[Rò rỉ] RIM hủy kế hoạch sản xuất PlayBook 10"

babybungbu
28/6/2011 22:27Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

play book thành play back thì...

thế thì không dùng máy tính bảng của RIM rồi .

cũng tốt ; tập trung.
mình nghĩ đây là lựa chọn đúng. Playbook giờ chỉ cần nâng cấp soft lên, HĐH và những app thì tuyệt. Dành tài chính và tâm sức còn lại cho mấy em bb thân yêu là được....
KÍ DUYỆT....!
Chả việc gì mà RIM phải từ bỏ Tablet cả. Theo em RIM không phát triển thêm bản 10" là vì lý do tập trung vực lại mảng Mobile thôi. Trong thời gian đó, chắc chắn là RIM cũng không bỏ xó Playbook 7" như nhiều bác sợ. RIM đấu có cái truyền thống ấy.
Đến một lúc nào đó thích hợp hơn, RIM cũng sẽ lại tiếp tục với Tablet thôi.
pntango
ĐẠI BÀNG
13 năm
Rim quên 10" đi, focus vào tab 7" là chuẩn rồi
Cũng có dịp dùng qua PlayBook đúng là 7 inch cũng hợp lý,đành tập trung vào sở trường để vượt qua giai đoạn khó khăn thôi RIM,chúc sớm trở lại.

Tab 7" thật sự chiếm thị phần nhỏ.

Rim ơi là Rim......thôi cố lên nha, đừng để bị mua là đc. 😃 haha

Sent from my iPad2 using Tinhte.vn
Dù thế nào đi nữa vẫn ủng hộ RIM 😁
RIM mình thấy chỉ gắn bó với điện thoại tjoong minh là tốt nhất.
Sent from my iPad2 using Tinhte.vn
Mùa thu này vẫn có em PB4G là đc 😔 ko cần 10inch
Một quyết định chính xác và thông minh!
BlackBerry PlayBook - chiếc máy tính bảng đầu tiên của và cũng là chiếc cuối cùng của RIM. Các bác nào đã mua PlayBook rồi nên giữ lại, dùng cẩn thận sau này có giá lắm đấy.....
dongocvu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không có chuyện RIM bỏ rơi PB đâu ^_^ mình đang dùng đây và mình biết chắc chắn là sẽ ko thể ra PB 10" được vì đơn giản là giao diện hdh bây giờ chỉ phù hợp với 7" thôi ko lẽ làm thêm cái hdh cho 10". Giờ làm thêm PB 3g 4g dân tình có mà mua rào rào :p
Khoai nhỉ. Thật khó cho RIM. Hi vọng hãng vượt qua được thử thách này.
RIM nên học Samsung đi thì hơn
Có mỗi con 9900 hay 9930 mà dài cả cổ, ko thấy đâu.
Cái này thực sự làm nản chí người dùng vì có quá nhiều cạnh tranh, trong khi anh RIM cứ đứng im tại chỗ loay hoay với phần cứng yếu kém.
Ngay cả cái Playbook, cũng tính mua, nhưng ko có 3G. mang đi công tác xa muốn thay cho con Lenovo nhưng hủy ko mua vì ko có 3G.
Giờ chuyển sang Mac Pro rồi, thêm con iPad 2 để xài cùng bàn phím ko dây, chuột ko dây nữa thấy ổn hơn ông RIM này
Rim đang học theo Nokia lùi 3 bước rồi chết luôn ý mà.....như dự án máy tính bảng chạy meego của nokia nhen nhóm đã lâu bây giờ ngủm luôn rồi
cái Playbook 7inch có người xài xong đòi bán hoặc đổi qua Ipad 2 chẳng hiểu tại sao lun ?
Liệu RIM sẽ trở thành một Palm thứ hai? Palm từng giãy giụa với Palm Pre, WebOS và rồi bán thẳng cho HP. RIM đã có 9900, Playbook, QNX. Giờ chỉ còn đợi ai đưa ra giá tốt.
Quyết định này làm mình khá vui. Tập trung vào cái gì mình mạnh là một điều hoàn toàn đúng đắn. RIM có thể lấy lại được lòng tin của người dùng không vẫn còn là dấu hỏi nhưng mình tin rằng rim sẽ thành công.
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
cố lên nè RIM, lấy lại những thành công mới nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019