Có nên mua J7 Prime?

26/9/2016 7:33Phản hồi: 19
Có nên mua J7 Prime?
Tình hình hôm trước em có đi trải nghiệm Galaxy J7 Prime, thấy cũng thích thú.
Em chưa đặt hàng trước, mấy hôm nay J7 Prime được chào bán và rầm rộ trên mấy diễn đàn. Thấy ham quá. Gì đâu mà mua có 1 cái điện thoại mà tặng cả xe quà. Vào group J7 Prime trên fb thì anh em khoe nhau điện thoại mới, quà khủng. Giá thì 6.3tr Mà hàng SAM thì rất yên tâm.
Klq nhưng thấy bé này rinh quà thấy tội tội, sao không để em rinh phụ đi ta. Vãi cả đi mua điện thoại mà thuê xe chở về.
Tiếc là không đặt hàng trước mà bây giờ thì muốn mua.
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lên diễn đàn toàn thấy J7 Prime và iPhone 7. mà ip thì xin thua ko dám rờ tới
Lạy, ngày nào cũng thấy ssasung, đi đâu cũng thấy samsung. GIờ mua còn quà mà
@phuclong0987 Cũng thấy tiếc hùi hụi đặt trước rinh đc bô lò vi sóng rồi
@Nam châm hút FE Giờ mua còn được rút thăm trúng laptop mà. vs cái bộ quà tè le gì đó, thấy bộ phát wifi TP Link là ngon nhất
Soi gái trá hình nha. đang tiếc quà hay tiếc vì không được rinh quà zùm em nó vậy
Cái này mua ở fpt shop phải ko ạ?
@Hoaiphongv Hông thấy bạn xinh xinh kế bên mặc đồng phục fpt à, toàn mấy má soi khách
Giờ mua còn được quà nha. Mà đúng ko ngon bằng cái lò vi sóng. biết đâu thớt may mắn vớt đc em laptop
klq mà J7 Prime này ok ko vậy? sao đi đâu cũng thấy mặt nó còn hơn OPPo F1 s nữa
hôm trước đi ra shop xem máy trước rồi, thấy đc. mà ko chịu đặt hàng, bây giờ thì phân vân quá
Tóm lại có nên mua ko nhỉ?
rus
TÍCH CỰC
8 năm
Nếu mà đc quà như lúc đặt máy thì nên mua .
Chịu mấy bác Seeder, nên đổi cách nói đi như thế này nó gượng gượng sao ấy
thaiha_vnn07
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nếu bạn là ngườ dùng bình thường, nhìn màn full hd đẹp lắm
@thaiha_vnn07 người dung bình thường và không bìh thường là sao v bạn?
hôm qua trên tay cả Prime và Xiaomi Redmi Note 4 và thấy Note 4 hơn hẳn mà rẻ hơn 2 triệu
klq mà hôm qua XZ vừa ra mắt. có ai mua hơm, 15 củ.
mình thấy chả đáng gì cả, giá thành thì quá cao chất lượng thì tương đối tốt chưa hẳn xứng đáng với giá tiền bỏ ra
Nếu bạn hỏi có nên mua không thì mình trả lời là không nhé! giá thì cao nhưng chất lượng nhận lại chưa chắc bằng giá tiền bỏ ra
giá vừa cao mà may dễ xuống câp nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019