đến 6 triệu đồng qua chương trình “Thu cũ đổi mới” tại FPT Shop từ nay đến 31/1

Làm sao để tham gia đổi máy?

Để tham gia, bạn chỉ cần mang máy đã qua sử dụng (máy cũ), kể cả “hàng xách tay”, không cần phụ kiện đi kèm thậm chí đã hết hạn bảo hành, có trong danh mục tham gia chương trình, đến 400 cửa hàng FPT Shop để được kiểm tra model và tình trạng máy. Máy của bạn sẽ được định giá theo khung giá có sẵn. Sau đó, bạn sẽ được nhân viên thông báo ngay số tiền chênh lệch để nâng cấp lên Galaxy S7 Edge. Đáng chú ý, tham gia chương trình “Thu cũ đổi mới” tại FPT Shop, bạn sẽ được nâng cấp lên siêu phẩm Galaxy S7 Edge với 4 phiên bản màu: Gold, Pink Gold, Blue Coral và Black Pearl.

Đặc biệt, bạn còn được thanh toán khoản chênh lệch này bằng hình thức trả góp 0% lãi suất với thẻ tín dụng của 1 trong 4 ngân hàng: Citibank, HSBC, Sacombank, Vietinbank hoặc qua công ty tài chính Home Credit với khoản trả trước chỉ từ 30% giá máy. Như vậy, nếu máy cũ của bạn được thu lại với giá cao hơn 30% giá máy mới, bạn sẽ được sở hữu ngay siêu phẩm S7 Edge mà không cần trả trước bất kì khoản nào.

Danh mục điện thoại Samsung tham gia chương trình gồm có: Galaxy Note 2, Galaxy Note 3, Galaxy Note 3 Neo, Galaxy Note 4, Galaxy Note 5, Galaxy Note Edge, Galaxy S3, Galaxy S4, Galaxy S5, Galaxy S6, Galaxy S6 Edge, Galaxy S6 Edge Plus, Galaxy A3 2015, Galaxy a5 2015, Galaxy A7 2015, Galaxy A8 2015.

Danh mục iPhone tham gia chương trình gồm có: tất cả phiên bản của iPhone 5s, iPhone 5c, iPhone SE, iPhone 6/6 Plus, iPhone 6s/ 6s Plus.

Làm sao để được đổi máy với chi phí tốt nhất?

Để đổi máy với chi phí chênh lệch tốt nhất, bạn cần lưu ý các điều kiện sau đây:
• Máy cũ của bạn vẫn còn có thể tắt/ mở nguồn và sạc pin.
• Màn hình hiển thị vẫn hoạt động tốt, không có điểm đen, trắng, không có điểm chết và cảm ứng trên màn hình vẫn hoạt động tốt.
• Tất cả tính năng bảo mật máy và khóa chống trộm từ xa trên máy cũ đã được tắt và log out.

Để tạo điều kiện tối đa cho khách hàng đổi máy, tại FPT Shop, máy không có phụ kiện đi kèm như cáp sạc, tai nghe, thậm chí máy bị nứt màn hình…và không còn thời hạn bảo hành vẫn được tham gia.

Năm mới thêm màu mới cho siêu phẩm Galaxy S7 Edge

Samsung cũng đánh dấu năm mới bằng sự xuất hiện của hai phiên bản màu đặc biệt là Black Pearl (Ngọc trai đen) và Blue Coral (Xanh san hô) dành cho siêu phẩm Samsung Galaxy S7 Edge. Nếu Blue Coral trông tinh tế và thời trang thì Black Pearl lại toát lên nét sang trọng và đẳng cấp, cả 2 màu hiện đã lên kệ FPT Shop với giá bán lần lượt là 18.490.000 đồng và 18.990.000 đồng.

Chọn sở hữu Galaxy S7 Edge Blue Coral tại FPT Shop, bạn được tặng ngay tai nghe cao cấp Level Active trị giá 1.490.000 đồng, phiếu mua hàng trị giá 700.000 đồng và hưởng 0% lãi suất mua trả góp. Nếu chọn phiên bản Black Pearl, bạn sẽ nhận ngay phiếu mua hàng trị giá 1.000.000 đồng và được mua trả góp 0% lãi suất. Đặc biệt, trong ngày 08/1, bạn sẽ có thêm lựa chọn quà tặng là Gear VR trị giá 2.190.000 đồng.

