Bàn phím TouchPal trên Android bắt đầu xuất hiện quảng cáo, máy của bạn có bị không?

TDNC
17/7/2017 6:34Phản hồi: 196
196 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kien22
TÍCH CỰC
7 năm
Giống hệt bộ gõ Laban key, bắt đầu quảng cáo trên phần dự đoán từ
Nhiều người lo sợ vấn đề an toàn giao dịch bằng đt khi dùng bàn phím ngoài, nhưng nói thật, đã ai từng bị mất tiền thực sự chưa? Hay cũng chỉ nghe nói? Nếu đã muốn nghi ngờ thì quả thực chẳng thể tin thằng nào
Ủa sao mình k có nhỉ..
Dùng bb có phím vật lý thì ko bị đâu nhỉ =))
Kelvin Gari
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã dùng google, thì thà dùng luôn của google. Tuy là vẫn ko tin tưởng. Nhưng thà để một thằng nắm hết thông tin có thể nắm được còn hơn chia ra cho chục thằng khác nắm
merinoka
TÍCH CỰC
7 năm
Chán quá!
Mình dùng ip bàn phím mặc định nên ko đc trải nhiệm vừa gõ chữ vừa đc coi quảng cáo 😆)))
phinq1910
TÍCH CỰC
7 năm
Đề nghị chuyển sang Iphone hay come back thời đồ đá
đang xài bàn phím mặc định trên htc m9, cũng bắt đầu lo
Cái bàn phím Google gần đây xuất hiện thêm cái dòng G trên cùng rất khó chịu nên mình chuyển qua xài laban
Sony XA có cái swiftkey khó ưa dã man, nhưng đành xài vì nó là mặc định, qua Samsung bàn phím xài thoải mái hơn
Vịt 2019
TÍCH CỰC
7 năm
Hút máu đến thế là cùng. Hàng chợ có khác!
them 1 lý do nếu xài android chỉ xài Samsung, trong tất cả các loại keyboard thấy mỗi của sam là đỉnh nhất 😃 swipe quá ngon, xài từ s3 cho đến s8 vẫn xài 😃
seek4l0ve
ĐẠI BÀNG
7 năm
Gboard chạy có ngốn ram không nhỉ? Mình vẫn đang dùng Laban phiên bản 2.1.1, khá ổn vì mình không dùng theme, chỉ cần bộ emoji và dự đoán từ khá ổn, chạy cũng nhẹ nữa, có cái thi thoảng cứ bắt cập nhật. Muốn tìm lại link bản 2.0 mà mãi không thấy
anam_vn90
ĐẠI BÀNG
7 năm
samsung keyboard trên flagship vs mình 2 năm gần đây là ngon nhất, có multi languages. lúc nào cũng phải Việt, Anh, Nhật. hiện tại chưa thấy cái nào free dùng ok hơn vs mình ^^.
Khuyên ACE nên dùng LaBan key app của VNG nhé, nguồn góc rỏ ràng, ko quảng cáo, tùy biến tốt, có thể hiện hàng phím số,có cả trên android và ios.
cái nồi gì cũng nhét quảng cáo vào dc, rồi bảo vì sao ng ta lại chuộng adblock, cài adblock thì kêu này kêu nọ, nào là giảm doanh thu này nọ, đm, làm quảng cáo như hiếp dâm ng ta mà còn đòi doanh với chả thu
Khả năng đoán từ và độ thông minh của Touchpal đúng là vô đối, Mình dùng mấy năm nay. Tuy nhiên đến khi nó xuất hiện quảng cáo thì đánh chấp nhận dùng Gboard. Gboard cũng khá ngon, có lẽ chỉ thua Touchpal khoảng 15%, được cái không quảng cáo.
Em toàn sài laban. Quá tốt, quen kiểu gõ vni rồi, sữa lỗi tiếng việt quá chuẩn, mấy cái khác chưa thấy hỗ trợ tốt bằng an phận với laban
xài windowphone nên ko bị 😁
Không quan tâm đang xài n1280 ... :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019