IFA 2024

IFA 2024

Trên tay đèn phi hành gia 2024, món quà khá hay dành cho các bé trước giờ ngủ

nkinhluan
11/6/2024 10:30Phản hồi: 15
Trên tay đèn phi hành gia 2024, món quà khá hay dành cho các bé trước giờ ngủ
Hôm nay mình được tặng cây đèn phi hành gia để thư giãn buổi tối khá đẹp, nên trên tay nhanh chia sẻ với mọi người. Đầu tiên xin mời xem qua video chia sẻ nhanh trên Tiktok

Sản phẩm bao gồm: Đèn, điều khiển từ xa và cáp sạc.
Độ hoàn thiện sản phẩm khá tốt, thiết kế theo kiểu một phi hành gia với đầu tháo rời và có nam châm hít. Sử dụng cổng Type C, đèn này không tích điện mà phải cắm trực tiếp
Đèn có thể chiếu lên vách vẻ đẹp của thiên hà, có sao hoặc không sao. Tuỳ chỉnh màu sắc, độ sáng và tính năng dễ dàng trực tiếp trên đèn, điều khiển từ xa, thậm chí là qua App được cài lên điện thoại. Đặc biệt nó tích hợp luôn âm thanh thư giãn, tiếng thiên nhiên, v.v..., nếu không thích có thể tắt âm để chỉ ngắm các màu sắc rất đẹp. Tính năng hẹn giờ để khi bạn ngủ quên thì sẽ tự động tắt
Tóm lại đây là một món quà rất ý nghĩa để dành tặng cho các bé, mỗi đêm trước khi đi ngủ, bố mẹ sẽ ngắm và kể chuyện để con nghe giúp bé thích lên giường đúng giờ. Giá sản phẩm tuỳ theo tính năng dao động từ 150.000 đến 430.000, Hãy theo dõi kênh Youtube, hay tham gia nhóm Facebook, mình sẽ cố gắng xin được nhiều mã giảm giá để chia sẻ, cám ơn vì đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

balecong
ĐẠI BÀNG
3 tháng
lâu quá mới thấy bạn lên
@balecong Vợ mình sắp sinh em bé nên hơi bận kaka
balecong
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@nkinhluan xin chúc nừng
wow đẹp quá, thằng còn mình mà thấy cái này là bắt mở miết khỏi đi ngủ luôn 😆
@Nhân 1512 Kaka đẹp thật
Chiếu galaxy thì hay hơn, còn chiếu cái này không biết giải thích sao với thẳng nhỏ. Hình ảnh chẳng có ý nghĩa gì (lỗ tròn chà bá)
@King.quan Kaka
Review quả đèn 7 chế độ đi 🤣🤣🤣
@Fan.MU Ok hôm nào có dịp mình sẽ làm
bình bỏ vô giỏ của Shopee cả mấy tháng nay mà chưa mua
@Nguyễn Thắng 89 Kakakka
kikyo007
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Phải cài app để control qua app hả anh chủ ?
sao dạo này cài mấy cái app lạ lạ vào phone là thấy sợ sợ nha.
@kikyo007 Không sao, ko qua app thì chỉnh qua điều khiển từ xa 😃
barney.sgn
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Xấu hơn con đời trước
@barney.sgn Ok bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095