Trên tay ốp Apple FiveWoven dành cho iPhone 15 Pro

Pnghuy
21/9/2023 10:17Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thôi. Mua UAG cho lành
sontg10
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Chất liệu đểu mà giá thì ối giời ơi.
Gì chứ phụ kiện của apple đắt một cách vô lý và độ bền cực thấp
@sontg10 Mình dùng nhiều đời rồi thấy cũng oke mà, hay do tay mình không ra mồ hôi nên xuống màu không tệ lắm, độ bền cũng ổn. Khả năng bảo vệ mình thấy tốt hơn nhiều ốp khác mặc dù các ốp đấy quảng cáo chống va đập. Mình mua sale ở nước ngoài với VN cỡ nửa giá thì thấy ổn.
sontg10
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@Sontung1996 Ốp da các đời cũ thì k quá tệ bạn ah. Dùng giữ gìn thì vẫn được lâu mà ốp da đời 13 mình dùng qua thì rất tệ. Sau một tuần thì sờn hết góc và đổi màu từ vàng cam sang đen.
Độ bền thì ae dùng qua là biết rồi. Ốp da của apple cứ rơi là mất móc cực xấu và k thể phục hồi.
Ốp silicon thì bám bụi và rít. Đút túi lôi ra rất vướng.
Ốp trong rơi phát nứt luôn 🤣
Nói chung là theo quan điểm của mình thì riêng ba cái đồ ốp của apple là không nên mua. Trong cùng tầm tiền có nhiều sự lựa chọn khác tốt hơn, bền hơn. Xấu đẹp thì k bàn tới vì nó là sở thích mỗi người.
trông cũng đẹp nhưng bảo vệ thì như cc.
Tầm tiền đấy mua mấy con spigen dùng cho phê. Còn không thì likgus 70k shopee dùng bao ngon
trungha87
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Mình xài 1 cái ốp da và cái ốp UAG này.Cái ốp da dùng lâu xuống mã.Da viền bị bong chóc 1 chỗ.Cảm giác cầm ốp da thì vẫn thích độ bền thì tạm thôi
Ủa vậy là cái Action button là nút cứng vật lý chứ ko phải cảm ứng lực hả? Thế thì bỏ túi cấn lâu nó cũng nhảy đc chứ nhỉ? Hay phải mở khoá màn hình mới có tác dụng? Hóng ai đó review kỹ cái nút này.
Đắt
Bảo vệ môi trường mà vô dụng, không bán được thì sớm muộn cũng dẹp tiệm =))
Đừng bao giờ mua ốp hay phụ kiện trong apple store...
Mấy năm trc có mua ip ở apple NY , sợ nó xước nên cắn răng mua cái ốp cao su 40 đô trong đó luôn... và kết quả sau 3-4 tháng ốp nó tự cong xiên xẹo, ko ôm điện thoại nữa 😔( . Thế là tự ra chợ ng việt mua mấy cái ốp nhựa tung của xài tạm rồi lúc về nước cứ shoppee mà táng, có mấy chục k mà hàng xài ổn áp, lâu lâu đổi ốp ngon lành cành đào máy trông như mới. 😆
Được cái iPhone xài ngon, 4-5 năm rồi mà với tính chất công việc quăng quật nhiều mà vẫn trâu phết, chỉ thay tấm bảo vệ màn hình với thi thoảng thay ốp.
Do dung lượng đuối quá, ko đủ nữa nên tính mua ip15 dung lượng cao có type C cho tiện 😃) mà ko biết iPhone ở VN có khác gì iphone thị trường mỹ úc ko nhỉ... nếu ko bằng thì tính cuối năm đi công tác mua luôn, khỏi mua ở vn nữa (nhưng phải mua case vs miếng dán cường lực ở VN trước khi qua nc ngoài mua đt 😁 )
Chất liệu mới này chắc ko bền bằng ốp da mặc dù có giá bán tương đương nhau!
Bò kho
TÍCH CỰC
9 tháng
Tàu vũ trũ, tên lửa .v ..v ... đâu thấy đeo ốp đâu, titan nó siêu bền mừ 🙂
cuongbu
TÍCH CỰC
9 tháng
Quá mặn
NTA369
ĐẠI BÀNG
9 tháng
tHẤY THÍCH CÁI ỐP NÀY HƠN LÀ CÁI ỐP DA CỦA APPLE
sunkim
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Tên của hãng là FineWoven, mấy anh người mẫu ảnh kiêm thợ dịch Tinh Tế, chỗ thì gọi là FireWoven, chỗ thì FiveWoven.
Mình vẫn thích ốp Nillkin hơn 😎
mình thì chỉ thích mấy cái loại mỏng nhẹ thôi, ko thích hầm hố như uag
mắc và dễ trầy. haha. xài trần cho nó sướng
lazytomcat
ĐẠI BÀNG
9 tháng
vậy cuối cùng thiết kế điện thoại đẹp để làm gì ?
Không biết loại này oke không, chắc phải đợi 1 thời gian. Mình sử dụng từ ốp cao su, da đến trong suốt của Apple nhiều dòng thì thấy ốp da quá ok, bảo vệ cũng tốt, không làm xước máy, cầm thoải mái. Mua giảm giá còn nửa thì quá tốt
Mình thì cứ ốp nhựa mà chơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019