Bose ra mắt phiên bản giới hạn Bose Soundsport Free Ultraviolet, giá 169$

eddie-labo
16/12/2018 8:31Phản hồi: 46
Bose ra mắt phiên bản giới hạn Bose Soundsport Free Ultraviolet, giá 169$
Bose vừa chính thức mở bán tai nghe true wireless Bose Soundsport Free phiên bản màu Tím Ultraviolet giới hạn, với faceplate được xử lí hoạ tiết vân chỉ nằm dưới lớp nhựa trong, cực đẹp mắt và ấn tượng như ba phiên bản trước bao gồm Đen, Xanh Midnight và Cam Rực rỡ. Ngoài ra, Bose Soundsport Free Tím Ultraviolet có toàn bộ thông số và tính năng như cũ. Sản phẩm đang được khuyến mãi dịp cuối năm trên website chính hãng của Bose với giá 169$ cho đến hết ngày 31 tháng 12.

Bose SoundSport Free là con át chủ bài của Bose nhằm cạnh tranh trên thị trường true wireless đầy sôi động những năm gần đây. Tai nghe được thiết kế dành riêng cho người dùng tập luyện thể thao, sở hữu khả năng chống nước hữu dụng cùng kiểu dáng nhỏ gọn, cộng thêm khối lượng cực nhẹ. Bose SoundSport Free chỉ chiếm kích thước 1.1 inch x 1.2 inch và nặng khoảng 10 g.

SoundSport Free được trang bị hệ thống antenna đặc biệt cho phép khuếch đại sóng kết nối giữa 2 bên tai nghe và nguồn phát, đảm bảo được độ ổn định ngay cả khi bị ngăn cách nhiều lớp (giỏ xách, túi quần, áo...). Tầm hoạt động không dây của tai nghe lên đến hơn 10 m với thời lượng pin trên 5 giờ. Đi kèm với tai nghe là case bảo quản kiêm bộ sạc di động có khả năng cung cấp thêm cho tai nghe khoảng 10 giờ làm việc (2 lần sạc đầy).

Công nghệ trên SoundSport Free còn có thêm tính năng Find My Earbuds để tìm kiếm tai nghe khi thất lạc bằng cách hiển thị vị trí cuối cùng mà bạn đã sử dụng. SoundSport Free cũng hỗ trợ cực tốt cho Siri trên iOS. Sản phẩm đã được bán ra từ đầu tháng 10/2017.

