Về máy của dòng xe Liberty ABS

anninhs12
10/1/2016 6:38Phản hồi: 10
Về máy của dòng xe Liberty ABS
Xin chào các bác ạ.! 😁
Là sau tết em định nâng cấp con xe mới đi làm lâu dài. E là nam, cao có 1m70 nên thấy liberty dáng có vẻ ổn áp nhất nên đang tính múc xe này.
Nhưng có điều phân vân là trước nay có nhiều bác phàn nàn về động cơ cũng như mấy bệnh lặt vặt dòng xe đỏng đảnh này quá không biết giờ đã khá hơn chưa, tìm hiểu thấy dòng mới này đã thay động cơ lại có thêm cả ABS nữa nên có bác nào có thông tin hay cảm nhận(càng tốt) có thể chia sẻ cho em xem có bền hơn hay tốt hơn dc không ạ??
Mong dc các bác cho ý kiến vì E đang lưỡng lự giữa liberty vs Sh mode nhưng thích dáng liberty hơn.!
.
Thanks all! 😃😃😃

10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đi ngày hơn 40km thì không nên, nếu ít hơn thì xúc thôi. Nghe nói bảo hành 3 năm thay miễn phí mà
Xăng khoảng 35km/ l nội thành nhé, ông bạn mới đo
@vanvuongteach như voi uống nc thế bác
@MinhDaiHT Khá hơn nhiều rồi, kiểu xe này nó thế. Đc cái vọt kinh hồn
cũng định mua xe này nhưng đang cần thêm reveiw
Review thì qua OF đi, bên này ít lắm
anninhs12
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vâng, e cám ơn các bác. E lượn lờ otofun thấy cũng có nhiều bác bảo dc nên e cũng có vẻ có niềm tin hơn. Nhưng vẫn ghê cái dớp đỏng đảnh của cái dòng xe này.
@anninhs12 Có tí làm em sh
anninhs12
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vanvuongteach Thanks bác, thực ra thêm tí thì cũng ok nhưng e hơi nhỏ (1m7) nên đi thử SH thấy cứ phải kiễng chân mà đuôi xe to mỗi lần quay xe, dắt xe cũng hơi mệt nên cũng không ổn lắm.
@anninhs12 Mình 1m68 đây bạn, đi cũng bt mà. Chiến đi, mà nếu ngoài bắc đừng mua, ggí cao quá
Đang đi Airblade mà ngồi lên con này đi thử. Xe bốc kinh khủng, đi phê khỏi bàn, đi >50km bóp mỗi phanh trước mà dừng an toàn hết mức. Nói chung là được nếu không ngại đổ xăng liên tục 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019