Tai nghe không dây BW49 chính hãng Bwoo, chất âm tốt, sạc không dây, thời gian chờ lâu

nkinhluan
28/11/2023 10:29Phản hồi: 15
Tai nghe không dây BW49 chính hãng Bwoo, chất âm tốt, sạc không dây, thời gian chờ lâu
Lần trước thì mình có chia sẻ tai nghe Bluetooth SoundPEATS Capsule 3 Pro, tiếp tục hôm nay là một sản phẩm rẻ hơn đến từ hãng Bwoo, sau một tuần dùng thử thì mình thấy khá hài lòng và phù hợp với túi tiền, hy vọng mọi người sẽ có thêm một sản phẩm để tham khảo, đầu tiên xin mời xem qua video

Sản phẩm gồm tai nghe và dây sạc cổng lightning
Thiết kế hộp đựng thì vẫn bắt chước Apple, độ hoàn thiện tốt, bản lề cứng cáp
IMG-2530 2.jpg
Cảm nhận đeo khá chắc, dễ chịu, lắc đầu hay chạy cũng không bị văng ra ngoài, phần thanh cầm tai nghe có luôn cảm ứng điều khiển các tính năng: dừng nhạc, nhận cuộc gọi, điều khiển Siri v.v...
Việc kết nối tai nghe rất dễ dàng từ Iphone đến hệ điều hành android. Chất âm của tai nghe khá tốt, cảm giác cá nhân mình thấy nó nghiên về bass, nghe nhạc nhẹ trầm bổng hay đặc biệt khi nghe các thể loại nhạc vũ trường thì cũng khá sướng nhưng đối với mình thì âm lượng vẫn chưa đạt đến mức phê, tính nang khử tiếng ồn hoạt động tốt, ngồi trong quán đông người vẫn có thể đàm thoại bình thường
Pin mỗi tai nghe là 25mAh thời gian nghe liên tiếp khoảng 4 giờ, và trong hộp sạc lên tới 200mAh để dự phòng. Sản phẩm này cũng được tích hợp tính năng sạc không dây khá tiện lợi. Tai nghe chống nước nhẹ đạt ipx4, không thể mang vào phòng tắm hoặc đi dưới mưa to
Tóm lại với giá chưa tới 450.000vnd, được bảo hành chính hãng 12 tháng thì đây là một tai nghe rất đáng được quan tâm. Có thể tham khảo và mua ở Shopee.vn cũng như trên Lazada.vnTiktok.vn

Đây chỉ là trải nghiệm và ý kiến cá nhân của mình để mọi người tham khảo trước khi mua. Nhưng nếu quyết định mua từ link này, mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, nhớ theo dõi Telegram của mình để xem mã giảm giá tốt nhất mỗi ngày, xin cám ơn

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Voitrop
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Nhìn hoàn thiện chán nhỉ. Tầm giá dưới 500k nhiều sự lựa chọn như haylou X1 2023 case nhôm, tai như airpod 3, edifier x2s, hưawei free bud se 2... hoặc tầm cao hơn có oppo enco air 3 đã hơn thì oppo enco r2, còn muốn ldac có edifier mới nhất ấy
@Voitrop Ok cám ơn anh, để có dịp em trên tay
Sang.Vip
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@Voitrop Tầm giá dưới 500k có airpod 3 fake ah đừng lôi hàng chính hãng ra so vs fake nghe nó trẻ trâu lắm
Voitrop
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@Sang.Vip Mình comment trên kia là haylou X1 2023 thiết kế giống airpods 3. Hàng chính hãng bảo hàng 12 tháng. Earbud giờ thiết kế tựa tựa airpod. Còn fake ai đời mà chơi chỉ có mấy thằng sĩ mới mua thôi. Trẻ trâu thì nên đọc rõ chứ người ta có kêu đi mua airpod fake ko?
Cọp py ah
@trungmum Dạ
Mấy hãng này lại không ra bản Cao hơn để lựa loại xịn hơn tí
@tinhte2104 Để mình kiếm xem
hthhus
TÍCH CỰC
8 tháng
Trước em cũng có nhiều ác cảm về mấy cái nhái này, nhất là độ bền. Nhưng cách đây4,5 tháng quên ko mang mua tạm cái vỉa hè 220k mà dùng đến bây giờ vẫn ổn quá.
@hthhus Cám ơn bạn
bomy
CAO CẤP
8 tháng
đang xài cái lenovo lp5 mua có gần 150k trên lazada xài hơn năm rồi vẫn thấy ok, có điều lâu lâu hay lỗi kết nối phải đậy nắp rút lại hơi bất tiện thôi. nhưng với nhu cầu nghe đơn giản như mình thì thấy cái này quá ok
@bomy Cám ơn anh nhé
nh_ha
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Này tính là Review hàng nhái hàng kém chất lượng được không?
@nh_ha Bài trên tay nói rõ giá cả, chất lượng để so sánh...và danh cho những bạn mua những tai nghe rẻ tiền có cái nhìn sơ qua trước khi quyết định... chứ ko phải hàng rẻ mà đưa hình hàng sịn kaka

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019