Trên tay ốp lưng Zagg Milan Snap màu Ocean cho iPhone 15 Pro: đẹp, chắc chắn, có MagSafe

Anh Tú.
25/4/2024 2:57Phản hồi: 62
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có cái hình tròn nhìn xấu cả cái ốp
nhìn nó cứ dơ dơ ở mặt sau. vậy mà kêu đẹp.
Đang dùng caseology parallax gì đó. ổn
joshuy
ĐẠI BÀNG
một tháng
nhìn vừa cũ vừa xấu tệ
Mọi người cẩn thận với hãng này. Mình mua 15 pro cũng bắt đầu với 1 chiếc Zagg, sau đó lấy thêm 1 chiếc ốp trong silicon. Chiếc ốp trong không được 1 tháng ố vàng không thể chấp nhận được. Chiếc ốp đen thì tự bong tróc viền và đặc biệt là cấn miếng dán cường lực. Hiện tại mình đang dùng ốp silicon baseus 50k vẫn chưa ố.

Nên tránh xa hãng này, 1triệu2 2 cái ốp có tuổi đời không quá 1 tháng! Vứt!
@hoangduchihi Đúng cái vết bong tróc lớp phủ rất khó chịu. Thằng này là 1 UAG camo là 2
Mình không thích dùng ốp từ thời iphone 11PRM đến 14PRM bây giờ.
Lí do: cầm nắm viền bo, vuông vức.. rất là đã. Mình chỉ dán ốp da lưng sau (từ khacten 😃 là thôi.
P/S: hãy để cảm giác cầm nắm iPhone trông như thế nào, và đừng sợ hư hỏng thì bạn sẽ thấy giá trị điện thoại mang lại cho mình đủ thứ 😁
K có giá rổ gì buồn
Zagg cứ làm chỗ logo cụm camera dị dị xấu cả cái ốp. Mình thấy ốp này cũng đẹp mà đắt quá trời 😂
Sao nó xấu và trông nham nhở thế
diyose
ĐẠI BÀNG
một tháng
Magsafe sạc đúng chậm!
@diyose nhưng nó tiện
Lưng nhìn như cái tấm film chụp x-quang nhể
Làm con benks cạc bon cho đẹp
hanav3
ĐẠI BÀNG
một tháng
Mình cũng đang dùng ốp này, nhìn thật đẹp hơn trên ảnh. Cảm giác cầm tốt, tuy nhiên năm nay cái logo thiết kế thực sự xấu.
trông chê nhé :v với mấy em 15 titan thì xài ốp slim fit là max ping rồi
Cảm giâc viền dày quá
phí tiền nhỉ
Mình đã dùng ốp hãng này và bỏ ngay vì magsafe ko dính tốt trên đế oto khe gió có magsafe của belkin. Giá ốp cũng 600 700 gì đó mà dùng chán thật
Ốp vẫn ưng nhất của UAG. Chắc chắn, an toàn, cầm nắm cũng thích vì chắc chắn. Kiểu dáng nam tính, mạnh mẽ.
ko phải mê tín chứ ôp này xấu vcl ra

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019