Trên tay Gear S3 Frontier và Classic bản thương mại: Quá đẹp

Nam Air
20/11/2016 11:31Phản hồi: 200
200 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cũng hóng mà ko thấy mod nói gì tới chức năng này, nếu có sim nữa thì nhất định xúc 1 em!
Anh chị em nào còn chưa biết về Samsung Gear 2 thì theo dõi Videos này của mình để biết thêm thông tin nhé!!! 😁

hieutron
TÍCH CỰC
7 năm
Pin mà được 3 đến 4 ngày thì ngon quá. Em vẫn đang hóng em nó.

Sent from my SM-N930K using Tapatalk
MrHải999
TÍCH CỰC
7 năm
Sao apple watch không đẹp thế này ta
MrHải999
TÍCH CỰC
7 năm
@duongtunglam S3 đẹp hơn nhiều
@vtb center Tui xài Apple Watch Nike+ thím hai. Ko có tiền mua xài, thì đừng có gato!! hài vãi

Xem thêm mở mang trí não nhé:
http://www.apple.com/lae/apple-watch-nike/
@duongtunglam Mấy cải đồ con nit màu mè này cho tôi không thèm lấy chứ đừng nói mua, may là có lông tay chứ không có tui tưởng đàn bà đeo. Sao không kiếm cái màu hồng đeo cho nó thêm phần nữ tính vốn có của nó 😁.
@vtb center Apple Watch Nike, tui có cho cờ hó cũng ko đến lượt thím đâu mà thèm với chả thèm hahaha.
traind
CAO CẤP
7 năm
bản thể thao nhìn đẹp quá
tam3000
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn đẹp hơn apple watch cac bác nhỉ!!!
Chưa thấy con Nike+ sao mà phán như đúng rồi? Rõ to 1 con ếch ngồi đáy giếng!!

Đeo Apple Watch Nike+ được mấy phút rồi? tưởng thím là người hiểu biết nên ở trên còn nói chuyện, hóa ra chỉ là con nít chưa xài mà bày đặt, toàn thứ gato, cười vào mặt cái HAHAHAHA!! Cấm quote nữa nha, quote tớ vào nghĩa là thím tự nhận thím là cờ-hó nhé. Vậy đi.

Thử hỏi, xài iPhone thì có con nào qua mặt được AW về khoản phần mềm hỗ trợ ko? Đa số app iOS bây giờ đều "Offer Apple Watch" cả.
daocong91
TÍCH CỰC
7 năm
@duongtunglam AW xấu vãi 😃
@duongtunglam Lại ảo tưởng, bộ thể dục hay gym phải có giày nike ah? tập được những gì rồi mà chém gió. Vấn đề là ý thức tập hay ko chứ mấy cái đó có giúp siêng tập đâu em. ^^. Hay giống nobita đòi doremon sắm máy để siêng tập vài hôm lại vứt xó?.
phần mềm hỗ trợ gì với màn hình bé tí ngồi game hay nội dung ah?
Phần mềm gì ko biết chứ pin ngày nào cũng sạc thấy hài rồi.
@ragefighter Nói rồi mà cũng quote, đúng là thím tự nhận là cờ-hó hahaha. Nói chung thím ở cái ao Android lâu quá nên miễn bàn, nói về phần mềm bên iOS và AW mà thím chỉ nghĩ được đến game thì đúng là đầu thím đặc sệt, thím ko hiểu sự tiện dụng của nó trên Apple Watch đâu, trừ khi thím mua iPhone và AW xài ít nhất 1 năm đi rồi hãy phát ngôn. Android tui xài sơ sơ cũng hơn 5 năm, smartwatch xài từ hồi chưa có Android Wear nữa, nên tui biết cái nào hơn. Còn thím xài iOS với watchOS được bao lâu rồi mà bày đặt??
@satthupro Tui xài từ hồi android 1.6, con samsung gt-505, cùng thời với optimus đầu tiên của LG (màn hình cảm ứng điện trở). Nói chung so 1 con android và 1 con iphone flagship, ra cùng thời điểm, 3, 4 năm sau iphone vẫn ngon còn android thì vứt. Ở nhà tui còn 1 con ip5 vẫn chạy phà phà trong khi con xperia z1 flagship cùng thời giờ xài chán òm, hao pin, lag...
hieutron
TÍCH CỰC
7 năm
Pác nào sài chán mà ở Hà Nội để lại cho em Gear S3 Frontier.

Gửi từ SM-G610F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
dundun1701
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tay của bác Mod là bn vậy? Tay mình 15 đeo các mặt 45 vẫn tạm ổn, em này 46 ko biết ntn
@hieutron Mình đợi bao lâu, tay bé lắm .nhưng cũng mua
dundun1701
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hieutron Bác chụp giúp em 1 cái ảnh chính diện trên cổ tay nhé 😁 Với lại tay bác bn vậy?
Thanks bác,
hieutron
TÍCH CỰC
7 năm
@dundun1701 Cổ tay m khoản 22.
@hieutron Dây kim loại hả bác. Bác thay dây à
titieo
ĐẠI BÀNG
7 năm
thiết kế đẹp, nhưng nghe thấy 46 thì chán hẳn, đành trung thành với e Huawei thôi, vừa vặn so với tay mình, đủ lịch sự, thép 316L, kính saphire, nói chung ổn.
Mình thấy bên mai nguyên có để hình nhưng ko để giá có lẽ chưa có hàng
Ko bt chổ nào bán nhỉ
Ngừoi nói kết nối đc ios ngừoi bảo ko ko bt ai đúng ai sai
Pin 3-5 ngày sạc chết luôn giống con smart watch này của bé nhà mình
dundun1701
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nói chung mù quáng thì cũng vừa thôi các bác fan apple 😃 Về đồng bộ, hệ sinh thái công nhận Apple nó làm rất tốt với AW, còn ngoại hình mà vẫn cứ khăng khăng khen đẹp rồi đi chê các dòng khác thì đến chịu =))))
lecongcuong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào biết ở Hà Nội chỗ nào bán thì bảo mình với nhé. Thanks so much!
hieutron
TÍCH CỰC
7 năm
@lecongcuong Em cũng có mong muốn giống bạn.

Sent from my SM-N930K using Tapatalk
Rút cục ss có bán ko vậy. Gt tháng 8. Mà hết tháng 11 ko bán vậy ae. Nản đợi mí chờ
dundun1701
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chắc là t12, hy vọng vậy 😁
@dundun1701 Ko thấy tăm hơi bạn ah. Hay theo note 7
nó đẹp thật đấy nhưng đeo vào tay mình thì sẽ không đẹp .
hieutron
TÍCH CỰC
7 năm
Sao phải thế, dù gì cũng chỉ là quan điểm thôi. Ai thích gì thì dùng.
Mình vẫn dùng Note7 có sao đâu, Không phải một mà những 2.

Gửi từ SM-N9300 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Ai có thông tin ngày bán gear s3 chưa. Im hơi vậy
hieutron
TÍCH CỰC
7 năm
@bingate Vẫn có hàng đó Pác, Pác Duy trong SG đang bán 8.9

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095