Cần nâng cấp máy, chọn iPhone 11 hay iPhone XS?

Duy Luân
11/10/2019 5:53Phản hồi: 395
395 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

IPhone muôn năm 😆
galaxy_uk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Theo mình thì chọn cho các cụ thì dùng dòng như 8 plus cho dễ sử dụng,từ X dùng điêu hướng khó cho người có tuổi ! Nếu mua cho người trẻ tuổi thì 11 ngoài màn cái gì cũng hơn và rẻ hơn !
HHLS
Trứng
5 năm
Mình đang dùng x và quyết định chỉ nâng cấp lên xs max
MatNucGianDu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lên luôn 11 pro luôn cho máu bác ah. Kích thước ngang xs mà bác
NWBE
ĐẠI BÀNG
5 năm
11
letrang_vt03
ĐẠI BÀNG
5 năm
Số là hôm qua có mua cho bà xã cái Iphone 11 2 sim vật lý, nhưng sao người khác gọi tới nghe rất nhỏ mặc dù chỉnh loa hết cở, không biết nó bị gì, có ai bị giống như vậy không? chỉ mình cách khắc phục với 😔
devilbs
TÍCH CỰC
5 năm
Vote 11, vì những ưu điểm của Xs như khung thép, viền mỏng hơn, độ phân giải cao hơn không quá rõ rệt và ảnh hưởng tới trải nghiệm hàng ngày, không bù được những điểm yếu so với 11.
không cần lên
Đắn đo con cam của 11 và 11 pro quá mod Duy Lân ơi 😁

Mình chỉ có nhu cầu chụp sản phẩm ( đồng hồ ).

Thì ko rõ có khác biệt gì giữa 2 con này ko, mình ko cần cái tele lắm :D
@hieungo986 con 11 pro với camera tele cũng ít có tác dụng lắm bạn. Bạn chụp hình bình thường đăng faecbook thì camera của con 11 đủ rồi
E muốn hỏi nên mua XS Max hay Iphone 11 vì giờ e tham khảo giá XS Max xách tay giá ngang với 11
Mình thích iphone 11 hơn ở điểm nó có camera góc rộng.Có thêm tele thì cũng ngon nhưng mình ghét cái kiểu chụp hình mỗi cái mặt rồi up hoài lên face.

Chụp hình cảnh 10 tấm thì 2 tấm chụp mặt thôi.Mấy con mẹ bạn mình chụp đưa mặt lên face mình thấy vài bữa là bỏ theo dõi luôn.

Thực tế mình thấy camera góc rộng được sử dụng nhiều hơn tele.Chỉ có mấy con mẹ sống ảo mới dùng tele chụp cái mặt mo mà đưa lên mạng hoài thôi.Ghét cay ghét đắng.
Mình mua Xs max 64g new fullbox white xt chỉ 20.4t thôi
galaxy_uk
ĐẠI BÀNG
4 năm
@truong8657788 Đắt thế ! Ra cellphones hoangha giá tầm 18
@galaxy_uk Làm gì 18t đâu ra vậy hàng VN toàn 23 den 24t
Xác nhận là dùng lâu thì con xs không bị trầy viền thép như các con iPhone 6,7,8 và cả em 11.
tkdang
TÍCH CỰC
4 năm
Mình thì thấy xs max ngon bổ rẻ
tamtin79
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tkdang hiện tại thì xs đang rẻ hơn 11 rồi
tkdang
TÍCH CỰC
4 năm
@tamtin79 2 con này thì mỗi con có lợi thế khác hẳn nhau còn xs max và 11 thì khó chọn lựa hơn
optimus_97
ĐẠI BÀNG
4 năm
chọn 11 thôi, đối tượng là người lớn tuổi thì màn hình cũng ko phải là thứ cần mang ra cân. ng lớn tuổi thì pin tốt là cái họ cần thiết hơn cái màn hình Oled.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019