Laptop Acer

Trên tay Dreame H12S AE: hút mạnh, lau sạch, nặng

cuhiep
7/12/2023 4:17Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thực ra vấn đề vệ sinh máy thì đau đầu nhất không phải là giẻ lau mà là bộ khung máy như tấm ốp đầu giẻ lau (phần kính), buồng hút, ống dẫn nước thải… những phần này không cách này có thể vệ sinh tự động được mà hoàn toàn phải tháo ra rửa thủ công. Các hỏng hóc của máy cũng hay xuất phát từ việc lâu ngày không vệ sinh các chỗ này.
1/2 nắp nước là ~15ml anh ơi
trên nắp có ghi số ml á

em xài h12pro được 2 tháng thì chỉ mình em xài được, vợ em cầm không nổi
Bỏ gấp tụi này, mẹ nó mua cái đời 1 về bảo hành 10 lần vẫn ko sửa được, bực
đang định mua mà toàn cmt tiêu cực, review không có tâm tị nào 😁
tuzebra
ĐẠI BÀNG
10 tháng
chắc ít công ty nào mà nhân viên thì ngồi làm việc còn chủ tịch thì đi dọn vệ sinh như thế này
Ngầu đấy
Tineco thì sao anh em 😁
Thấy đang nổi 😔
@techlovers777 con lăn tự vệ sinh nó chỉ giúp mình đỡ khâu giặt thôi, còn muốn khô mình toàn phơi ngoài nắng, cứ xong vệ sinh là sạc + phơi chỗ thoáng 1 hôm. xài nhiều thì mua 2 con lăn rồi thay thế thôi. cũng k phiền hà gì. như con đời thấp ifloor 2 mình toàn tự giặt rồi phơi. còn nó là giẻ mà, ẩm thấp khô k kịp nó hôi là bình thường. vệ sinh với thay thế chưa tới 3p. trừ khi ae ngoài bắc, nồm ẩm thì nên mua loại có đốt nóng, nhưng loại đó mình chưa xem bao giờ + kinh phí cao quá.
@techlovers777 tham khảo tới 14tr lận, mua được 3 con, 2 con ifloor và 1 con s3. ai dư giả xài ngon + sống ở nơi nồm ẩm. còn k thì mình nghĩ con s3 đáp ứng dư giả nhu cầu phổ thông rồi
@techlovers777 😁 lấy 500k mua thêm 2 con lăn, lau xong tháo mang phơi bỏ con khác vào sẵn là xonG
@phamviethoa191092 để ngâm cứu chuột bạch =)) quan trọng là kiếm xèng đã
Anh cho hỏi: có loại nào tương tự nhưng nhẹ nhàng hợp với người già hơn ko anh?
riêng mấy con này pin liền khối vote mỗi tineco, xài ngon, ổn định.
thanks mod, mới order 1 em, có Tineco Tango S11 rồi đã 3-4 năm rồi, giờ làm thêm em này để lau sàn cho con ăn dăm dơ quá, lau tay chết luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019