Trên tay bộ cờ lê tròng cóc Wera Joker: nhìn đẹp, dễ sử dụng, giá mắc

su béo béo
22/4/2020 11:44Phản hồi: 206
206 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DrStrange
TÍCH CỰC
4 năm
nguyên bộ nhìn đẹp quá, nhưng giá thì mắc thật 😁
Lampham95
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhìn giá thấy ớn thật
Mình thợ, vẫn mong sắm bộ xịn như này để làm máy đỡ hư ốc vít, khách hàng nhìn cũng tăng hình ảnh, độ chuyên nghiệp, nhưng giá cỡ này thì thôi, với hông tới.
@Rockiessoul Hư phần lớn do thao tác thôi bác. Mình thích dụng cụ xịn nhưng phần do giá cao phần do phải giữ gìn khỏi mất phần lo bảo dưỡng lau chùi chứ không bỏ bê được nên dụng cụ mình toàn dùng đồ rẻ tiền. Có điều trước đây có đi học sửa xe nên thao tác khá ổn.
@RC213v Mình sửa đồ tiền tỉ cơ, vẫn xài đồ thường, đúng là hư hay không là do thao tác. Còn lại chỉ là phần hình ảnh, anh em xách đồ nghề đi tứ xứ, khoe nhau cái đồ xịn nó cũng sướng hơn.
Mình xài 1 cây cờ lê của Knipex chấp hết mọi thể loại ốc lục giác, với điều kiện phải có kg gian rộng. Kể ra giá bộ Wera này mà giảm còn 3tr thì mình cũng ráng hốt để xử lý những vị trí hẹp, nhưng giá chát quá thật
@heosuasunrang Tưởng bác dùng cái búa mới chấp hết chứ 🤣. Nói vậy chứ cái kìm mở ống nước của knipex thì nên mở ống thôi, k nên mở ốc nhiều, hư ốc
@baotuan Kệ, thỉnh thoảng mới mở ốc lục giác nên chắc cũng kg sao, ahihi... Mình đang tìm cái bộ lục giác ngắn, hệ inch kiểu như thế này, bạn nào biết chỉ mình với
@heosuasunrang Hệ in thì dạo vòng shop Mỹ, các nc khác k dùng in nên tìm mù mắt.
Lục giác L thì nên mua wera, wera có bản quyền công nghệ Plus bám chắc và chống phá ốc. Nói về Hexagon thì Wera làm trùm rồi, nhưng toàn làm bằng sắt nên dễ rỉ sét nếu lâu k dùng. Wera hình như vẫn có hệ in, nhưng phải mua bên Đức mới có
tungas2208
ĐẠI BÀNG
4 năm
@baotuan Lục giác pb swiss mới trùm bác ơi
@tungas2208 Lục giác L của PB Swiss bền, cứng hơn wera nhiều, nhưng k dc yêu chuộng bằng Wera bác ợ. Bọn Đức rất chuộng lục giác wera vì thiết kế có tên là plus, lục giác nhưng có dạng hơi nhọn ở các đỉnh, như loại torx nhưng lại k phải torx. Kích thước ngoài cùng của phần lục giác thì đúng chuẩn nhưng càn đi vào sau thì to hơn 1 tí, nêu khi cắm lục giác vào thì nó rất khít. Chống phá hỏng đầu lục giác của con ốc. Theo mình thấy ai làm sửa chữa các chi tiết nhỏ, nhạy cảm với lực thì toàn dùng wera thôi.
Ruiz
CAO CẤP
4 năm
Vào tinh tế thấy mình quá nghèo.......mua không nổi 11 cây cờ lê
đúng là tiền nào của đó thiệt
Ôi cái giá ....
Adam Phan
ĐẠI BÀNG
4 năm
mắc thế này chỉ cho một bộ cờ lê thì chỉ có đại gia mới chơi
Nên mua loại mà cái vòng nó có bản lề ngay thân cây wrench, cái vòng có thể lật dc. Như vậy linh động hơn
Giá yêu thương quá 😁
khanh0987
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giá này thì chịu
Review mà chưa nói hết thế mạnh của bộ này, ae chém đắt đúng rồi còn gì 😂. Bộ này chuyên chơi dc mấy con ốc nằm trong góc hẹp, thiết kế cầm k tuột, ốc bị rỉ sét, phần lục giác trên ốc nát rồi khó bám...
dinhmui1105
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đẹp quá các bác nhỉ. Cơ mà nhìn giá thì giật hết cả nảy 😔
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
Giá như ăn cướp vậy trời
danh hoà
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chính xác thì miếng kim loại khác màu ở đầu khoá đó là miếng nam châm.
Hi all, mình đang tìm bộ lục giác ngắn, hệ inch kiểu như thế này, bạn nào biết chỉ mình với...
tungas2208
ĐẠI BÀNG
4 năm
@heosuasunrang Để tối mình hỏi thử chỗ này xem sao
Và cây kéo cắt ống nước nữa, đúng hãng Super Tools nha, thank all...
n3.9592
TÍCH CỰC
4 năm
Nói chung là giàu như cu hiệp thì mới mua để khoe thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019