Cảm nhận John Wick 3: Hoàn toàn xứng đáng với mong đợi

Nam Air
15/5/2019 14:50Phản hồi: 180
180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phú1991
TÍCH CỰC
5 năm
Sao ko để anh cu hiệp xem nhỉ ??
Sẽ có nhận xét đanh đá hơn
@Phú1991 Thôi nha bạn. Cú hiệp chuyên dán da sp nào mới ra lắm . Mắc công đè John Wick 3 ra dán luôn thì chít mệ luôn. Heheheheheh
GhostRiley
TÍCH CỰC
5 năm
Có bản nhạc John Wick Medley huyền thoại ko các bác? E cảm ơn 😁
"Do enjoy your party!" 😁
Phim hay ghê luôn. John đã chứng minh câu Sách vở là vũ khí là hoàn toàn có thật. =)))
Phú1991
TÍCH CỰC
5 năm
@sieunhankevin jason bourne đã chứng minh rồi bạn ơi
klamentin
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trc xem a đóng ma trận còn đỉnh cao hơn
Sếp John rơi từ trên tầng thượng xuống mà vẫn ko chết , phim khá hư cấu 😆
clapika
TÍCH CỰC
5 năm
@Resurrecting Rơi đập mấy phát nên cũng giảm chấn đi nhiều rồi. Nói chung là thể trạng người ta cũng phải có tố chất đặc biệt mới làm sát thủ được. Mà kệ đi bác, phim mà. Nếu anh ý chết ở phần này thì làm gì còn phần tiếp theo cho chúng ta xem nữa.
Matevol
TÍCH CỰC
5 năm
Cho anh này đóng người chồn chắc cũng hợp lí à 🆒
hvdung1488
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tập thôi mà giống bắn đạn thật quá vậy
ros12810.9
TÍCH CỰC
5 năm
@hvdung1488 Bác lên YouTube có rất nhiều video JW bắn di chuyển tháo lắp đạn bla bla đều là thấy nha bác. Những pha hành động trên phim đều có tư vấn từ lính đặc nhiệm cả nên rất sát thực tế
wormwon
TÍCH CỰC
5 năm
@hvdung1488 Seal train cho ổng đấy... toàn bộ kiến thức sủ dụng súng, di chuyển, đối kháng là kinh nghiệm thực tế của diễn viên 😃
POP.Super
TÍCH CỰC
5 năm
lần này a Wick lại bắn cả bàn đồ rồi . Hóng quá !
Hôm qua mình đi xem, đúng là đáng với mong đợi. Hâm mộ nhất seri John Wick. Đang đợi chap 4 ra mắt. Hi vọng sẽ lại như 3 chap đầu
leo7
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bao rạp 😁
Từ ngày có vợ chưa bh nghĩ sẽ đi xem rạp 1 mình, JW là ngoại lệ =))
Mình rất thích phim này. Đang sắp sếp thời gian để đi xem. Một trong những bộ phim hiếm hoi trong vài năm gần đây gây được ấn tượng với mình
@vkhanh2007 Thế là bác chắc chưa xem The Equalizer rồi
Thấy mod nói hay hơn phần 2 là mê rồi. Cuối tuần này đi xem mới được.
ai thích thuần hành động thì xem rất ok. Nhưng nội dung ko đặc sắc như 2 phần trước.
bachcudi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã đi xem tối qua, hành động rất mãn nhãn, di chuyển bắn nhau đánh nhau từ đầu tới cuối. Nếu ai đã xem qua phần 1,2 rồi sẽ thấm thía nội dung hơn. Nói chung vẫn là 1 bộ phim tuyệt vời cho những ai yêu thích hành động ngoài đời thực.
@bachcudi Nhận xét vậy là ok rồi .Heheheheh
ấn tượng ngay từ phần 1, một trong những series yêu thích 😃 vé discount tẹt ga 😁
thích mấy đoạn hài bựa phim hay , màu mè đẹp nhạc hay âm thanh tốt( thích nhất đoạn chơi turnable nhạc cổ điển rất hay)
Cái ông Kanu ở series phim này chiến kinh thặc. Giết người như chém chuối.
Ai coi rồi thì im đi để người ta coi có thế thôi . Văn hóa xem phim ở đâu hết rồi ? Mấy bác xem rồi cứ thích thể hiện cái sự hiểu biết của mình :p. Kể lễ ra hết là chưa xem mất cả hứng thú . Dĩ nhiên mồm miệng là của các bác nhưng hãy thể hiện sự văn minh của mình đi . Đánh giá thì cũng được nhưng hãy để nó qua đi đã làm thế có thể giết chết mất bộ phim hay nhà sản xuất vì những đánh giá tào lao thiếu chuyên nghiệp . Yên tâm đi nha tóm lược phim thì có nhà sản xuất họ làm rồi Trailer đấy . Còn những người chuyên nghiệp thì người ta không làm thế. Phải có thời điểm thích hợp khi đánh giá thì mọi người sẽ đồng ý hay phản bác vì họ đã xem rồi . Hôm trước coi End game xảy ra 1 cuộc oánh nhau chỉ vì đã xem hay nghe ai nói mà cứ kể trước phim . Mấy thằng trẻ nó đè ra đánh 1 chập. Bảo về rạp can ra xem xong phim ra cửa uýnh tiếp . Tui ngồi gần với mấy đứa con bị văng nước ngọt và bắp rang tè le . Lúc đầu chả rõ gì ra ngoài mới nghe nói là lãi nhãi khi xem nó bực nó đập cho . Ý kiến cá nhân thôi . Heheheheheh
Rainny2710
ĐẠI BÀNG
5 năm
Si vis pacem, para bellum ngạn ngữ la tinh " Nếu muốn hòa bình, hãy chuẩn bị chiến tranh."

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019