Chút suy nghĩ về Galaxy Note 10 và những người làm tất cả mọi thứ trên điện thoại

Duy Luân
10/8/2019 1:16Phản hồi: 443
443 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sẽ ấn tượng hơn khi nốt ruồi ko phải là hình tròn phổ thông. Ví dụ như hình luông dc bo tròn góc sẽ lạ hơn
@hanhanlaotu Nhìn không khác gì vẽ chân cho rắn thì có, bác thử photoshop rồi ngắm lại xem.
Chuẩn tiện không phải ôm thêm laptop
@duyetlienngankhanh Chỉ cần đi mượn laptop thôi phải ko!?!
@QuanLyNhaNghi Sao biết hay vậy
Cám ơn mod đã giải thích để bọn ngu nó hiểu tại sao ss lại làm viền màn hình cong.
@Mongtonhatlang Chỉ thằng "khôn" mới nghĩ đây ko phải là bài QC
@QuanLyNhaNghi Thế nó mới khôn hơn thằng ngu này này.
thúy ji
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mongtonhatlang @Mistress 9
Đang xài note9 có nên lên note10 không mọi người
Máy quá đẹp, có lẽ mình sẽ chờ mua bản 5G chip rồng.
I'm Bad Boy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xúc là múc
tinyvy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái dex hay ạ
mình quyết định sau 2 tháng ra mắt sẻ hốt ẻm
Samsung làm khá tốt dòng Note, có cách tiếp cận sáng tạo và có định hướng.

Chuẩn bị mua Note 9 là đẹp hehe 😆
Từ thời con note4 đến giờ.. SS vẫn làm quá tốt cho 1 dòng điện thoại riêng của họ.
@Ksha74991 Quá tốt nhưng quá ế!?!
Đẹp quá
conmoi
TÍCH CỰC
5 năm
Quá tuyệt
Thích bản mầu xanh và bản 512 nhưng lại ko bán ở VN.
Hải Trà
ĐẠI BÀNG
5 năm
Máy đẹp quá mà chưa có tiền
iTect
TÍCH CỰC
5 năm
Đã trên tay con này được 1 ngày, bản demo chính thức cho đại lý. Đánh giá qua thì chưa thấy gì đặc sắc so với các flagship android trước đó. So với Note 9 thì nó mỏng ở độ dày thân máy, viền và vuông vắn hơn là điều có thể thấy đầu tiên.
Mr Slim
ĐẠI BÀNG
5 năm
Các lãnh đạo ưa thích công nghệ và những người dùng có tác vụ xử lý nhẹ nhàng sẽ rất thích sản phẩm này, tương lai của laptop mỏng nhẹ và máy tính bảng có thể bị rung rinh xíu xíu
Nó dài dài trông khó chịu quá, điểm mà mình thấy Note ngon là có bút thì đúng là nhiều lúc xài nó chuẩn hơn ngón tay thiệt 😃
vitaminmi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thích dòng note từ note 2-3 kìa. Nhưng nó thật sự quá to khi bỏ vào túi quần. Và mình đã xài ip nhưng note nào ra mình cũng theo dõi. Bản note 10 này thực sự ấn tượng với mình và chắc chắn mình sẽ thử nó để xem xét chuyển dòng dt. Mình khoái tính năng ghi chép sau đó chuyển thành format văn bản và dex. Còn cãi vẫy vẫy bút thần thì mình nghĩ nên làm cái tính năng chuyển slide present chắc sẽ có ích hơn nhiều.
@vitaminmi Chuyển slide có từ Note 9 rồi bạn ạ
vitaminmi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@buihai83 Vậy thì ngon rồi, chứ bút thần cho việc tương tác cam như vầy không thật sự ý nghĩa lắm 😆
boozyer
CAO CẤP
5 năm
Máy này đẹp nhất trong số smp hiện tại
anhtungat
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mê ẻm rồi nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế