Trên tay bao zin cho iPhone 4 từ Apple

cuhiep
22/7/2010 4:42Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

viền mà cũng có nút bấm hix, đúng là nhìn có vẻ mập hơn nhưng bảo vệ chắc sẽ tốt hơn
ohyebipbip
ĐẠI BÀNG
14 năm
Anh hiệp cho em hỏi cái miếng dán nắp lưng anh dán ở đâu vậy! Cho em giá lun đc ko! Nhìn cool quá!😃
w_boy
ĐẠI BÀNG
14 năm
gắn vô y như ipod gen1. mất nét iP4
iP4 nhìn quyến rũ thật, mỗi tội cứ phải dùng băng với BCS ko à :-s
Nhìn giống NOKIA 5800 wá.
ôi mẹ oy,đeo vào nhìn giống 3gs rùi 😔
Em đang thích cái dán Cabon mặt sau ,ko biết HN có dịch vụ này ko nữa
có mấy mầu khác ko nhỉ ... test xem sao anh hiệp...
Cũng đẹp đấy chứ, không như bao TQ.
Như vậy vừa bảo vệ IP tránh trầy sướt (dán luôn 2 mặt + bao zin này nữa là cực bền luôn).
GOOD.
lúc đó là cục gạch ah...;)
Apple thích thật, đến cái BCS cũng được trên tay nữa. Thật là cuồng.
Tốn cả 1000USD bà bị cái bcs che bớt thì cũng tiếc nhỉ! Không che thì sóng yếu, chán thiệt. Xài 3GS vừa rẻ vừa lành.
mobile123
TÍCH CỰC
14 năm
theo ngu kiến của em thì điện thoại đẹp nhất là ko nên dán hay trang trí gì hết ngay cả với dán để chống xước,cứ để nó hồn nhiên thiên nhiên( ý kiến cá nhân)😃 trừ khi như con ip4 này thì bất khả kháng
nemesis5835
ĐẠI BÀNG
14 năm
hix... mang bao thì còn gi cảm xúc nữa, không có gì ấm ức bằng "sài" mà phải mang bao 😢
zSilverStar
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mặt sau em Iphone này đẹp quá, làm ỡ khacten.com ah 😁
Bệnh viện apple thông báo : Kế từ ngày hôm nay bệnh nhân nào đến với bệnh viện khi ra về đều có quà cụ thể là ai bị liệt đều được tặng miễn phí 1 cặp chống miễn phí vì chúng tôi đã tính trong tiền viện phí rồi . Rất vui được phụ vụ anh em.. Spam tí đó mà........
Mà mấy bác cũng hơi quá, nếu cầm bình thường thì iphone 4 vẫn nghe gọi bình thường, chỉ khi bóp vào phần an-ten, nó mới tụt sóng 😃, em đang sài thấy vẫn OK, giá thì quá mắc, chỉ dành cho các ĐẠI GIA 😃, các ĐẠI GIA phải sài iphone 4 😃
:bounce:Lại tự cho mình là ĐẠI GIA hii
chúc mừng bác đa có một em ip không bị mắt lỗi
nếu là đại gia thì chưa chắc thix ip4,mà ở Vn thì giá nó trên trời và không đúng với giá trị thực của nó
Nếu ai thix ip 4 thì nên nhờ ng thân ở nước ngoài mua và test kỹ để tiền không mất tật không mang
Trên tinh tế cũng có nhìu bác có ip4 qt rùi,mấy bác hợp lại làm buổi off review em nó cho sinh động và khách quan như mấy lần trước đó
Vâng, các đại gia bờm như bạn sẽ ko bao giờ chịu đổi lấy chiếc Goldfish, Vertu =)). Thậm chí còn ko biết 2 thằng Goldfish, Vertu là cái gì, giống cái thằng đi giựt cái Vertu rồi bán lại với giá 100K =))
hic, có bạn nào cho mình biết giá gốc cái iphone4 này ở thị trường bắc mĩ là bao nhiêu không ?
đại gia bờm thiệt nhờ có mấy thằng ngu như tụi mày mà iphone lên 30 chaj, làm tao ko mua dc, tao cũng la` ifan nhưng ko ngu như tui mày,
Đeo cái Bumper vào nhìn chẳng khác nào những đời trước. Biết hàng lỗi mà 2 ông Vinaphone và Viettle vẫn còn đàm phán với Apple để nhập hàng về. Đúng là mang sản phẩm lỗi về cho dân ta sài. Bị các trang nước ngoài khuyên không nên mua rồi mà vẫn còn nhiều thằng đâm đầu vào mua, với cái giá cắt cổ thế mà vẫn tự sướng với cái mác là Đại Gia Súc . Đại gia cái nỗi gì, đó là sự ngu dốt. Ngu vãi cả Hàng ra.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019