[QC] TIKI: 100% hàng điện tử chính hãng rẻ nhất thị trường, cam kết hoàn tiền.

TTKM
13/4/2016 11:5Phản hồi: 57
[QC] TIKI: 100% hàng điện tử chính hãng rẻ nhất thị trường, cam kết hoàn tiền.
TIKI sẽ mang đến cho bạn chương trình Cam Kết Giá Tốt với những sản phẩm hoàn toàn chính hãng với mức giá tốt nhất thị trường với các sản phẩm hấp dẫn như: Smartphone, Laptop, TV, Pin sạc dự phòng, Tai nghe, USB, Lò nướng, Máy lạnh…

Đặc biệt TIKI cam kết hoàn lại tiền nếu các bạn tìm được cùng sản phẩm với giá tốt hơn tại các hệ thống bán hàng chính hãng lớn được đảm bảo khác. Tham khảo thêm thể lệ tại đây.

Máy Ép Trái Cây Blacker BJ-214 được giảm giá đến 33% thiết kế nhỏ gọn, kiểu dáng sang trọng, không chỉ cho bạn chế biến những ly sinh tố ngon tuyệt mà còn góp phần tô điểm thêm nội thất gian bếp nhà bạn.

Giảm giá 20% khi mua Romoss Solo 5 10.000mAh với dung lượng 10000mAh sẽ luôn sẵn sàng để nạp năng lượng cho các thiết bị cá nhân của bạn như điện thoại, máy tính bảng, máy nghe nhạc và các thiết bị có đầu vào DC 5V.

Tha hồ lưu trữ tài liệu quan trọng, bài hát, bộ phim yêu thích với USB Kingston 3.0 DT100G3 - 32GB nhưng giá chỉ 199.000đ . USB Kingston sở hữu thiết kế độc đáo ấn tượng phong cách, có dung lượng lưu trữ lên đến 32GB, cho phép bạn thoải mái lưu trữ dữ liệu và luôn chủ động cho mọi công việc có tính di động cao.

Nếu bạn bỏ lỡ pin sạc Romoss thì Pin Sạc Dự Phòng Team Group Peppy 10400mAh sẽ là lựa chọn thay thế hoàn hảo giúp bạn tiết kiệm thời gian sạc điện thoại hay máy tính bảng cùng một lúc nhờ 2 cổng USB 1A và 2A. Bên cạnh đó, Team Group Peppy sở hữu các bo mạch để bảo vệ các thiết bị của bạn không bị hư hại trong suốt quá trình.

Quạt Tháp Remote Carez TFC-3625BK được thiết kết với kiểu dáng nhỏ gọn và màu sắc nhã nhặn phù hợp với mọi không gian. Sản phẩm được tích hợp với nhiều chức năng khác nhau như có thể cài đặt chế độ hẹn giờ tự động từ 1-9 giờ giúp bạn ngon giấc, bảng điều khiển với hệ thống đèn led hiển thị các chức năng giúp bạn thuận tiện hơn với các thao tác.

Philips SHE 1350 tai nghe của hãng Philips, màng loa kích thước 15mm, mang lại cảm giác êm ái, lỗ thông hơi Twin giúp cân bằng âm thanh, tăng âm trầm và nhạy. Tai nghe sử dụng jack cắm 3.5mm có thể sử dụng với nhiều thiết bị di động thông dụng hiện nay.

Máy Đánh Trứng BLUESTONE HMB-6333S ngoài việc đánh trứng làm những món ăn quen thuộc, đây còn là chiếc máy hữu dụng trong việc làm bánh. Máy có công suất 300W, hoạt động với 6 tốc độ đáp ứng các mục đích khác nhau. Sản phẩm vận hành êm ái, không bị rung khi hoạt động với tốc độ cao. Máy được trang bị 2 bộ dụng cụ dễ tháo rời, tiện lợi thay đổi và vệ sinh khi sử dụng.

