Trên tay review DJI Mavic Air 2 Combo: Nếu thích chơi drone thì rất đáng mua

Nam Air
10/5/2020 15:2Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jean.nguyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cảm ơn bạn, bài viết hay!
@jean.nguyen cám ơn bạn đã xem hihi
iKaris
CAO CẤP
4 năm
Đỉnh quá, mình đang làm trong giới Drone mà nhìn còn thích, Việt Nam mình khó mà cạnh tranh lại.
@HuynhDacY cái gì họ làm quá tốt rồi thì mình phải tìm cách làm cái khác thôi bác....
@Nam Air Một ngày không xa bạn sẽ trên tay drone Không+bộ+bien.(kiểu 3 môn phối hợp),😜tha hồ quay!
Nhìn đã quá. Video coi rất là chi tiết luôn.
Quá xịn sò, chắc làm một con quá ^^
@meohoangdochanh quất luôn he he
@Nam Air Kakaka! Đang suy nghĩ anh 😆) thấy ham quá Kakaka
trời, mới đọc spec, nặng 570gr! Nam Air cho hỏi xin giấy phép bay con này có khó không? vì mình newbie. chứ trên 250gr phải đăng ký bay. thậm chí con này cũng khó mang ra nước ngoài khi vướng giấy phép tùm lum
@Phan Huy Thọ gần như rất ít nước cấm đem drone vô mà bác, chỉ 1 vài nước thì họ giữ lại tại sbay khi nào xuất cảnh đem ra thôi.
@Nam Air mình hiểu, mình đang hỏi là xin giấy phép bay con này có khó không? và bữa có nói có anh bạn đồng nghiệp bên bangkok cũng chơi, nói mức phạt dao động bình quân là 3000-6000 usd, nghe hơi chợn
TuanGT
ĐẠI BÀNG
4 năm
Con này gặp shit nó né được không anh Nam?
@TuanGT chưa hiểu ý bạn
Đã quá
gabeohp91
TÍCH CỰC
4 năm
con này đang lỗi hàng đợt đầu do fw. để đợi 1 thời gian nữa fw ổn định thì mua vậy.
gabeohp91
TÍCH CỰC
4 năm
@Nam Air có check log rồi thì mới thì mới thành câu chuyện để nói. chứ tự nhiên rụng do lỗi người dùng thì nói làm gì.
@gabeohp91 Mình mới google mà chưua thấy có bài nào bảo có lỗi cả
gabeohp91
TÍCH CỰC
4 năm
@Nam Air nhóm trên fb thôi. ngoài ra mình cũng nói chuyện với 1 anh dân bán hàng flycam thì anh cũng nói vụ này. chắc phải đợi dji update fw mới ổn định mới mua.
@gabeohp91 , fw mới ra liên tục, có lúc bay cục đầu chưa có fw, hết pin gắn cục 2 thì lại dc báo update.
Nhìn mê quá !
Beng !!!!!!!
Mình chưa hiểu rõ vụ sạc pin:ưu tiên sạc pin nào sắp đầy trước.Như vậy sẽ sạc lần lượt từng pin chứ không sạc 2 viên pin cùng lúc hả bạn.
@Viethung1201 Vu Sẽ ưu tiên sạc viên còn 30% rồi sạc viên còn 20% vv. Như vậy bạn sẽ có pin đầy để bay nhanh hơn là chờ 3 viên vào cùng lúc
@Nam Air Mình hỏi vậy bởi công suất nguồn dư,nếu nó sạc luôn mình sẽ lợi
@Viethung1201 Vu sạc pin nhiều cell lúc nào cũng vậy hết bác ơi, một là hy sinh thời gian sạc thì sạc dc nhiều cùng lúc, 2 là ưu tiên tốc độ sạc, vì nó còn cần balance pin nữa. Muốn nhanh hơn thì mua thêm cái adapter cắm pin trực tiếp thì lên vèo vèo luôn 😁
@Nam Air Thanks bạn nhiều nhé!😉Qua bài viết của bạn làm Mình thật sự rất mê vụ Drone này!Mình sẽ đầu tư và rất mong các bài đánh giá,hướng dẫn của bạn để dẫn dắt "lối chơi" cho ae nhé!😉😜
haitrinhxuan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Từng thấy Drone bay trên Quảng trường Nguyễn Huệ lúc đông người chợt nghĩ Drone đột nhiên rơi xuống gây tử nạn trách nhiệm như thế nào? Nhà nước có quản lý người nào điều khiển không nhỉ?
kayashi
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bác có thử chụp phơi đêm tấm nào không ạ, cho em xin hình tham khảo, cám ơn Ad 😁
Review của bác Nam air rất chi tiết, hấp dẫn. bác làm em muốn mua ngay sản phẩm 😁
@trongvongbankinh Hehe cám ơn bác! Ủng hộ VJshop nhe :D
video đẹp xuất sắc thể hiện sự đẹp trai của anh @Nam Air
@vinhphucng25 Hêhhe cám ơn bác mình tập tành thôi
nhìn chuyên nghiệp đấy mod 😆
@mrthanh213 Thanks bác;)
Hóng clip như này

@TYA Em này là bay racing fpv rồi Kk
@Nam Air Khổ con flycam bị tên kia nó hành : D
Đã thật..mà tiền ít quá.huu
Em này rất đáng tiền
laobantien
TÍCH CỰC