Laptop Acer

Viettel đang lì xì điểm Viettel++, mời anh em vào nhận

vn_ninja
7/2/2024 8:1Phản hồi: 65
Viettel đang lì xì điểm Viettel++, mời anh em vào nhận
Viettel vừa thông báo chương trình tặng 2.400 điểm Viettel++ nhân dịp Tết Nguyên Đán Giáp Thìn 2024. Với điểm Viettel++ thì anh em có thể quy đổi sang phút gọi, SMS, data 4G… miễn phí. Sau đây là cách nhận điểm:

Cách 1: Soạn tin nhắn “TET” gửi 191

Anh em soạn tin nhắn “TET” gửi 191, sau đó sẽ có tin nhắn xác nhận tặng điểm.

Cách 2: Nhận trong app My Viettel

Vào app, nhấp vào banner Lì xì Tết. Mở ra màn hình xác nhận là xong.

Cách đổi điểm (phải có app My Viettel)

• Anh em chưa cài thì tải app tại LINK Android - iOS
  • Mở app, đăng ký số điện thoại
  • Đăng nhập app, chọn tab Viettel++
  • Chọn ưu đãi anh em muốn nhận, gồm Data, SMS, Phút gọi và Gói cước. Như mình chọn Data

• Chọn số điểm muốn đổi rồi ấn xác nhận. Với 2.400 điểm thì mình đổi được 480MB

Một vài lưu ý

• Chương trình áp dụng từ 6/2 đến 12/2
  • Thời hạn sử dụng điểm đến hết ngày 29/2
  • Mỗi thuê bao chỉ nhận điểm 1 lần duy nhất

Chúc anh em vui vẻ 😁

→ Xem thêm:
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mtk2411
TÍCH CỰC
8 tháng
Chưa bao h quan tâm tới cái này 😆)
arbre
TÍCH CỰC
8 tháng
@Mtk2411 Mình cũng vậy, ghét cài mấy cái ứng dụng (app) rác nhiều làm nặng máy 🙁
@arbre Cài Viettel Money còn hữu dụng hơn Momo
pmlong
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@Huong-Dung Cứ nạp thẻ đt cho người khác là đc cộng điểm nè, đổi điểm ra phút gọi nên ít khi phải nạp thẻ cho mình
@Huong-Dung Viettel ++ bên Viettel money có thể đổi điểm trừ hóa đơn
arbre
TÍCH CỰC
8 tháng
@Huong-Dung Viettel money có thanh toán trên iPhone (chỗ payment / shipping mình chỉ thấy momo với shopeepay) được không bạn?
Yaouaaaa
ĐẠI BÀNG
8 tháng
lấy mấy cái điểm này làm được tích sự gì?
Yaouaaaa
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@Crazylove4u ý là chê cho như điểm cứ..t ấy bạn, thà khỏi cho, bạn đọc mới không hiểu ấy
@Yaouaaaa Tội quá à
@Yaouaaaa Rác hay không thì tuỳ người dùng. Nhưng quê quá quay qua nói rác là bạn, không đọc bài comment rác.
S.O.J
CAO CẤP
8 tháng
@Yaouaaaa Ko cần đọc nhiều đâu. Đọc đoạn đầu là hiểu hết rồi 😃
Điểm này chưa biết dùng sao 😁
@Thi Eat Apple Đổi data, phút gọi... đi bác
S.O.J
CAO CẤP
8 tháng
@Thi Eat Apple Ngay câu đầu 😃
reddog
TÍCH CỰC
8 tháng
cho thì cho nhiều chứ cho cũng như ko thế này thì cho làm gì
Mấy cái lì xì rác này cũng lên bài 😆
Nhận cho vui chứ không dùng đến khi hết hạn, coi như lộc Tết vậy.
Trước năm 2024 Vina có vụ đổi 100 điểm lấy 1GB data xài 1 tháng. Qua năm 2024 nó chỉ cho xài có 7 ngày.
@maicasio Đúng vậy, tụi này đổi mà không thèm thông báo
Sao mình xài 2 sim trên 1 máy ko cài được vậy? 1 cái esim mobi, cái sim vật lý vtel. Hồi trước cài ứng dụng cccd cũng vậy. Phải tháo 1 sim ra rồi cài. Có ai bị không? Hhaaha
@pond1597 Đang pixel 5 và Vsmart live thấy ko ảnh hưởng gì vụ cài và sử dụng app
ờm, nhìn qua cũng biết 2,4k điểm = 2,4k VND.

Nói chung ít xỉn ra.

