Đã có Apple Music dành cho Android, mời tải về

Duy Luân
10/11/2015 22:50Phản hồi: 180
Đã có Apple Music dành cho Android, mời tải về
Apple hôm nay đã bắt đầu phát hành ứng dụng Apple Music Beta dành cho Android, trễ hơn một tháng so với kế hoạch ban đầu do công ty đưa ra. Về mặt chức năng thì app trên Android không khác gì so với iOS, bạn cũng có đủ chức năng từ chọn thể loại nhạc, nghệ sĩ mà mình yêu thích, xem đề xuất nhạc cho đến theo dõi những ca sĩ, band nhạc yêu thích và nghe đài Beats 1 Radio. Apple Music cho Android cũng cho phép người dùng xài thử trong 3 tháng đầu trước khi bỏ tiền ra mua (nếu bạn đã xài thử bên iOS và đã hết hạn thì sẽ không được xài thử nữa). Ngay bây giờ bạn đã có thể tải app bằng link bên dưới.

180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HieuVoSG
ĐẠI BÀNG
8 năm
For Real?
cuthuyen
TÍCH CỰC
8 năm
Tải ngay thôi, quá tuyệt
Chúc mừng google 😁
microghost
TÍCH CỰC
8 năm
Hết 3tháng trên iOs rồi. Cũng chẳng có tiền mua nhạc, keke
3 tháng free, thử thôi 😁
dbt123
CAO CẤP
8 năm
k hiểu tại sao Táo và Google chơi thân với nhau vậy mà 2 thằng này ko thèm để tâm tới MS. phảng chăng MS, cụ thể là windowsphone ko có tiềm năng
ricardotr
TÍCH CỰC
8 năm
@dbt123 Chúng nó thân với nhau vì là đối thủ cạnh tranh với nhau, tội gì phải kéo thêm 1thằng nữa vào để cạnh tranh nhau nhỉ, bóp nó chết từ trong trứng luôn cho rồi
@dbt123 thị phần quá nhỏ mà đa số khách hàng là mua đt giá rẻ thì làm gì có tiềm năng
Sài Gòn vài chục triệu dân,, nhưng chắc có tầm dưới 100 người sử dụng và chịu charge phí.
@trungcbr600 Xung quanh tui, bạn bè đồng nghiệp tui ai có iphone đều xài AM, giờ thêm mấy ng xài Android vừa đăng ký kìa. Tội thím quá, cứ nghĩ ai cũng giống mình.
Android 4. ko tương thích 😔
vũ_tú_inh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@odouroflove 4.4 dùng đc này bác
vũ_tú_inh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@odouroflove 4.4 dùng đc này bác
vxx9x
TÍCH CỰC
8 năm
ngon. về với z1 xem thế nào đây
Không có ý định cài vì có khi nào nghe nhạc trên điện thoại đâu. 😁:D:D:D:D
phải có thẻ visa hay mastercard nữa,ko thì cũng không dùng thử được
Đánh giá 3 sao, đỡ hơn cái app Move to iOS một tẹo 😕

Mấy ông Android thấy chữ Apple là cắm đầu vào cho 1 sao ngay khỏi cần suy nghĩ. Lành mạnh thấy sợ.
@nhoc_maruko9x Trên Gg play phải tải ứng dụng về dùng mới đc phép đánh giá và cmt nhé thánh ifan.
Ko hữu ích bằng các pm nghe nhạc khác trên android thì 1* thôi
@mrphamvn App gu gồ đa số là hữu ích cho dù nó có mặt ở đâu. Khác nhé
@mrphamvn Vì ng dùng android ko quen cái kiểu áp đặt tiêu chuẩn của Apple :D
@ducngock Vầng ifan và đang dùng Android. Tải về thì bấm 1 phát là xong, thậm chí ko cần mở app lên cũng có thể rate dc nhé! Không hữu ích bằng các pm nghe nhạc khác thì 1* thôi => Chính xác là cái kiểu ko thích thì cho chết luôn đấy. Người dùng luôn có 3 lựa chọn:

- App hay, phù hợp nhu cầu: Rate 5* hoặc thấp hơn tùy cảm nhận, tùy lỗi...
- App lởm, nhiều lỗi: Rate 1* khỏi nghĩ
- App tốt nhưng ko hợp nhu cầu của mình: người dùng có quyền ko rate

Vì rate ở trên store có ảnh hưởng rất nhiều đến những người dùng quyết định có cài app hay ko, nên ko thể chỉ đơn gian vì "đ' thích" nên cho cmn 1* được.

Cái này là nói trên vai trò một thằng dev app iOS lẫn Android chứ ko phải người dùng nhé. Đã nói rồi chỉ có thằng dev nó mới hiểu cảm giác, thằng user rate 1* thì dễ còn thằng dev kéo app lên rate cao thì khó lắm đấy.
Không có cho thiết bị.... Z3 Android 6.0??
Apple tính dùng chiêu nở hoa trong lòng địch, hy vọng Apple sẽ...thất bại. Vì anh em Android không có gà như anh em Iphone, để cho Apple móc túi mà vẫn vui vẻ giống như trúng thưởng. Apple bán điện thoại bên Mỹ chưa tới 1000 usd, về VN bán 27tr mà vẫn có người đi mua, đúng là dư tiền cho mấy thằng thương lái nó vặt.
@duongtunglam Nói android fan thì tội cho android quá.
Thằng có tiền dùng máy hịn thì nó cũng chả khác thằng có xiền dùng iphone mới nhất.
Thằng ít hoặc trung bình về tiền dùng iphone đời cũ,android thấp,trung cấp thì nó mới hay gato thế.Và loại hay gato thường ở 1 cái mảng trời trong cái ao mà cứ tưởng cả bầu trời chỉ bé như thế =))
@mandyhades Uhm, mình nói nhiều aFan, chứ ko nói tất cả. Mình cũng xài song song 1 em sony z3 để làm việc đây, hehe
@hellothienthach tào lao bí đao, 100$ 1 tháng bạn trả bao nhiêu tiền bạn biết không, tính ra trong 2 năm cả máy lẫn gọi chưa tính phát sinh là 1200$, :V
@hellothienthach tào lao bí đao, 100$ 1 tháng bạn trả bao nhiêu tiền bạn biết không, tính ra trong 2 năm cả máy lẫn gọi chưa tính phát sinh là 1200$, :V
vn quen free rồi nên khó ăn lắm
boanh86
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyenmanh287 sao nói chung hết vậy, 1 số lượng lớn vẫn bỏ tiền mua mà
mrpaint
TÍCH CỰC
8 năm
Quá tuyệt. Family plan rẻ hơn GPMAA early adopter plan luôn
Phuc81
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trên google play app miển phí của Apple là chuyên sang IOS tức là bỏ android đi sang apple mà xài, còn lại là app bọ xít và sau nay Apple sẽ phát triển nhiều app bọ xít cho Android. Vào đánh giá thôi.
nói túm lại là mới thử search vài bài, ko bài nào có hết => cùi
vote 2* vì có công quan tâm đến android

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019