VinFast công bố giá 3 mẫu xe hơi: ưu đãi từ 369,6 triệu cho Fadil, 880 triệu cho LUX 2.0

Trung Dt
20/11/2018 9:28Phản hồi: 407
407 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ThaiCaly
TÍCH CỰC
5 năm
sao kg đặt tên là 1 kí tự trong A>>>Z rồi thêm 1 kí tự là số từ 1>>>9 để phân loại hạng xe cho dể đọc dể nhớ và sau này ra phiên bản nâng cấp hay thêm 1 phiên bản khác dể nhớ hơn nhỉ. đọc cái tên sượn mồm quá, nghe cứ chuối chuối sao ấy, sau này ra thêm phiên bản lại loạn tên đọc.
taolao100
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thôi xong... đi đời giấc mơ
man1606
TÍCH CỰC
5 năm
Khi mới có thông tin thì các bác hâm mộ phán Fadil 300 củ khoai. Thế méo nào giờ ko trợ giá là gần 500 củ =)) Có khi nào anh Vượng rửa xiền ko ta =))
Mình toàn mua hàng ở Big C, rất ít khi mua ở Vinmart (trừ khi có sale rẻ hẳn)
caphe17
TÍCH CỰC
5 năm
Lại cái kiểu xe VN giá Mẽo.. Thua.
nininana
TÍCH CỰC
5 năm
Nước sơn chất đấy. Nhưng mà chưa có thông số chi tiết đã có giá 😃. Mình rất ghét kiểu chưa làm đã đòi ăn ;)
kalabuchi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vãi cả trợ giá, ghét nhất cái chiêu để giá cao rồi giảm xuống cho rẻ. Để xem ông Vingroup "trợ giá" bao lâu nhé.
Nghỉ sao mà fadil giá đó ổng bảo cạnh tranh tốt vậy trời
Đấy
Các cụ vào yêu nước đi
HDPhuongha
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con Suv giá chuẩn ngang ford explorer cơ à. ?
duclucthuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@HDPhuongha Nếu tính chuẩn thì nó trên phân khúc luôn bác . Vì con ford bị đánh thuế nhập khẩu.
Các bác cứ yên chí, tháng sau sẽ có chính sách uu đãi từ CP. Các hãng khác sẽ khóc thét
metronome
TÍCH CỰC
5 năm
@xuhariver Nó kiện cho mà lòi trĩ.
@metronome Có mà kiện củ khoai
obamabiladen
ĐẠI BÀNG
5 năm
w810i
CAO CẤP
5 năm
@obamabiladen Để mua dc giá này thì cần có voucher màu xanh giá bằng 20 chiếc xe nữa bạn nhé. 😁
Khởi điem hơn 400, thuế má.... chắc cũng 5 600.
Thôi mua vios đi cho lành. Nhìn ra vẻ hơn chiếc xe này.
obamabiladen
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chuyenvientuvan https://baomoi.com/nhung-mau-sedan-tot-nhat-tam-gia-duoi-1-ty-dong/c/27479999.epi
@obamabiladen Chất đấy thím, mua bmw mà đi cho nó êm.
Nói chung thằng vượn vin rửa tiền thôi, chứ ba cái xe này nếu có bán cũng chả ai mua đâu.
Giá trên trời, thương hiệu còn mới, đã thích bán giá mặn.
Chỉ cần thằng cs nó bỏ thuế vô lý thì dân có tiền đi xe ngon liền, chả cần phải lăn tăn xe vin vịn gì.
Con mẹ tụi nó chứ.
obamabiladen
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chuyenvientuvan Chất vn vào tay china mới chịu ???
MrPhan88Vp
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá cũng căng đấy nhưng nhìn đẹp xe vinfast đẳng cấp nên đắt một chút so với các dòng xe cùng phân khúc là đương nhiên
metronome
TÍCH CỰC
5 năm
Mua xe nhập khẩu thuế đánh gấp 2,3 lần không yêu nc thì là gì.
Cái giá nghe như Bphone của Quảng, dự là xe Vinfast ế như Bphone.
hfullhd
ĐẠI BÀNG
5 năm
Doanh số mà bằng đc Suzuki cũng là chiến thắng rồi, xe Nhật cơ mà....bán doanh số lại cao hơn Su nữa thì ngon oy phải không anh em :rolleyes:
@hfullhd Đúng rồi bạn, thà mua Celero còn hơn Fadil này, cái vụ Bphone làm người dân mất lòng tin với Made in VN.
Đề nghị các bạn không nên mua ngay bây giờ, đợi khi nó trợ giá kịch trần về đúng giá trị thật của Made in Viet nam lai China thì mới mua.
long_pn
TÍCH CỰC
5 năm
Hình như các bác đều quên rằng ưu điểm của xe VinFast so với các xe còn lại chính là khả năng LỘI NƯỚC. Dân Sài Gòn với Miền Tây ko còn lựa chọn nào khác đâu nhé. Đừng nghe dự báo thời tiết cảnh báo triều cường nhé các bác 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019