Nguồn: Bose
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Raspberry
TÍCH CỰC
5 năm
Yêu bản màu xanh quá
Raspberry
TÍCH CỰC
5 năm
@tuankhanhsaigon Bác dùng chưa cho em xin ý kiến về sync với iphone. Có bị bên được bên mất âm ko ạ
DrLucas
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá ngon đấy chứ
10m có vẻ gần quá. Mới tậu con WI 1000x, ko tin đc là khoảng cách 30m vẫn nghe nhạc bình thường.
@Hunglong96 Trước chơi game đau đầu nghĩ tên nhân vật, tính lại hơi củ chuối nên quất tên đó luôn. Sau nếu lập đc là lập nhưa vậy. Chất riêng bác à ko đụng hàng =))
@Phuongkak Trước cũng định lấy LV U đấy nhưng nghe ko đc hay nên bỏ qua. Quen nghe sony chuyển sang ss nghe nó ntn ấy. Cứ lùng bùng, âm ko đc trong.
Calvinmai
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Ngày ỉa 2 lần Mình nghĩ không quá gần đâu. Thực sự bạn cũng đâu thể rời xa chiếc điện thoại đến 30m để nghe nhạc đâu.
@Calvinmai Có chứ bạn. Người khác không rõ nhưng mình có khá nhiều trường hợp như vậy.
revention
TÍCH CỰC
5 năm
Đang có 1 con iconx mà nhìn con này màu thấy ham quá. Chất lượng chắc hơn con iconx nhiều, mà ko biết cái mic thu có tốt hơn ko
@revention Ko tốt hơn bạn nhé. Khoảng cách tới tai nó vẫn quá xa. Iconx thì nghe tiếng ko đầm bằng, con này nghe có vẻ huỳnh huỵch, bass chắc khỏe hợp nghe nhạc sôi động. Có cái tai nghe nó lồi ra ngoài nhiều quá đeo cảm giác nó ko an tâm lắm mặc dù khó rớt. Dòng này hợp với đt Iphone mình kết hợp với Note 9 nghe ko đã bằng nhưng tai Sony kết hợp với đt Samsung lại khá ổn.
@samsunggalaxy Mình nghe với note9 vẫn cứ thấy nó chả phê mấy. Chắc note9 chơi nhạc dỏm qa 😔
@The little wind Còn tùy thể loại nhạc và mỗi ng 1 thích nghe 1 dòng nhạc khác nhau. Chất lượng nghe nhạc trên Note 9 được đánh giá khá cao đấy bạn.
@samsunggalaxy Ờ chắc k hợp tai mình
TheTien24
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao mua được nhỉ
Mr.Seo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chỉ xem thôi :v
CylNguyen
TÍCH CỰC
5 năm
Giá ổn. Nhưng mà VN k sale =)))
Đẹp ổn, nhưng mình thích ảipods mất rồi
Cảm thấy con Sony SP700N nghe ổn hơn nhưng pin hơi lởm, nghe tầm 60% volume chỉ đc hơn 2h 1 chút
Nhìn đẹp quá khá là long lanb
Mr. Drill
ĐẠI BÀNG
5 năm
To so với tai, nhung âm thanh tuyệt!
Ok nè
Singh
TÍCH CỰC
5 năm
Tai nghe blutooth tiện. Mà mình k dám đeo nữa.
Nhiều nghiên cứu khoa học đã cảnh báo về sự tổn thương não.
Như sóng điện thoại ai cũng biết nó nguy hiểm ( ví dụ vô sinh mang nhiều trong túi quần ).
Còn blutooth nó phát cường độ cao ngay cái não. Ta lại thường đeo rất lâu.
Vì vậy mà mình hết dám đeo tai blutooth
@Singh Dạ xin thưa với bạn là sóng Bluetooth có công suất khoảng 1-2mW trong khi sóng điện từ mà điện thoại di động phát ra khi sử dụng mạng 3G hoặc 4G sẽ có công suất vào khoảng 1000mW đến 2000mW. Kể cả khi bạn nghe lâu thì nó cũng chả thấm vào đâu, bạn chả dùng tai Bluetooth thì xung quanh bạn cũng có cả trăm loại sóng điện từ khác nhau rồi.
Nhìn phối màu là thấy ham rồi. 😁
amazing T
TÍCH CỰC
5 năm
con này đeo vô nhìn từ xa cứ như là đeo bông tai ngọc trai đen vậy, bữa thử mà hok mua lun
Ngày xưa mua Sony wf-1000x bị ham cái noise cancellation. Nhưng thực chất là phế vật chẳng khử ồn được gì hơn không thử, tính hiệu kết nối thì rất yếu, âm thanh thì thường. Mua 4tr5 bán có 1tr6.
Về với Bose sound sport free là sáng suốt. Quá hay quá đã.
@shrelax84 sony giờ mấy cái tính năng thêm thắt chỉ còn mang màu sắc marketing, vd xLoud j đó tren xperia, thuc te la chỉnh âm
lượngt o hơn xí, clear bass j đó nghe nhạc dở hơn walkman clear bass, màn bravia engine nhưng thực tế cũng chả đẹp quá như quảng cáo, cảm biến thì xmorRs j đó chụp như máy cơ xịn (qcao) mà thực tế thì.... Nói chung từ hồi sony chia tay ericsson, k còn thích sony như xưa nữa
@dark knight 918 Hồi đó có coi clip cu hiệp review cái wf-1000x mới biết tinh tế bơm sony tới nóc. Định mua thêm con Bose QC35 đời 2 cũ hàng like new còn bảo hành dài tầm 6tr5. Bose rất ngon trong tầm giá.
Bose về với đội apple nên tương thích tốt là điều dễ hiểu.
vuanhk10
TÍCH CỰC
5 năm
@samsung focus Bose nào về Apple hả ông nội... Beats chứ không phải bose nhé
letrihuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
So sánh nó với tai nghe ko đây của Apple đi bạn! Đang tính mua .
@letrihuy Bose to hơn nhưng chất âm thì ăn đứt.
Cá nhân mình k hề thích airpods tẹo nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019