Thuyết âm mưu: TikTok - quả bom nổ chậm phá hủy các nền văn minh

ND Minh Đức
28/3/2023 15:2Phản hồi: 294
294 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bài viết quá dài
Nó có khác gì youtube và facebook đâu
hnilqhuy
ĐẠI BÀNG
một năm
Fb chắc bọc c**
Mèng ơi. Phần lớn thời gian cái đt.
Quan trọng là ý thức của mỗi chúng ta thôi, theo mình thì cần có biện pháp kiểm duyệt nội dung để không ảnh hưởng nhất là đối với trẻ em. Mà đúng là tiktok gây nghiện thật ae ạ chỉ cần ngồi lướt lướt một xíu mà thời gian trôi qua lúc nào không hay !!!
Éo hiểu nghiện gì, xem một tí là chán.
Thằng YT, FB, Insta thì khác gì, chả qua nó hiệu quả ko bằng Top Top thôi
koajca
ĐẠI BÀNG
một năm
Ko đủ kiên nhẫn đọc hết bài. Nhưng mình ko cài tiktok, vì mình cũng sợ bị nghiện nó!
htnvn
ĐẠI BÀNG
một năm
Sắp tới chắc cấm facebook và youtube short vì thấy 2 thằng này cũng học theo tiktok ra video ngăn để cạnh tranh mà ko lại.
"Con người sẽ bị nô lệ bởi thứ họ tạo ra"
thật ra các nước muốn cấm được tiktok thì phải cấm luôn cả instagram, youtube short, fb reels... vì bọn này đa số là hốt clip từ tiktok về... cấm mỗi tiktok không ăn thua đâu =))
Không có ý định cài tiktok
Ấn Độ là nước phát minh ra thuốc chữa ung thư não và tâm trí đầu tiên trên thế giới chỉ bằng cách đơn giản: Cấm Tik Tok
@Linh_istnu và dân Ấn xài VPN chơi Tiktok, cũng vậy thôi
Chúng ta hãy cùng nhau hành động để góp một phần nhỏ bé thay đổi những thế hệ tiếp theo của chúng ta. Một xã hội ai cũng yêu thương đồng loại của mình. Đừng để bản năng con vật. Những con ác quỷ trong con người chúng ta lộng hành
Bài viết hay quá
Anh theo em
Toàn LT
ĐẠI BÀNG
một năm
Reel vẫn đang làm theo đấy thôi, cơ bản thì có người dùng thì các ông lớn cũng sẽ lao vào.
Dài cá
Ứng dụng này mà của bố Mẽo thì có bài này trên trang chủ tinh tướng ko ta????
Mình không dùng tt nhưng vì công việc nên phải cài lên đt 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019