Trên tay CF 300SR: đối thủ mới trong phân khúc sportbike 300cc, giá 115 triệu

su béo béo
8/7/2020 3:38Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

turung_anhve
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thằng nào ngu thì cứ chơi con tàu khựa này đii
@turung_anhve mình thấy có 1 số anh em chơi con này r bác ạ 😆
300 thì ok, ỉa vào mấy con moto nhái dưới 200
@SieuBanana Trên 50cc là mô tô rồi, không có gì nhái hết
@killed xác moto, máy thua exiter, đc cái mã, ko có ruột, ko nhái là gì
@SieuBanana Nó vẫn là mô tô thôi, trên 50cc rồi, đừng thể hiện ra quá cho người ta biết 😚
@SieuBanana Bác chạy pkl khinh người dữ vậy. Cùng sở thích mà coi thường người khác thế.
Cũng đẹp đó,nhưng xe thì chắc ko chọn TQ
Chơi mấy xe này phải có cộng đồng, hội nhóm chơi chung, rồi đồ chơi phụ tùng độ chế, mua con này về rồi để zin chạy sao? Lỡ va quẹt trầy xước bể đèn bể nhựa rồi mua đồ ở đâu? Nghe là thấy ko ham rồi.
ninhlexus
TÍCH CỰC
4 năm
Trông như xe tàu
@ninhlexus Thì nó là xe tàu mà
Ông anh đi con cbr250r 2018, sắp cho nên chả quan tâm hãng nào nữa, trước cũng hay xem mấy con tàu rebel các thứ 😆.
1 vé đi vào lòng đất cho những thanh niên hám PKL nửa vời, mua cho oách, mua cho bằng anh bằng chị nhưng lại ko có tiền sắm xe xịn, xe thương hiệu uy tín mà lại đi rước con xe Tàu thảm họa này về. Thân!
kentkent95
ĐẠI BÀNG
4 năm
@khang81nguyen Còn này so với r3 thì củng chênh chả bao nhiểu cả đâu nên đừng bảo ngkhac k có tiền sắm xe xịn =))
Made in tàu 100% từ chất liệu cho tới thương hiệu
Công nhận bọn họ hay thiệt, lúc mới ra mấy mẫu 250cc thì dựa theo phân khúc Honda CBR250rr để định giá thị trường xe của họ, nay Yamaha R3 2020 ra thì họ dựa theo giá xe này để định giá xe Sport 300cc của họ. Sao không dựa theo giá chính hãng của họ mà bán nhỉ? Giống các hãng xe oto China họ vừa bán rẻ + thêm các khuyến mãi này nọ mới bán được.
@rickychan2108 mình có nghe chia sẻ rằng mấy dòng 250 cũng như 300 là theo thị trường. Ở Việt Nam mình nói riêng sẽ phân phối dòng 300cc còn ở các nước châu Âu sẽ phân phối dòng 250cc.
cái yên sau nhìn lởm quá
@nhucongpro côing nhận với bác, mình ko thích phần yên sau của chiếc sport này cho lắm
nhìn cũng đẹp...rẻ tiền chơi mấy con này cũng hầm hố nhỉ...
@tanthanhkt10 Thôi dẹp bác ơi, chứ đi ra mấy anh am hiểu lại cười cho thối mũi
@hieu282828 cười gì bạn, đẹp thì khen đẹp chứ có đánh giá máy móc gì mà cười
xanyo
TÍCH CỰC
4 năm
@tanthanhkt10 130 củ ra giấy mà rẻ gì bác? Giá đó kiếm được Duke 390 lướt rồi
@xanyo à động cơ đó khác gì duke 390 đâu bác ơi. CF chia sẻ động cơ của KTM đó.
xanyo
TÍCH CỰC
4 năm
@su béo béo Có nguồn không bác? Hay bác đoán vậy?
SR là sport racing, tưởng là sorry 😃, xe Tàu mà mình tưởng là xe Thái
Mới đầu nhìn tưởng Honda chứ. Nhái đến cả 2 âm tiết đầu của dòng xe luôn. Đúng là khựa =)) Nói chung đ' mua.
Rã xác thì inbox mình cặp mâm và bộ ABS để dành gắn exciter nhé.
rojamin
ĐẠI BÀNG
4 năm
"trước đó đã có 5 mẫu xe, trong đó có 4 chiếc naked bike và 1 chiếc adventure. Mình cũng đã có dịp làm trên tay sơ qua cho anh em xem các mẫu xe đó, anh em nào quan tâm có thể coi lại ở link mình bỏ dưới cuối bài nha."

---- có hả ông Mod, ông xạo xạo vừa chứ
@rojamin hãng này là đối tác của ktm ở thị trường tq
con sport naked có thể ko ngon ,nhưng em adventure thì ko khác gì ktm với giá hữu nghị
mấy em này đang đc saigon maxspeed phân phối : )
nlht
TÍCH CỰC
4 năm
Bỏ trăm triệu mua xe tàu khựa. Dân chơi lôm côm 😂😂😂 cầm xe này chạy dân chơi chắc nhục lắm
Chắc được cái mã bề ngoài thôi
nhìn mặt đồng hồ giống app speedtest thế nhỉ =)))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019