Tháng nào cũng dc trừ cỡ 2,4k trong hóa đơn điện thoại và internet Viettel do trả trong app. Nên nói thẳng ko dc nhiều hơn khuyến mại mỗi hóa đơn của mỗi tháng.
@megatroll bác ơi đây là quà tặng tết của nhà mạng, mà e thấy điểm này đổi được nhiều ưu đãi trên app mà
viettel keo thấy mợ, app thì cùi ko cho đổi quà, xài đúng chán
@thanhtran2311 Trải nghiệm tốt hơn 7749 lần so vs app của vina và mobi
@thanhtran2311 Đúng cái app củ chuối
@thanhtran2311 bác k chịu tích điểm thì sao đổi được, em toàn lấy điểm đổi lấy ưu đãi trên đấy
@phoden bác thử vào appstore cập nhật lại bản mới nhất xem, em làm phát được luôn
@hungnguyen93 Nhà mình 2 sim 2 mạng đây cái nào cũng mười mấy k điểm, toàn đổi dc từ sim sang data còn 2 mạng cố định cho cũng như ko. Ko đổi dc
pmlong
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Mình có 34.000 điểm đổi đc 340 phút gọi
@pmlong B dùng ác vậy, tui lẹt đẹt có 1, 2k điểm thôi🤣🤣🤣
@pmlong Nhất bác, 1 năm em được có 12.000 điểm thôi và đến cuối năm là nó reset về 0 dù có đổi hay không.
@pmlong Mình đang có 87.200 điểm, lâu lâu lấy đổi data, còn lại thấy chẳng có gì đáng để đổi. Hôm trước đổi được bộ nến thơm nhìn cũng xịn trị giá 300k, chỉ tốn 3.000 điểm
pmlong
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@Fan.MU Mình dùng viettet money nạp thẻ đt cho mn vừa đc triết khấu vừa có điểm ++, mạng thì dùng wifi gọi điện thì đổi phút gọi tính ra chả mất đồng nào
Rất ít khi quan tâm. Cứ nạp 120k vào xài trọn 1 tháng. Tính ra 1 năm hết 1.200k
@Thái Tâm Nghiên rename Gói này t dùng lâu rồi nên giờ chỉ có gia hạn hình như ko có đk mới
@Thái Tâm Nghiên rename Tuỳ đợt á bạn. Trước mình có gói 360k/6 tháng +free 1 tháng.
Giờ nó không cho đăng kí mới nữa. Chỉ tự động gia hạn được thôi
@Nguyệt Thần Thanks bạn share. Mình gọi lên gạ gẫm tư vấn viên xem cho không?
@Nguyệt Thần Gói này đã quá. Giờ đăng ký mới là 720K/180 ngày, ko biết có dc tặng 30 ngày hay không
Data dùng được trong ngày, nghĩa là các bạn đổi lúc 11h đêm thì còn 1h để sử dụng
@luuquoctuan Có chế độ đổi data xài 30 ngày mà
@luuquoctuan Đổi ngày thì đc nhiều, đổi tháng thì ít, nói chung có việc đột suất mà hết tiền, k có mạng vào ngân hàng nạp tiền thì đổi để chống cháy cũng đc🤣🤣🤣
@luuquoctuan Đổi như xin nó. Dùng 1 lát là hết.
Năm nay tặng bèo quá
Ngon, ít xài 4g chỉ xài khi đi siêu thị và rút tiền bank.Nên đó giờ toàn đổi data qua app mấy năm nay,tiết kiệm kha khá
Ok, cám ơn Viettel
2,5G cục gạch xin cười vào cái hướng dẫn nhận điểm và đổi điểm phải dùng app.

TET > 191 thì đơn giản với cục gạch, nhận ngon 2400 điểm ++

Đổi điểm sang data để truy cập internet bằng cục gạch : Từ bàn phím bấm #098# và Gọi đi. có 8 mục từ 1 > 8 tương ứng bấm Trả lời rồi nhập số tương ứng để vào dịch vụ đổi điểm ++ ( thường là phím số 7 ), thao tác đổi điểm bằng bàn phím bình thường, nhanh gọn.
Hợp wp
TÍCH CỰC
8 tháng
1 điểm bằng 1 đồng, 1 tháng mình đc khoảng 20 30k điểm, dùng để đóng tiền điện
Newsolder
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Có 4 sim data thì đổi được 3 sim, ko hiểu sao 1 sim báo ko áp dụng. Dù sao cũng cám ơn có data dùng dịp Tết!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019