Và còn rất nhiều sản phẩm hấp dẫn khác
Tham gia cùng Tiki cam kết giá tốt ngay hôm nay
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng có nghe vài người bạn khen, mà chưa thử mua lần nào😁
Levigroup
ĐẠI BÀNG
8 năm
Toàn những sp ko có nhu cầu.
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
Phải thừa nhận là tiki bán hàng chính hãng trung quốc giá mắc...nhiều hãng cũng tào lao!
Lazada thì cũng tào lao, những hàng hoá đa dạng, dịch vụ chăm sóc, giao hàng, hậu mãi cực tốt và sale liên tục....dễ săn được món hàng mình thích....nhiều bạn bảo hàng đểu, đắt...cái này do bạn chưa bik lựa chọn nhà cung cấp, lựa chọn sản phẩm, khâu nhận hàng ko chịu kiểm tra cẩn thận, và có thể trả lại cũng ko biết nữa thì chịu???
@kungfu9 rảnh quá ngồi chọn nhà cung cấp... 😁
vondutch2560
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dasklney Nhưng giá gạch đi rồi của nó ít ra cũng ngang ngang hoặc thấp hơn xíu so với giá thực tế, còn anh Lazada là hét giá xong trừ % đi vẫn cao hơn giá chính hãng niêm yết. Ý mình là thế
@kungfu9 một thánh cuồng lazada cho biết
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
Tiki mỗi bán sách là tốt nhất thị trường thôi
14025025
TÍCH CỰC
8 năm
mua lần 1 bộ sách thì đc giao hàng sau 3 ngày, lần 2 mua cái máy nghe nhạc thì mất hơn 1 tuần, 😁 dc cái mấy bạn tiki đóng gói hàng khá đẹp và chắc chắn, lần mua máy nghe nhạc trong hộp còn đc khuyến mãi 1 dây sữa tắm dove =)))
minhshiny
ĐẠI BÀNG
8 năm
vô đây mua ip chính hãng giá rất ngon 😁
iReview
ĐẠI BÀNG
8 năm
@minhshiny Hahaaa, cái xác máy chính hãng nhé bạn, cái hộp chắc cũng chính hãng. Phần còn lại chưa chắc hêhhee
Đang ngắm mấy em SSD bên này. Giá cũng ngon hơn bên Lazada.
quanbvp
TÍCH CỰC
8 năm
@boyyknb96 bác có để ý hwa nó bán con ssd sam sung 850 evo1390k, nhập mã trên app còn có 1250k, tặng gậy tự sướng, hôm nay vào thấy lên 1690k rồi, đợt trước mình mua được giá 1287k tưởng rẻ mà vẫn ko bằng đợt này, hàng mới chính hãng ok lắm bạn
TRÊN lazada mình ko dám mua ssd vì chưa thực sự tin tưởng
@quanbvp Bên memoryzone giá cả cũng hợp lí lắm. Định làm luôn con Crucial 240g 1690k
đâu ra 100% hàng điện tử chính hãng rẻ nhất thị trường, tôi tìm được chỗ rẻ hơn thì sao? Hàng của tiki chỉ không có kiểu đẩy giá lên trời rồi khuyến mãi khủng 50 %, 60% thôi
@stunvn Ôi em sợ quá :'(
@vu_the_hai_hp Không phải tất cả chỉ những sản phẩm có logo thôi, nếu tìm đc chỗ rẻ hơn bạn sẽ đc trả phần chênh lệch bằng tiki xu
@vu_the_hai_hp Bác nhìn rõ chữ chính hãng hộ em cái, lại định mang ra so với hàng xách tay à ))=
@Kill me or Love me Đương nhiên là so sánh hàng chính hãng với nhau rồi
Pin sạc dự phòng và pin sạc remoss khác nhau chổ nào?cổng ra usb & dc 5v ah?
Cho mình hỏi loại này sao rẻ quá vậy dùng pin cell ah
@Vodanh_vohinh CÔNG NGHỆ CŨ .
_ MUA QUA MẠNG MÀ LẠI Ở XA LỖI TRẢ HÀNG BẢO HÀNH MỆT LUÔN
@Vodanh_vohinh làm con Pisen này đi bạn http://goo.gl/WpsWqH
Romoss ko ngon bằng
@Bảo triệu Vừa làm quả Pinsen 20.000mAh qua kênh Memory Zone hôm qua, giao hàng nhanh gọn :rolleyes:
PS: có điều ko ngờ kích thước thực tế em nó bự đến vậy 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)

Tìm hoài sao ko thấy BCS giảm giá nhỉ
@Vodanh_vohinh =)))) chuẩn cmnr
gaumeo2021
TÍCH CỰC
8 năm
@Vodanh_vohinh BCS giảm giá bn dám mang ko 😁?
@gaumeo2021 Nếu bán sỉ mà phải loại tốt có gai nha hâhh
long_pn
TÍCH CỰC
8 năm
Tăng giá thêm 300K rồi khuyên mãi giảm 10% trên app, tối đa giảm 300K😔
Tiki giao hàng quá chậm.
Chưa có duyên mua hàng của tiki, vẫn đang là khách hàng trung thành của Memoryzone 😁
saiback
CAO CẤP
8 năm
@crazysexycool1981 Chuyển qua Saiback.com đi =)
saiback
CAO CẤP
8 năm
@crazysexycool1981 Chuyển qua Saiback.com đi =)
@saiback Mình chọn Memoryzone vì hàng chất lượng tốt, BH hầu hết 1 năm, hơn nữa nơi bảo hành lại ở Mỹ Đình ngay gần chỗ mình! Đặt hàng online xong lúc nào cũng có nhân viên gọi điện xác nhận sau đó thì hôm sau nhận hàng tận tay luôn 😁
giảm nhiều nhỉ, đang cần mua củ sạc đa năng
shakaro
TÍCH CỰC
8 năm
Toàn cái không có nhu cầu, cũng chưa mua ở đây bao giờ. Thinh thoảng có mua ở Lazada, nhưng giờ về tay Jack Ma rồi.
đợi cái canon sx 60hs lâu nay vẫn ko có hàng lại :oops:
mua sách ở tiki thì được chứ mấy cái còn lại thì còn chưa tin được hàng hóa giờ sờ tận tay coi nhiều khi còn bị dinh phốt, triết lý mua hàng là: tiền nào của nấy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019