Bên cạnh đó, chọn mua Galaxy S7, S7 Edge phiên bản Gold và Pink Gold, bạn được tặng ngay phiếu mua hàng trị giá 700.000 đồng và được mua trả góp không lãi suất.
FPT-Shop-S7-Edge-Coral- (6).jpg
Galaxy S7 Edge Blue Coral thời thượng có giá bán 18,49 triệu đồng
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dự là S7 EDGE tồn nhiều, xả hàng!
obamabiladen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@QLNN thu với giá rẻ mạc
@obamabiladen Có bảng giá thâu vô nha bạn. Máy củ samsung làm quái gì bán ra ngoài được giá cao
obamabiladen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@peiucho88 sao ko bạn sámung mà khó bán thì china là trùm rồi
@QLNN Tồn hay không thì chỉ có shop biết. Vì nhà máy không làm máy kiểu thăm dò thị trường, đơn vị phân phối sẽ đặt hàng, nhà máy sản xuất theo đơn đặt hàng thôi
Fro
ĐẠI BÀNG
7 năm
@QLNN dọn đường cho S8 mà bác.
shinichi2
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có thật không nhỉ !
hoanloc
CAO CẤP
7 năm
@ntquyet1802 Có tham gia chưa, một số máy ss đời thấp giá thu cao hơn bán ngoài nhé
trilong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@shinichi2 Còn lạ gì "lòng tốt" của thương gia Việt!
@peiucho88 Bạn bán đc cái máy hời hơn 2tr5 rồi. Mua con s7e bạn cần bù thêm khoảng 13-14tr tuỳ phiên bản (bán con đó nó ăn lãi bạn tầm 5-6 chai thôi). S7e chính hãng có giá quá cao ở thời điểm hiện tại, sau khi đã ra đc gần 1 năm thì lẽ ra nó phải hạ giá ít nhiều rồi. Bạn có thể mua hàng chính hãng còn bh dài với giá 11-12tr (bán rất nhiều nhé) mà vẫn giữ đc con note 4 cũ của bạn (và nếu muốn bạn vẫn có thể bán đc 2tr5).
Cái này chỉ phù hợp với người mù công nghệ, đang có nhu cầu mua 1 con s7/s7e chính hãng và thanh lý luôn con đt ss cũ của mình.
jakethanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Shishio Makoto Vãi mù công nghệ, mình vừa đổi con S6 cháy màn, liệt volum, pin chai, rơi khoảng chục lần mà đảm bảo bán ra ngoài không được 2 củ lấy con s7e black pearl 128G bù thêm 12 củ, Theo nhu mình tính toán thì mua với giá 14 củ ( nếu bán đc con S6 lỗi tè le kia) thì không biết có mù hay không?
ngotatthanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
đổi sang em này mình phải thêm 15 củ nữa may ra đủ 😁
shinichi2
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có thật không nhỉ !
BOT LOC
CAO CẤP
7 năm
@shinichi2 Có gì mà không thật bác. Bác cứ xem như nó thâu lại giá máy cũ và mình bỏ thêm tiền mua mới mà. Tính ra vác con 5S tới nó thâu lại 5 chai thì bỏ thêm 11 chai chứ có phải ít đâu.
Đem bán ở ngoài xong, mun thì vô đó mua.
Chứ giá mua lại bèo lắm
sflower9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
sẽ thu lại với giá "siêu rẻ" =)))) chiêu này năm ngoái có mà
giá thâu lại chắc cũng bèo bọt
@DeMonKizz Nói chung chắc chắn sẽ bị định giá dưới mức mình mong muốn rồi ? :p Cua nào cũng là thịt cả thôi :p
svalmta
TÍCH CỰC
7 năm
thôi, lên chợ tốt rao bán, xong thích em nào gom lúa ra mua luôn 😁
dino_su
CAO CẤP
7 năm
Có 3 con 5s lỗi đổi có phải bù thêm không nhỉ 😁
badboy.102
TÍCH CỰC
7 năm
Anh Em nào đến chưa ? Có Note 2 chính hãng từ thời Ali33 cởi truồng ko biết được bao nhiêu 😆
aaronhuynh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@badboy.102 Cũng có 1 kon mà còn att nửa chứ. Tính ra đổi mà thấy bác hỏi thế bye s7e luôn. Kaka
Mình thấy giá thu lại những sp SS cao hơn bán tiệm mà.
vietcad.77
TÍCH CỰC
7 năm
Đối với FPT thì khó có cái gọi là : Ngon Bổ Rẻ
Mình thấy giá thu lại những sp SS cao hơn bán tiệm mà.
đổi 2 cái cũ đc ko?
forcefx
ĐẠI BÀNG
7 năm
mới ra hỏi xong, 7plus mattle black 128GB nó thâu lại 7tr
Vietyeunhan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@MrVuNam Nthe nào thì n vẫn quá bèo. 6s+ kia 128gb bán ngoài cỡ mua đc s7 xách tay ấy mà vẫn thừa tiền.
Vietyeunhan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@forcefx Mình nghĩ fpt n khôn r nhưng cái thằng định giá máy n còn khôn hơn. N cố ép giá xuống r n ăn cho n ấy 😆).
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thuan_x_levis Tin j. Fpt nó thâu lại rẻ bèo. Bác ko tin cầm con máy ra hỏi nó thâu lại được bao nhiêu 😃
@Rainwalker chắc làm rơi cả chục lần trầy xước móp vỏ các kiểu hoặc bản mỹ giá bèo thế cũng phải.
Note 2 - 3.500.000
Note 3 N9000, Note 3 Neo - 4.600.000
S4 - 4.000.000
Miễn xài được, lên nguồn, không bể vỡ, vô nước.
Bán cho ai được giá đó?
authien9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanh_nhan bác đùa hay thật mà s4 giá 4 củ ????
oranavn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@buitruclam khổ nỗi con note 3 của mình giờ bán đc nhiu đâu
@buitruclam ng ta thich là thích đập hộp luôn chứ like new thì nói làm gì nữa ạ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019