Video trên tay nhanh ngoại hình của Galaxy S23 Ultra đang được lan truyền trên MXH. Thông qua video, chúng ta thấy chiếc điện thoại được cho là Galaxy S23 Ultra gần giống với những hình ảnh rò rỉ trong thời gian gần đây.

Samsung đã chính thức xác nhận Galaxy Unpaked 2023 sẽ diễn ra vào lúc 1 giờ trưa ngày 1/2/2023 theo khung giờ Mỹ, tức 1 giờ sáng ngày 2/2/2023, theo giờ Việt Nam.
17
66
W.H.R
ĐẠI BÀNG
S22U vừa bị rơi vỡ màn vào một thời điểm thích hợp
3
conan12a2
TÍCH CỰC
Con s22u mình bổng nhiên thấy màu đen xấu đúng thời điểm ghê.
1
HyH
VIP
Xem xong để xíu mua iphone 14 pro max
2
huynguyen201289
TÍCH CỰC
S23 trừ quà còn 16 ko nhỉ
0
trautrang73
TÍCH CỰC
Từ ngày Samsung lên One UI5 thì xài rất mượt. S23U chắc rất ngon
0
Y chang s22 Ultra về ngoại hình. Hic giá bán đắt quá. Chờ vài tháng nó giảm bớt rồi xem sao. Con S22 Ultra của mình ngoài màn hình sọc nay thêm bịnh là sạc pin lúc ok lúc không. Nó không nhận sạc siêu nhanh. Thay mấy cọng cáp xịn rồi vẫn bị. Reset máy vẫn bị. Mình nghĩ cổng Type C nhưng test thì ok hết. Vấn đề chắc ở Pin. Mẹ nó đã xui thì xui hết cả phần thiên hạ. Hahaha
0
minhchien0207
TÍCH CỰC
măt lưng kính hay kim loại ý nhỉ, kim loại thì đẹp thật
0
samsung ultra có lẽ màn hình cũng ngang ngửa cỡ iphone 14 pro max rồi, quá đã luôn
0
baoph
ĐẠI BÀNG
Sau quả lỗi S20 nâng HĐH bị sọc màn thì không bao giờ dùng Samsung nữa =))
3
dmufo8469
TÍCH CỰC
Đẹp, bác nào nâng cấp s23 thì chia lại s22 cho e nha.
0
Mr.Anderson
TÍCH CỰC
Cuối cùng cũng học đc cách 4 năm ko đổi thiết kế giống thần tượng rồi 😆
1
Samsung đc đông đảo ng dùng coi là đối trọng duy nhất bên Android xứng tầm với Apple. Tuy nhiên theo cá nhân mình thì thấy Ss cần phải cải thiện và nỗ nực rất nhiều trong tay nghề build phần cứng. Chứ như hiện tại thì vẫn còn cách Apple xa rất xa.
1
bita95
TÍCH CỰC
Phần cứng lẫn tối ưu phần mềm của SS còn phải cải thiện nhiều. Chia tay Samsung sau 3 tháng dùng S22U dù là fan từ hồi Note 4 về sau dùng ko sót con Note nào. SS ko khéo lại lười thay đổi giống Apple.
0
longtrung94
TÍCH CỰC
Nhìn y như mấy con sony hồi xưa, dị nhất là cụm camera thấy ko đẹp
0
Hyper But
TÍCH CỰC
Hy vọng chất lượng build tốt
0
Dạo này mấy ông Trung Quốc như Vivo, Oppo làm camera cấu hình ngon quá làm mình thèm nhưng để an toàn chắc vẫn chơi Samsung 😂 Tạm thời con S20FE với One UI 5 khá mượt. Cảm giác kém iOs chút nhưng vẫn ngon.
1
laobantien
TÍCH CỰC
Vẫn như cũ
0
thấy chẳng khác gì S22 Ultra 😁
0
Chameleon.
TÍCH CỰC
Nhìn không có tý hào hứng gì để mua
1
đang tải ...