Laptop Acer

Video quảng cáo PlayBook mới: Flash, chúng tôi có Flash

vuhai6
17/5/2011 0:29Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Flash ngon và tiện hơn nhiều chứ. Ủng hộ Flash. 😁
gmpucca
TÍCH CỰC
13 năm
Đang xài Sgs 2.2 và 1 em ipod tuoch 4 là quá đủ rùi em này bổ sung khiếm khuyết cho em kia
Đúng là 1 trong những sự lựa chọn sáng giá. Càng ngày càng không biết nên chọn cái gì và như thế nào. Hjx
hy vọng em nó sẽ mượt như quảng cáo 😁
dongocvu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hị hị flash nó nặng lắm tốn pin lắm lại còn virus nữa chứ nhưng mà nó vẫn là niềm mơ ước của 1 số người bảo là ko cần nó ( thớt này đông kinh 😁 )
Em ko biết flash nặng ra sao nhưng mà PB nó chạy được webgame nặng xịch liên tục trong 6 tiếng thế là ok roài
kookyo
ĐẠI BÀNG
13 năm
e ko hiểu là các bác apple fan có thể chịu dc khi lướt Web mà ko có flash.riêng e thì e ko thể chịu dc! ức chế lắm

đang xem 24h muốn trận đấu ra sao các bác làm thế nào?bật máy tính lên ah?

Flash là rất cần thiết.hãy chấp nhận thực tế.cái j cũng có sự thiếu sót.ý riêng of e là vậy
CIRCLE H
TÍCH CỰC
13 năm
Ít soft quá đợi các bác viết nhiều nhiều chút để anh em còn thưởng thức
gooner
TÍCH CỰC
13 năm
Mẹ ơi... con kết em nó lâu rồi mà vẫn chưa mua được 😔(
sao ko cho luôn video html 5......
đá đểu apple đây. her her. thực sự thích cái BB OS nhưng mà con BBplay book này theo cảm nhận của e thì nó ko đẹp.hic
cdmababy
TÍCH CỰC
13 năm
Flash là 1 thứ không thể thiếu khi duyệt web cho dù bác Jobs nói thế nào đi nữa
Chắc chả bao giờ biết dùng Skyfire ?

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:36 PM ----------

Nhìn khía cạnh khác thì thật là nhục ... QNX được xem là tương lai của Web, thế mà giờ đây lại quay sang sử dụng Flash như 1 selling point. RIM càng ngày càng mất hết bản sắc rồi. !

---------- Post added at 03:42 PM ---------- Previous post was at 03:39 PM ----------

Đừng bật máy tính làm gì, đến đây anh cho mượn iPad để xem ;)

Nói thật mấy bác cứ bô bô "Lát Lát" với "Ê-bô" mà chẳng cập nhật gì hết ... toàn những luận điểm cũ rích.
jino
TÍCH CỰC
13 năm

Bạn ạ, skyfire chỉ là giải pháp tải video dạng flash video về server nó rồi stream lại cho skyfire client thôi chứ chứ có phải chơi được flash đâu. Mà fl có phải là video ko đâu...
zero131
TÍCH CỰC
13 năm
Chậc, mình khuyên bạn 1 câu, hãy có cơ bản đã rồi hãy tính tới cập nhật. Sự tiến bộ nói chung đều đứng trên lập trường chia sẻ, kế thừa và phát huy; nói như bạn chắc bạn còn ko hiểu flash là gì, ứng dụng vào những đâu?
nhìn theo 1 khía cạnh khác nữa thì đây là 1 ifan cuống thật sự .... PB hỗ trợ flash là 1 điểm mạnh. Đâu phải hỗ trợ flash là làm mất chất NQX ... và không có gì mang nhục khi đem sự tiện lợi đến cho khách hàng ... chỉ có những người không bao giờ biết từ bỏ chính kiến bản thân hướng tới cộng động đó cũng có thể cho là nhực ... skyfire nếu thật sự hỗ trợ flash tốt như vậy thì người dùng ipad đâu phải chịu thiệt thòi ... tất cả những ứng dụng liên quan đến flash đều có app trên apple store nhưng xin thưa trên PB chỉ cần 1 trình duyệt web thôi ... điều đó không đáng quan ngênh ah? số phận của Flash thế nào chưa ai biết nhưng tôi biết đại đa số người dùng và nhà phát triển ứng đang sử dụng flash 1 khi họ nghĩ đến web app.
ai biết đc ma ăn vụng . ai biết đc Steve Jobs đang toan tính cái gì để thay cho Flash
hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
13 năm
đánh vào Iphone và Ipad đây mà 😁 nói chung cũng không quan trọng lắm vì hầu như ít dùng :D
hais
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình vừa đổi con iPad lấy con ePad về xài vì iPad kô vô được mấy trang vidéo người lớn (mấy trang này toàn chiếu phim bằng flash).
tuyệt vời sánh ngang với android 2.2 roài.
RIM cần thiết kế lại chút sexy như samsung thì càng ổn hơn
Cái vấn đề này nghe nhàm quá roài...

Muốn nghe nhạc của zing hay nhaccuatui -> there's an app for that.. Chạy mượt mà không quảng cáo nhiều như website.

Muốn coi phim bộ? Kiếm app "xemphim" trên app store nhé. Ko có quảng cáo giữa phim luôn.

Muốn coi tv online? Có app luôn

Muốn coi video flash.... Swifter hay Skyfire thẳng tiến.
CloudNine
TÍCH CỰC
13 năm
Flash sắp chết tới nơi rồi, bây giờ hỗ trợ làm gì nữa. Với lại cái video này là ghép, nhìn chuyển động của cái tay là biết ngay. Cho nên chưa chắc cái Flash chạy mượt được như vậy.
Anh em yêu công nghệ thì chết liêu xiêu với em này rồi...nên trong clip có anh chàng đẹp trai thò đầu qua chưa đến nửa giây...chắc để câu fan nữ :eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019