Apple đã bắt đầu thử nghiệm iOS 9 từ tháng 11 năm ngoái

Duy Luân
12/1/2015 22:26Phản hồi: 125
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vuongchihieu
ĐẠI BÀNG
9 năm
6 plus 16gb đối với mình là dư rồi. cài gì mà cài lắm thế. 64 gb chả biết làm gì cho hết
hihiheheh
ĐẠI BÀNG
9 năm
hàng apple ngon nhưng hay bày đặt. nâng cấp lại chậm, lại mua máy mới. lạ gì chiêu trò apple
Well_done
ĐẠI BÀNG
9 năm
k biết ntn chứ các bản iOS về sau mình cứ thấy kém dần đi
trước dùng 7 trên 5s k thấy nhiều lỗi, h lên 8.1.2 cái là bị nhiều lỗi, hết cái lỗi màn hình xanh Blue Screen of Death rồi thì lại bị restart lại máy khi đang sạc
Rồi là keyboard đánh tiếng Việt đánh 1 lần thì ok, lần thứ 2 đánh thì k cho đánh nữa ...
Chán...
càng lên cao càng lỗi, càng hao pin, càng lác. mình 5s lúc mua 7.0.4 giờ là 8.1.2 và thật sự thất vọng về pin của bản ios mới nhất này.
đứa nào kêu lên 8 k chậm thì là dối lòng..dù xài táo nhưng thừa nhận càng up lên càng nản
@Công Hoàng Gia nếu up lên cao mà không nản thì apple họ sao bán được máy nữa hả bạn 😃
@Công Hoàng Gia Mình 5s và 6 plus chạy ios 8.1.2 vẫn mượt mà cực kỳ đây.. Cái 5s thì nhận dc bản cập nhật 8.1.3 rồi.. Máy chạy mượt như 7.1.2

@nguyen dang tien biết là vậy..nhưng 1 số thành phần kêu k chậm..cứ cãi cho = được mà k chịu nhận khuyết điểm của táo
@Công Hoàng Gia đấy là họ tự an ủi bản thân thôi, 4s của thàng bạn mình lên 8.1.2 ko tắt chuyển động hay tương phản dùng giật kinh khủng.
con ipad 4 với 5s vẫn ở 7. phê lòi.
Dùng Blackberry 10 quen, chuyển dùng lại iOS thấy mấy soft browser, facebook, ... Nói chung là liên quan đến mấy cái dữ liệu mạng internet rất chậm.
@navy.seal bác nói vậy lại nhận gạch đá bgio. em dùng z10 thấy không khác biệt khi còn dung lượng cao 3G và hết. cứ dùng phè phè, bgio dùng thêm 99 thấy nó hiểu mình quá
Mr_Son
ĐẠI BÀNG
9 năm
apple ngày càng làm ios chán vãi
mrtuanvf
ĐẠI BÀNG
9 năm
fake user-agent dễ không ấy mà, ngay như site của mình check thấy có iPhone os version 10 11
taodai2304
TÍCH CỰC
9 năm
9 hay 10 cũng đc. chả hóng mấy nữa
bad_boy174
TÍCH CỰC
9 năm
8.1.2 ko lỗi. Chỉ là hao pin quá. Cái zalo ko biết sao mà xài nó máy hơi nóng và pin tụt ác thật :v. 5s pin 8.1.2 hơi chán. Sống chung với lũ thôi 😁. Còn lại mọi thứ thì vẫn mượt thôi.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@bad_boy174 chuẩn men.. 5s 8.1.2 của mình cũng vây, pin cực chán, tụt thì nhanh mà báo cũng ảo nữa pin nhảy lung tung
TinNghia
TÍCH CỰC
9 năm
Đứa nào nói IOS giật lắc là đứa đó chưa dùng qua sản phẩm của AP bao giờ. Không sài thì đứng đú.
Các bác cho em hỏi cái hình như cái iOS 8 không cho phóng to bàn phím thì phải, em gõ toàn dính chữ.
Mong chờ iOS 9 ra lò quá 😃
taolachuc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Càng nâng cấp thì máy càng chậm và càng muốn bỏ để tốn tiền mua máy mới. Chiêu của Apple! Thiệt khổ cho người dùng IOS!
@taolachuc Ở nước ngoài xài hđồng 2 năm với nhà mạng.. Xài xong thì thường quăng đi kí hđồng lấy máy khác rồi chứ o như ở nước mình 1 dt xài 3 4 năm đâu
plato_nth
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thử nghiệm lâu thế mà lúc ra mắt là bị lỗi là em e chém nha bác TC.
patienn
CAO CẤP
9 năm
Chả có 1 HDH di động nào có thể qua mặt dc ios cả. Quá tuyệt vời. Độ mượt, độ nhạy.... Và kho ứng dụng bá cmn đạo

Gửi từ Máy Quẹt Thẻ tích hợp nghe gọi và chọt chọt của tập đoàn Sam Sụm
duchung178
TÍCH CỰC
9 năm
Lên 9 thì chắc là dấu chấm hết cho Ip5 và Ipad new
Vậy là iphone 7 &ios 9 cùng song hành
Em thì chỉ mong sao apple có thể cho hạ cấp ios8.1.1 về ios7.1.2 cái là được, còn ios9 thì thôi, đợi khi nào đủ gạo rồi xúc luôn
@Nguyenlinh5295 apple mà cho về ios 6 mà hỗ trợ đầy đủ app thì em nghĩ ios 7.8 ế lòi mắt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019