[Video] Hướng dẫn chọn máy sấy quần áo phù hợp

cuhiep
24/11/2023 8:19Phản hồi: 45
[Video] Hướng dẫn chọn máy sấy quần áo phù hợp
Anh em coi video nha

45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ảnh bìa đẹp.
nhà chật vợ mua tích hợp, sấy block bơm nhiệt, cái gì xài lâu thì cân nhắc 1 chút, ổn định và bền
@amanhunt mua 1 lần xài mãi mãi bác 😁
@xecatang sấy song nhăn nhiều ko bác, e dùng elex mà nhăn quá
@Tam Nguyen Cao xong lấy ra bác, để lâu dễ nhăn
@xecatang mua thêm 2 cục bóng chống nhăn của elex luôn mà ko khả quan, đỡ hơn đc tẹo.
Mộc9
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Đù, mình đã cửng lên khi thấy tấm này
NTD^2
ĐẠI BÀNG
8 tháng
ấy chết sao tôi lại bấm vô vì cái cover.tôi hư quá
Ad thử cho cái đầu vô rồi xong bật máy chạy coi nó xoáy cái đầu được không ?
@anhlucky2 ko : )
Giặt kèm sấy bơm nhiệt ít model ghê ta
Nhìn cover nhớ tới bộ phim kinh điển anh/chị em ghẻ
Không cần xem video
Tiền ít tiền nhiều cũng cố mà lấy loại bơm nhiệt ( giờ tầm 12tr, trước mình mua 18tr)

Mấy loại công nghệ cũ hơn dùng thực sự chán, dùng rồi cũng muốn đổi thôi
@minh sp c Nhưng chung cư nhỏ quá cái ban công đặt 2 máy không vừa @@
nautical
TÍCH CỰC
8 tháng
@minh sp c Chán thế nào hả bác? Kết quả vẫn giống nhau là quần áo khô mà?
@nautical Khô nhưng sự khô khác nhau. Khô queo cứng vải, khô nghe mùi cháy nắng, khô mà nhăn nhúm…
biodinx
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@user1624757362387 Vậy mua sấy thông hơi úp ngược lên con máy giặt cho gọn nhẹ
Căn hộ bé quá nên chọn luôn giặt sấy tích hợp mặc dù sấy ngưng tụ :3
Nhà tốt nhất nên có 1 máy giặt sấy 2 trong 1, đừng nghe những thằng không hiểu biết đòi máy sẩy riêng biệt, trước khi ngủ bỏ đồ vô giặt rồi con ma hay thằng ăn trộm nó chuyển đồ sang máy sấy sấy cho hay gì? Do đó máy sấy tích hợp rất tuyệt vời. Nếu thích và dư tiền thì có thể mua thêm cái máy sấy rời song song máy giặt sấy.
@Methylamine đó là lý do mình chưa mua máy sấy, vợ thì bảo mua mà nhà toàn người nhác! Giờ giặt xong lại lọc cọc bỏ vào máy sấy nữa thì hơi mất công! Nhà bạn đang dùng loại nào thế, chất lượng sấy có tốt ko?
@duylinh_th05 mình dùng Samsung, chắc cũng khoảng 3-4 năm nay rồi, xài rất tốt không có vấn đề gì, giặt sấy xong khô ran, đồ nóng phức rất sướng, cảm giác rất sạch sẽ. Điều quan trọng của máy giặt sấy là trước khi ngủ bỏ đồ giặt thì chắc chắn sáng hôm sau luôn có đồ mới mặc đi làm.
@Methylamine mã bạn đang dùng là gì thế! Nó sấy khô xong mà vẫn để trong máy như thế thì nó có nhăn quần áo không nhỉ? Hay là sấy khô xong phải mang đi cất luôn!
@duylinh_th05 Sấy xong đồ ít nhăn lắm bác, tùy chất liệu vải, nhưng mình dùng ít khi phải ủi đồ lại, sấy xong đồ nóng phức, lấy ra sớm thì tốt không thì để đó cả ngày cũng ko sao. Mình dùng máy Samsung Adwash Ecobubble gì đó không rõ mã số.
tichla
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Ông nào đút đầu vào lỗ thế kia
Gội đầu luôn đi...kk
Quả chui đầu vào máy kia là không được rồi. Phải học mấy anh Nhật
tính hỏi xin code mà lại thoai, hehe
tuluan
TÍCH CỰC
8 tháng
Sấy mũ sợ nhăng nên đội luôn khi sấy 😃
Ảnh bìa chất thật
Nhìn cái hình cái liên tưởng: em bị kẹt rồi. Anh giúp em với. Hự
cun_nguyen
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Nhà đang dùng 1 em panasonic Nhật bãi vừa giặt vừa sấy bơm nhiệt, chống nhăn thấy rất ổn nhưng giá cao so vs thị trường việt nam
3 chị em nhà mình mới mua 3 cái máy sấy bơm nhiệt Electrolux 9kg giá 20tr, samsung 9kg 14tr và Toshiba 10kg 13tr. 3 con thì thấy con nào cũng ngon, có tiền thì cứ Electrolux mà phang, ko thì lấy con Toshiba cũng vẫn cứ ngon luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019