"Cửa" nào để HTC sống sót được trong năm nay

Duy Luân
4/3/2018 0:21Phản hồi: 199
199 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mắc nhất 13tr là lấy lại thị trường tốt ngay
KuTom1
CAO CẤP
6 năm
Sau khi vượt hơn 100km để mua HTC 10 và lại hơn 100km để đổi HTC 10 lấy cái iphon6, mình đã hiểu tại sao HTC chết (ngấp ngoải). Quay video lag hơn cả cái iphone 5s.
@KuTom1 Chắc do cái 5s của bạn quá đỉnh thôi, htc10 quay video lag là chuyện từ xưa giờ mình mới được nghe.!!!!quả là thần bí!
KuTom1
CAO CẤP
6 năm
@heobanhki Bạn cứ thử lia máy khi quay sẽ hiểu. Ko chỉ iphone 5s mà các điện thoại khác như Sony các dòng từ Xperia Z1 trở đi đều chống rung, lag hiệu quả.
@KuTom1 cam lấy net chậm nên khung hình thấp thấy giựt
quyit84
TÍCH CỰC
6 năm
Bít cửa
giapnv272
TÍCH CỰC
6 năm
Giờ ít người nghĩ đến HTC trong đầu khi mua Smartphone. HTC giờ Khó thọ lắm, khả năng cao tạch sớm
gamohnvn
TÍCH CỰC
6 năm
Mình mong htc trở lại như cái thời m7, m8. Giờ vẫn còn em HD7 cất tủ làm kỷ niệm
hys1204
ĐẠI BÀNG
6 năm
hy vọng sống sót để cạnh tranh với các háng tung của:rolleyes:
cần maketting mạnh hơn
anhphuc2603
ĐẠI BÀNG
6 năm
chưa bao giờ hết yêu Htc > từ thời htc surround> đến htc saphire
chỉ là maketing quá yếu!
Mới hốt đc em UPlay về và vẫn đang chờ U12 plus chứ ko chờ U12😆
ngocb2
TÍCH CỰC
6 năm
Còn đâu HTC những năm 200X. HTC diamond HTC HD2... Xa nữa thì O2...
trungph
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua HTC U Ultra năm ngoái 18.9tr, qua năm nay còn có 5.5tr, HTC chơi kiểu này không muốn mua ủng hộ nữa 😔
Cố lên HTC ơi, mới sử dụng chiếc HTC đầu tiên là HTC 11 mà cảm thấy yêu em rồi. Thiết kế đã ổn rồi giờ chỉ còn lại giá thôi.
cứ giảm sốc 50% là sống tốt.đảm bảo luôn.có ngày bán 2500c
ufdb
CAO CẤP
6 năm
3 chữ thôi: "không có cửa" 😁
Trước con htc 8x với Rhyme cũng cả chục củ sau nó giàm còn 1/3 giá :V
zaomolin
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình mới xài em HTC E8, cá nhân thấy khá thích em ấy!
Nếu ko phải vì em LG có mục gõ 2 lần vào dt hay tắt nhanh thì có lẽ sẽ trung thành với em nó!!!
Thấy dc mà sao lắm người chê nhỉ ?
Giá thấy cũng bt mà, cơ bản chưa bao giờ mua lúc em ấy mới ra nên ko thấy chat, chứ nó hạ vài lần là thấy bt!
Còn chạy theo công nghệ dt mới thì thôi!!!! ko đến mức cần nhu cầu đó!
khoavina
TÍCH CỰC
6 năm
Với mình HTC là hãng mình rất yêu thích ! Những sản phẩm htc có chất riêng - chất lượng rất tốt ! Có lẻ vấn đề nằm chỗ Marketing thôi !
ngày xưa htc ra máy nào chất máy ấy ... các dòng tên cũng dễ nhớ ... sau này cái gì mà tùm lum
cả ông sony cũng thế, riết rồi rối loạn không biết máy nào là máy nào
có samsung và lg nhiều máy mà đỡ rối. cứ nghe s với g là biết 2 dòng cao cấp nhất
Thôi đi bán thịt chó đi... Giờ đổi tên HTC thành Hàng Thịt Chó được rồi đấy... Bán thịt chó sẽ lãi nhiều hơn không phải giảm giá 1-2/3 đâu
Fits_24
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bóp viền thì mình cũng hay dùng, rất tiện. Còn thiết kế thì thích kim loại nguyên khối vuông vắn hơn để khỏi phải dùng ốp lưng cho đẹp, camera thì giảm nhiễu chụp đêm, zoom lên 8x nhưng ảnh ko bị vỡ hạt quá nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019