Trên tay bình tiểu tiện dành cho bé mỗi khi kẹt xe, hoặc những nơi không có nhà vệ sinh

nkinhluan
16/5/2021 9:29Phản hồi: 24
Trên tay bình tiểu tiện dành cho bé mỗi khi kẹt xe, hoặc những nơi không có nhà vệ sinh
Hôm nay mình chia sẻ một sản phẩm khá tiện ích dành cho những bạn có con nhỏ, hay đi du lịch... một chiếc bình tiểu tiện mini có hai thiết kế khác nhau dành cho bé trai hay gái, đặc biệt có van mũ chống trào, dung tích lên đến 700ml dễ dàng tháo lắp, vệ sinh. Đầu tiên mời mọi người xem qua video

Sản phẩm làm từ chất liệu nhựa ABS nhìn rất chắc chắn, vỏ nhựa rất dầy và hoàn toàn không có mùi, màu sắc rất đẹp cũng như trông rất ngộ nghĩnh, nó bao gồm 2 thiết kế khác nhau dành cho bé trai và gái, bạn có thể chọn màu hồng cho bé gái và màu xanh cho bé trai.
Tháo lắp vô cùng dễ dàng, bên trong có một cái phễu để nước đi xuống dễ dàng hơn, đặc biệt ngoài nắp vòi vô cùng kín và có nút gài cẩn thận, sản phẩm còn có một thanh đậy với miếng mũ dẽo gài chặt phễu bằng lò xo, nên khi bạn xốc ngược không bị trào nước ra ngoài.

Những điều mình thích ở sản phẩm này
1. Tiện lợi cho con nhỏ mỗi khi đi xa, nhất là những lúc kẹt xe trong nội ô
2. Dễ dàng tháo lắp, vệ sinh
3. Dung tích lớn có thể dùng cho con nhiều lần

Mình hoàn toàn hài lòng vói sản phẩm này về những gì mà nó mang lại, hy vọng nhận được nhiều góp ý của những anh chị nào đã dùng qua

Nên mua hay không mua
Đây là một dụng cụ nên mua để trong cốp xe, hoặc bỏ balo mỗi khi đi xa, để khi bị kẹt đường, hoặc những nơi đông người không có nhà vệ sinh. Sản phẩm có giá khá rẻ, chưa tới 60.000vnd trên lazada cũng như trên Shopee. Ngoài ra mình thấy cũng có nhiều thiết kế khác dành luôn cho người lớn, và người già mỗi khi đi xa, mọi người có thể tham khảo thêm. Một lần nữa cám ơn vì đã xem, hy vọng sẽ giúp được anh chị nào đang cần cho các bé.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hên quá. Ở “quê” nên k cần “văn minh” như này
Hay. Có ôtô càng hay nữa
id@wn...
TÍCH CỰC
3 năm
@zombie01 Đi thôi chứ có oto thì dừng lại tiện hơn nhiều bác.
Hịhi con nít xài hơi phí! Để mấy bác hay đi nhậu xài
@annaphuong Mấy bác đi nhậu phải mua loại lớn hơn anh...kaka
rongict
CAO CẤP
3 năm
@annaphuong Nhậu hả. Nhậu thì loại này
Cười vô mặt
tải xuống.jpeg
Tresor
ĐẠI BÀNG
3 năm
Khá là hay.
@Tresor Cám ơn bạn nhé....!
jiji75
TÍCH CỰC
3 năm
Dành bé có súng còn bé không súng chắc thua rồi
@jiji75 Bé không súng có luôn mà anh, anh vào link chọn sản phẩm cho bé gái. Sẽ có thiết kế khác 😃 Thân
DKez
TÍCH CỰC
3 năm
@nkinhluan Đã thêm giỏ cả 2 loại 😄
Kẹt gì cũng được chứ kẹt mấy vụ này...
Mua chai nước 5k vừa được uống nước vừa có cái dùng luôn.
minhtienbk
TÍCH CỰC
3 năm
Lấy chai nước "khoáng" đã hết , xài xong vứt khỏi rửa. người lớn cũng đủ xài.
Như Gùa
ĐẠI BÀNG
3 năm
@minhtienbk giờ sống văn minh đc thì cứ sống đi bạn, cần chi chờ thế hệ sau,
1 thằng cha vứt rác thì sinh ra 2 đứa con và bà vk cũng vứt rác theo, nó văn minh lên thế éo nào đc khi sống trong môi trường đấy
@minhtienbk Thằng cha vô văn hoá thì dạy thằng con sống văn hoá kiểu gì mà mơ ước thế hệ sau văn minh hơn thế hệ trước ???
minhtienbk
TÍCH CỰC
3 năm
@pntphong1810 Dù sao thế hệ sau cũng có giáo dục tốt hơn. Văn hoá đc nâng cao hơn nhiều.
Còn nếu bạn thấy xung quanh bạn cũng ko khác thì tôi ko ý kiến.
minhtienbk
TÍCH CỰC
3 năm
@Như Gùa Đang nói văn hoá chung.
Kharaoke
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bé nhỏ và bé lớn xài chung luôn.
@Kharaoke
Cười vô mặt
Rev
CAO CẤP
3 năm
có chai nước là đc r, màu mè quá 😆
Chỉ cần ghé tiệm tạp hoá hoặc tiệm đồ nhựa gia dụng mua cái bình nhựa hai lít là xài được rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019