Thưa các bác, e sử dụng Momo để thanh toán dịch vụ apple (ipad), điện thoại thì e dùng mì xào redmi

Q.REGiSTER
5/1/2020 17:46Phản hồi: 7
Thưa các bác, e sử dụng Momo để thanh toán dịch vụ apple (ipad), điện thoại thì e dùng mì xào redmi
Kinh nghiệm của mình khi xài thẻ visa và ví điện tử là đừng bao giờ để số dư tài khoản trong đó thì lấy cái gì tụi nó trừ. Chẳng hạn mình mở 2 tài khoản Vietcombank, 1 cái link với thẻ Visa, 1 cái link với thẻ thường. Khi nào cần xài thì chuyển tiền từ tài khoản thường qua tài khoản Visa , sau đó vào ví điện tử nộp tiền vào từ tài khoản Visa. Nộp xong xài luôn! Hết!
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bradlim
ĐẠI BÀNG
4 năm
Kinh nghiệm của mình khi xài thẻ visa và ví điện tử là đừng bao giờ để số dư tài khoản trong đó thì lấy cái gì tụi nó trừ. Chẳng hạn mình mở 2 tài khoản Vietcombank, 1 cái link với thẻ Visa, 1 cái link với thẻ thường. Khi nào cần xài thì chuyển tiền từ tài khoản thường qua tài khoản Visa , sau đó vào ví điện tử nộp tiền vào từ tài khoản Visa. Nộp xong xài luôn! Hết!
mr_cristal
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bác có đăng ký apple music , tivi, game hay dịch vụ nào của apple ko?
Bác search lịch sử không có gì à
Q.REGiSTER
ĐẠI BÀNG
4 năm
Như e nói thì chỉ đăng ký dùng thử cái piano chết toi gì đấy cho thằng cháu chơi xong cũng hủy từ tháng 11 rồi. Mua vài món trong Rise of Kingdoms. Ngoài ra không gì hết ạ. Mà lúc báo thanh toán thì e cũng đang chơi RoK và chả mua gì. Hoang mang quá @@
Q.REGiSTER
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ngủ không ngon luôn các bác ạ
Check lai hết các mục đăng ký rồi xem lại lịch sử giao dịch coi cái gì nó phát sinh bác, còn không thì bác gọi len Apple Support luôn xem sao.
banhonchoquy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nếu mà có vấn đề gì thì nhắn với thằng apple luôn. Nó sẽ check xong nó trả lại tiền cho mình luôn đó bác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019