Thông tin Đợi, Đón, Trên Tay iPhone 4S của anh em Tinh Tế khắp thế gới

cuhiep
14/10/2011 7:7Phản hồi: 175
Thông tin Đợi, Đón, Trên Tay iPhone 4S của anh em Tinh Tế khắp thế gới

iPhone 4S đã bắt đầu được bán ra ở một số nơi trên thế giới. Anh em yêu công nghệ Việt Nam cũng rất nhanh chóng đặt hàng, xếp hàng, trên tay, gửi về Việt Nam... Mình xin tổng hợp liên kết đến các bài do anh em đăng trong diễn đàn để anh em tiện theo dõi. (chủ đề này sẽ được cập nhật liên tục).
  • Tường thuật trực tiếp xếp hàng mua iPhone 4s tại Apple Store UK

• Mở hộp iPhone 4S bản quốc tế đầu tiên được bán

• Trên tay iPhone 4S

• [iPhone 4S] HCM Iphone 4S 64GB Global Available ngày 15/10

175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng đang chờ xem thế nào rùi mới múc ,đang có nhu cầu cao về chụp hình trên IP, ke ke.....:p
Mình ở Nhật thấy xếp hàng trước Softbank dài dài , nhưng chưa mua chờ bài review tinhte
Ở Nhật (Softbank và Au) có bản quốc tế không bạn? Đợt này cả Softbank và Au đều phân phối iphone 4S.
iDratini
TÍCH CỰC
13 năm
Đợi...đợi..và lại đợi tiếp.... Lâu quá....:banghead:
kantaeyoung
ĐẠI BÀNG
13 năm
được đó. bạn mình ở nhật thấy bảo là đắt.mà thôi khi nào về việt nam thì đắt cũng mua
fmu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có phải trong đợt này Apple cũng sẽ tung ra bản iphone 4 8GB phải không các huynh? Vừa rồi em có check tại website của Apple có thấy sản phẩm này với giá 99$ thì phải.
99$ là bản có hợp đồng. Bản không hợp đồng iPhone 4 8GB ở Sing bán tầm 12tr nhé bạn.
máy ngon thế này dùng sướng lắm anh em nhỉ
nhưng phải đoqị vài tháng sau mói mua bây giờ về giá 30tr hơi đắt
lót dép ngồi hóng xem 😁

hế độ Voice Over được kích hoạt ngay từ lúc đầu và mình có thể ra lệnh ngay cho iPhone 4S khi vừa mới bật lên, chẳng hạn như đăng nhập vào mạng Wifi bằng cách chọn mạng, iPhone sẽ đọc tên tất cả các mạng Wifi mà nó tìm thấy thậm chí cả độ mạnh hay yếu của mạng để cho mình phân biệt, thật shock khi nó đọc tên mạng Wifi và mình có thể đọc password để kết nối vào mạng đó.

Kết cái đoạn này quá :x
Hi vọng sớm có mặt tại VN cùng với giá bán hehe
Thiết kế thì ko còn gì để nói rồi chỉ mong các bác làm bài trên tay nhấn mạnh nói về trải nghiệm lướt web và chơi game để xem chip A5 và GPU mạnh thế nào thôi.
Đồng ý................................................
tớ sẽ mua.nhưng không vì thích iphone.mà là để có trong tay sp của thần tượng của tớ
Ai đc trên tay rồi thì thật hạnh phúc
cũng đang chờ đợi và nghe ngóng xem thế nào.
Đợi chờ là hạnh phúc
moi vua lay tuc thoi, nghich thoi, hihi
Thằng em đang xách về tầm 20 cái.
Giá cũng hơi chát...
Iphone hả tưởng gì em chán gấy nó rồi, 4s cũng vậy mà thôi,
nokia là số 1
bạn bi điên rồi
mình dùng Iphone 3gs mấy năm nay, vọc vài cái ứng dụng và game chán ngấy, Trên PC chơi sướng hơn ngàn lần, Iphone nhảm lắm, giờ đang xài C6-01 thấy còn hay hơn Iphone ấy chứ
nghe đến vọc ứng dụng và game thì đủ hiểu cậu này thuộc thể loại nào rồi. Thôi dùng c6 thì tự sướng tiếp đi việc gì phải trá hình dùng iphone.
Hihi chắc bạn chưa có điều kiện tài chính, ngân khố vẫn còn chưa đủ để xài nhiều điện thoại, xài nhiều quá chán ! chỉ đơn giản vậy thôi !
mà bạn chắc chưa được dùng em C6-01 rồi
hi
peoiumap
TÍCH CỰC
13 năm
đang chờ trên tay của anh Hiêp nè 😁
Ngồi hóng thôi. Mấy bác thuơng gia mang về thì cứ hơn 2 chục củ. Bác nào máu thì chơi 😁
haivugv
TÍCH CỰC
13 năm
con này chắc giá chát nhỉ ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019