VinFast tiếp tục ưu đãi lớn: Miễn 100% phí trước bạ + tăng bảo hành lên 5 năm

thanhtung6868
4/6/2020 7:7Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho mình hỏi Vinfast Lux A 2.0 hay Honda Civic RS 1.5 turbo con nào tốt hơn vì nhiều người cũng lăn tăn vụ này.
chuxvn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@bishamoon Cái màn hình to nó không có đồng nghĩ với sang ok? Nó to thì to nhất các hãng rồi đấy, nhưng nó thô và hiển thị kém. Cũng như căn biệt phủ xây sến súa thì vẫn cứ là thô, thế thôi.

Xe nào cũng có lỗi, nhưng các hãng xe lâu đời nó vẫn yên tâm hơn. Mình ko thần thánh Toyota hay Honda hay bất cứ hãng nào, nhưng trao 1 tỉ cho 1 hãng xe mới toanh thì mình nói là ko yên tâm.

Quan điểm cá nhân, ko việc gì phải đả kích cá nhân bằng việc chê người ta ko có tiền 😆

Mình có tiền mua nhà nhưng mua bên Saigon Pearl chứ ko mua của Vinhomes.

Xe thì cũgn có Civic 2009 thôi, ko phải gì ghê gớm nhưng nếu mua xe thì sure ko phải của Vin đâu 😃) Cũng chưa đến mức rủng rỉnh đến độ mua con xe giá trên trời để rước danh yêu nước hão. Mua con xe nào đóng thuế cũng là yêu nước rồi.

Thế nhé!
chuxvn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@chicharito mu Fadil nó rẻ nhưng vẫn đắt nhất trong phân khúc.
@chuxvn đang có trào lưu PR ngạo nghễ là dùng đồ Vin là giàu sang, đẳng cấp...ba láp này nọ, ghê chưa.
chuxvn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@HyH Vâng, thôi thì mua cái danh thì bỏ tiền mua nhà mua xe rồi có vấn đề gì thì cũng bị truyền thông ỉm đi rồi cắn răng ôm cục tức vào người.

Người ta có tiền thì thoải mái đi, mình thì cứ cố gắng làm người tiêu dùng thông minh thôi ...
Ai mà mới mua chắc là sầu lắm ạ...
Phong8822
TÍCH CỰC
4 năm
@_vphlinh_ Mới mua tháng 5 n Km cũng tầm hơn 200 mà.
Khuyến mại tháng 5 vừa kết thúc, tiếp tục lm thêm 1 đống :v có tiền là cũng mua đấy. Mỗi tội nghèo thôi 😔
lecaothang
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mới chạy test con SUV Lux SA2.0 từ SG ra Hà Nội và quay vào mất 10 ngày cả thảy. Cảm nhận về cách âm và chắc chắn thì được, còn lại rất chán như: các phím bấm rất chán và lag đặc biệt phí set/ reset của cruisecontrol bấm mấy phát mới ăn. Chiều đi không sao nhưng chiều về xe có vẻ lì hẳn ... đánh giá 7/10
gdspro
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thơm thật!
Vin chơi lớn thật
springC
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các bác cứ mua đi, sau này Vin độc quyền dịch vụ sửa chữa. Tha hồ hốt bạc.
X51
TÍCH CỰC
4 năm
Quan trọng vẫn là cơ chế.
Daihung4000
ĐẠI BÀNG
4 năm
Rẻ quá , khuyến mại nhiều quá, xe của vin ko phải rành cho mình. Mình quen đi xe của hãng khác rồi.
codcsi
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng con Evinfast. 🏎️️
Chơi nhỏ, a.V ko chơi 😋
bishamoon
TÍCH CỰC
4 năm
Nếu mà kiếm đc mấy cái voucher giảm giá 100-150-250-350tr còn ngon nữa.
100% thuế trước bạ là nhiêu tiền ta, sao ko cho giá tham khảo luôn bác chủ topic ơi
Tranha881988
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nghe rất thơm.
Đã quá vậy, thks
Mê li

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095