Bphone update phần mềm: nâng cấp camera, bổ sung vài tính năng nhỏ

Quang Thái nè
2/10/2015 9:15Phản hồi: 1.337
1.337 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

esata
CAO CẤP
9 năm
Cũng đừng nói mặt mũi người đẹp bị lang ben, là do lây nhau ư?

Tóm lại là Bphone đáng bao nhiêu điểm mà kết luận không nói ra?
googgle2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang ngóng bản Váphone 40 xem có cải nhiều gấp đôi bản 39 không . Ram lần này mà vá xong chắc phải lên được 6 ghi màn hình lấy búa đập không sứt camera cứ gọi là ăn đứt mấy anh Máy cơ pin chạy mát lạnh như kem , mời các bác vào phê tiếp ...
Hoang_Cntt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bphone giờ nổi quá 😆
xi đơ lí luận còn non mà gặp mấy bác lão thành thì bỏ chạy hết. Bờ phone hết thời là cái chắc ròi😁 đừng l ừa thiên hạ nữa may ra:D
Thịt nướng trông ngon nhỉ
uranos
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cứ thớt vào có Bphone y như rằng rất nhiều cmt. Mình cũng xin góp 1 chân
haluongdat
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tình hình bê thui sao rồi các bác ,lâu lâu em lại nhớ bê thui , ngày xưa bê thui đắt lắm ,nó là món ăn của nhà giàu ,đi qua hàng bê thui chỉ giám quay đầu nhìn lại .bố em kéo tay và nói : mình nghèo đừng mơ nhé con .
Redonline
TÍCH CỰC
9 năm
EM CÓ 1 ĐỀ NGHỊ Ạ! ĐỂ VIỆC PHÒNG CHỐNG VIỆC BÁN HÀNG LỪA ĐẢO. AE NÊN SHARE TOPIC NÀY VÀ CÁC TOPIC CÓ LIÊN QUAN TRÊN FB CÁ NHÂN. VIỆC TƯỞNG CHỪNG NHỎ NHƯNG TÁC DỤNG THÌ LỚN HƠN GẤP NHIỀU LẦN CMT TRÊN NÀY ĐẤY Ợ.
Macan2015
TÍCH CỰC
9 năm
@Redonline Đồng ý. Mình sẽ làm. Bởi ai cũng có bạn bè, nên chắc chắn sẽ có ảnh hưởng mạnh hơn rất nhiều nữa. Mong ae bớt chút tg nhé !
TÔI THẤY BỜPHÔNE TRONG THÙNG RÁC......(nhái theo tựa phim....tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh)...sao đạo diễn không dùng sản phẩm tốt nhất thế giới như bờphône để quay phim vậy?.....
Bphone xài quá sướng

Sent from my BPhone using Tapatalk
Tôi cũng vậy, tôi cũng chưa lần nào nhìn thấy Bphone ngoài đời thực, không biết là hàng xịn, hiếm nên dễ chi thấy còn không là do nó chảnh quá, giá thì không giảm trong khi thị phần giảm như shit.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019