ASUS UX21 sẽ có giá dưới 1000USD, tháng 9 bán ra

Didu
6/6/2011 15:59Phản hồi: 94
94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy đẹp quá, giá về VN tốt nữa là ok.......
iphone112i
ĐẠI BÀNG
13 năm
Viền màn hình mà nhỏ bằng 1/2 thì cạnh tranh dễ hơn với Mac
giá khá là ổn, nhưng màn hình bé quá,13inch thì ngon hơn
AKMS
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá và cấu hình cho người thu nhập cao
Khoảng 1100USD (thấp hơn càng tốt) ở VN là mua được rồi. Các bác còn mong gì ở nó nữa. Đẹp chẳng thua kém nhà táo. Cấu hình tốt hơn. Giá chắc chắn là ngon hơn.
hlinh85
TÍCH CỰC
13 năm
Giá dưới $1000 thì chắc là $999 rồi 😁 Ghét mấy cái viền màn hình. Sao không làm mỏng đi cho đẹp nhỉ
moonblack
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn thích thâtj đấy giá hợp lý quá, cấu hình ngon nữa ko, mong tới lúc em nó ra đủ tiền xúc em nó
nhìn e này vẫn k kết bằng em vaio X mình đang dùng sao sao ấy. chỉ có điều e nó rẽ mà mạnh mẽ quá thôi.... vote cho nó 1 phát . có tiền mua 1 con cho thằng ku e nó đi học cho dễ.
cứ cho là 800$ về VN chắc cỡ 1200 😆 , vượt quá tầm rồi 😃)
hamimax
ĐẠI BÀNG
13 năm
Về Việt Nam ko có giá này đâu!
doanduc92
ĐẠI BÀNG
13 năm
dù sao cũng là đối thủ năgj kí về giá và cấu hình.. BÁC CỨ NGHĨ XEM. chỉ dưới 1000$ mà CÓ I7 đã ngon rồi chứ chưa nói em nó mỏng thế kia... Yêu thế😁
Nhiều bác hài nhĩ 😁 ... mua laptop mà để chơi game quả là thất sách ,tại mấy bác chơi game nên mới ngĩ 11.6 in là hơi nhỏ, nhưng ai làm việc hay di chuyển đi thì sẽ thấy sự lợi hại của nó,với lại theo thời gian thì 11,6 in vẫn sử dụng quài và sẽ ko thấy lỏi thời và cấu hình yếu với cấu hình đó ( điễn hình như những con Laptop IBM , Dell latitude chẳng ... ), còn ai sử dụng 14 in trở lên đi khi RA những MODEL khác mình sẽ thấy những cái máy 14in mình đang sử dụng là lõi thời liền ...
Con này 11,6 in quả là chuẩn + CORE i7 2nd nữa quả là nhỏ mà có võ ... nếu con này có bán ở VN giá < 1000 $ em lụm liền khỏi phải suy ngĩ .
liệu có sánh ngang đc macbook air ko nhỉ... nếu Air đc cài Windows?
thích nó 13" hơn, vậy là phải chờ nữa rồi à... 😔
chắc là lại 999$ đây mà
nhưng mà giá này cũng ngon rồi
tuan_116
ĐẠI BÀNG
13 năm
13" thì vừa tầm, 11.6" quá nhỏ để làm việc.
sau Mac và thinkpad X chỉ kết mỗi em asus này. nhìn bộ phím với touchpad mà ghiền.
Trót hâm mộ B&O rồi ; UX90 mất rồi ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019